THẢO LUẬN Sv có vẻ hơi mất nhiệt

GhostxLove

Hạ Sĩ
Qtrong là có máu st để ăn k kìa chứ vô tlc máu delay k có máu st thì ngáp. Có máu ST + pill hp + tctd là đủ tank rồi. Gặp mấy top thì né thôi chấp làm gì. Nhưng thấy 15% clvc k thấm so với pilll cl
Giờ player sv này ngộ lắm .... Nè giờ tính thử, mst 20k vnd 1 bình, chơi dc 5 7 hôm là ít mà vẫn tằng tiện ko dám bỏ ra thì nói thật , khác gì farmer ==! TCTD bây giờ 30@ là 3k vnd :eek: 1 tuần 4 cái TLC = 12k vnd + 20k mst = 32k :-? đi bú 1 ly trà sữa 1 tiếng cũng 40k cmnr , nếu mà tằng tiện keo quá ko dám bỏ từng ấy tiền để chơi game thì nên biết thân biết phận, công bằng chỉ dành cho những ai có cố gắng , trắng dái vẫn đòi công bằng

wapure

Gia nhập giang hồ
Giờ player sv này ngộ lắm .... Nè giờ tính thử, mst 20k vnd 1 bình, chơi dc 5 7 hôm là ít mà vẫn tằng tiện ko dám bỏ ra thì nói thật , khác gì farmer ==! TCTD bây giờ 30@ là 3k vnd :eek: 1 tuần 4 cái TLC = 12k vnd + 20k mst = 32k :-? đi bú 1 ly trà sữa 1 tiếng cũng 40k cmnr , nếu mà tằng tiện keo quá ko dám bỏ từng ấy tiền để chơi game thì nên biết thân biết phận, công bằng chỉ dành cho những ai có cố gắng , trắng dái vẫn đòi công bằng
nhiều thành phần có suy nghĩ. chơi game mà nạp card làm lol gì ông ạ =)),

ThienDiem

Trung Sĩ
10 thằng trong game này hiện tại 4 5 thằng farm, 3 4 thằng chơi kiểu tà tà, 1 2 thằng gọi là đầu tư.
thằng farm thì muốn đồ có giá trị, thằng tà tà thì muốn đồ dễ thở, thằng top thì có tiền thì sao cũng được.
game thuộc loại pay to win, mấy thánh ko đầu tư, ko farm gold tiêu xài, ko nạp @ như người ta, mà muốn phải mạnh như thằng đầu tư thì nên qua những game khác chơi :).
Ai cũng muốn game công bằng cho người có tiền lẫn ko có tiền nhưng với game HKGH này thì thằng có tiền luôn mạnh.
Đa số người chơi sv này 1 phần vì tuổi thơ 1 phần vì chống lừa đảo hay hack của Kteam. Nhưng game này hay game nào cũng vậy, không có game nào là hoàn hảo.
Cảm thấy vui , cảm thấy chịu nổi nhiệt thì chơi, còn ko thì off :)

Avenir

Binh Nhì
10 thằng trong game này hiện tại 4 5 thằng farm, 3 4 thằng chơi kiểu tà tà, 1 2 thằng gọi là đầu tư.
thằng farm thì muốn đồ có giá trị, thằng tà tà thì muốn đồ dễ thở, thằng top thì có tiền thì sao cũng được.
game thuộc loại pay to win, mấy thánh ko đầu tư, ko farm gold tiêu xài, ko nạp @ như người ta, mà muốn phải mạnh như thằng đầu tư thì nên qua những game khác chơi :).
Ai cũng muốn game công bằng cho người có tiền lẫn ko có tiền nhưng với game HKGH này thì thằng có tiền luôn mạnh.
Đa số người chơi sv này 1 phần vì tuổi thơ 1 phần vì chống lừa đảo hay hack của Kteam. Nhưng game này hay game nào cũng vậy, không có game nào là hoàn hảo.
Cảm thấy vui , cảm thấy chịu nổi nhiệt thì chơi, còn ko thì off :)
Chuẩn. Nhanh, gọn, lẹ.

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
Mình nhớ đợt trước pill CL chỉ tác dụng dame vk mà k hiểu sao h lại thành dame tổng nên thắc mắc thôi. Chẳng tự nhiên mà mọi hoạt động từ pk, tlc, dccb nó đều top, mà kf là chỉ mạnh lúc này mà lên tt cũng tình trạng như vậy, không lẽ lại có 1 char lỗi mạnh đều từ lv thấp đến cao:-)), 1 char dựa vào kc lv thấp đã bá lên cao đủ kc, bonus kc nhiều thì bá cỡ nào. Sv cũng đâu phải như ngày xưa pill hiếm hoi đâu. Ngày xưa mình cũng cầm nin và thực sự nếu k cắn pill nó khá phế. Nhưng lúc đó là mình có pill ( event) còn người khác không có. Còn h thì cứ coi đccb kìa. Nhìn dame nó chém bọn max pill thì biết
Pill CL vẫn + theo dame vk mà, có cái thái cực với npc buff thì lên dame tổng

0904848149

Binh Nhất
Ý bạn là chơi ko nạp ko đầu tư nhưng vẫn đủ mạnh để đánh nhau? Đồng ý là game , nhưng nó phản ánh 1 cái xã hội thật, giờ ví dụ đơn giản : thằng A bỏ 50tr ra mua 1 cái PC chơi game mượt vcd, thằng B bỏ 5tr ra mua về chơi lag vl xong kêu đéo công bằng, sao thằng A chơi mượt mà sao tao chơi lag quá vậy ? Hiểu vấn đề nằm ở đâu chưa ? Hay lại đéo cho thằng A mua pc xịn 50tr mà bắt nó mua 5tr bằng mình ? Tiền của ngta mà ? Nên biết mình đang ở đâu trước khi đòi công bằng
Đồng ý như xã hội nhưng hài hòa thì lại khác, nhưng đây ý của bạn là xã hội ng ăn xin vô gia cư chết đói, còn đây bạn biết đc mình ko nạp, mình có nói ở trên , ko phải ai cũng giàu có để sử dụng hết đc các loại @ trong game, bạn biết đc mình ko nạp sao????
Chênh lệch ở đây là kill auto bạn ko hiểu à? Bạn 7 tuổi bạn đập lại thằng 17 tuổi ko? Nhìn vào thực tế đi, bạn ví dụ ngược lại bạn chỉ là thằng nạp 500 đến 1tr 1 tháng và ngược lại mình là thằng đầu tư gấp 3 lần bạn thôi và bạn 3x 4x 5x mình 59 đi xúc bạn bạn và dp bạn bạn nghĩ bạn sống chứ....????

ToyPoodle

Gia nhập giang hồ
Đồng ý như xã hội nhưng hài hòa thì lại khác, nhưng đây ý của bạn là xã hội ng ăn xin vô gia cư chết đói, còn đây bạn biết đc mình ko nạp, mình có nói ở trên , ko phải ai cũng giàu có để sử dụng hết đc các loại @ trong game, bạn biết đc mình ko nạp sao????
Chênh lệch ở đây là kill auto bạn ko hiểu à? Bạn 7 tuổi bạn đập lại thằng 17 tuổi ko? Nhìn vào thực tế đi, bạn ví dụ ngược lại bạn chỉ là thằng nạp 500 đến 1tr 1 tháng và ngược lại mình là thằng đầu tư gấp 3 lần bạn thôi và bạn 3x 4x 5x mình 59 đi xúc bạn bạn và dp bạn bạn nghĩ bạn sống chứ....????
Biết sống ko nổi còn cố train kênh PK làm đéo gì man ?

Lượn lờ đọc forum thấy topic than mất nhiệt phải ngồi tạo cái acc forum cmt chơi chơi vậy. Kêu mất nhiệt sao đéo tự tạo kèo PK đi ? Op đồ cho cố, cày cho cố xong để làm đéo gì vậy ? cứ phải đợi có giải đấu hay event mới chơi được à ??
Trong đây có thằng nào bên TT1 kêu mất nhiệt ko vậy ? Muốn nhiệt sao tối qua tao STH cả tối mà đéo thằng Tà nào qua PK ngoài thằng Hormone vậy ??

0904848149

Binh Nhất
Biết sống ko nổi còn cố train kênh PK làm đéo gì man ?

Lượn lờ đọc forum thấy topic than mất nhiệt phải ngồi tạo cái acc forum cmt chơi chơi vậy. Kêu mất nhiệt sao đéo tự tạo kèo PK đi ? Op đồ cho cố, cày cho cố xong để làm đéo gì vậy ? cứ phải đợi có giải đấu hay event mới chơi được à ??
Trong đây có thằng nào bên TT1 kêu mất nhiệt ko vậy ? Muốn nhiệt sao tối qua tao STH cả tối mà đéo thằng Tà nào qua PK ngoài thằng Hormone vậy ??
Ok bạn thắng mình thua. Tiền nói lên all thì bấm tay hay nhẩm kinh cũng quỵ.
...

dcjuly97

Binh Nhất
Cũng khó nhỉ, h mà 1-3 vk hay trang bị drop giá trị thì đồ đạc cũng drop giá trị, mà drop quá thì sợ Kteam không đủ kinh phí hoạt động nên theo mình giá vậy là hợp lý rồi. Nhưng mà nói qua nói lại nếu PK mà không có chút pill nào không nên đi TLC vì sẽ xác định ăn hành, pill tính ra cung không quá đắt nếu so với lượng gold mỗi người có hiện h. Nên đầu tư 1 chút nha, ví dụ như hp 500 với pill clvc và ulpt là đc ở TLC 3 và 4, vì tlc 3,4 nếu có lượng hp tâm trung giét 1 người cũng là điều khó rồi chứ đưng nói cắn thêm viên thái cực.

BigBoys

Binh Nhất
Dân gian mình có câu "Tiền ít đòi hít ... thơm" và một số kinh nghiệm của mình không nạp mà vẫn sở hữu đồ TOP như sau:
1. Không xài Internet Banking (cám treo <(^oo^)> nhịn đói mặc dù event rất thơm), vì bạn ko thể nạp được Kcash.
2. Thời gian đầu mình cày sll acc level 35 để làm Q Rương vàng, thời điểm đó 10k/RV và rate 120m+/1k@.
2. Treo acc nhận thuê Q đệ tử vừa được tiền công vừa được item Q và item trong lúc train.
3. Tích tiểu thành đại, 1v CHT chẳng làm nên việc nhưng góp sll CHT, Hạ Kết Tinh mua thỏi vàng 9999.
4. Treo Shop dưới mọi hình thức... Bốn mùa (Xuân, Hạ, Thu, Đông) khi còn mỗi mình tôi.
5. Tham gia các hoạt động event do GM tổ chức vào thứ 5 mỗi tuần.
6. Tích thẻ võ huân thông qua TLC, VLHC.
7. Cuối cùng khi hoàn tất 6 bước như trên mua con hàng ưng ý với giá thanh lý.
Tôi đã vật vã với công sức của mình và thành công với các bước như tôi đã nêu trên... Cám ơn các bạn đã đọc cmt của tôi và đóng góp ý kiến...

Enies

Hạ Sĩ
Cách khắc phục để tăng nhiệt về lâu về dài có lẽ là xây dựng cộng đồng mạnh, tạo được uy tín và thương hiệu của Kteam để thu hút những người chơi từ các sv khác về đây, những vấn đề bất cập ảnh hưởng trực tiếp tới trải nghiệm của người chơi cần phải bị loại bỏ.
Mua bán có lẽ nên nới lỏng, không nhất thiết phải đợi duyệt nữa, tạo nên một không gian mở
Sinh nhật 2 năm có lẽ là một cột mốc quan trọng nhằm khẳng định lại một lần nữa khả năng điều hành và phát triển sv của đội ngũ, từ đây tạo nên cú hích lớn để truyền lửa cho người chơi, hi vọng là sẽ có sự chuẩn bị gì đó từ phía Kteam cho sự kiện này.
Đa phần giờ mọi người lúc chơi lúc nghỉ là vì công việc chứ chẳng phải tự nhiên mà bỏ game, muốn bỏ cũng khó lắm, chỉ cần có động lực, có anh em bạn bè rủ rê là lập tức đăng nhập lại liền, cho nên cộng đồng người chơi nói chung đóng một phần rất quan trọng, có người rủ có người gạ gẫm mới pk chứ đâu ai rảnh tự nhiên nhai pill chạy lòng vòng, rồi có gái nữa, gái càng xinh sức hút càng khủng khiếp, các guild tự tạo event cho thành viên, tự gạ kèo pk các guild khác như vậy mới giữ được nhiệt, chứ như bây giờ thì hơi trầm quá, năm ngoái còn thấy mọi người tuyển thành viên rồi đi off các kiểu mà 1 năm trở lại đây cái mục tìm thành viên vắng hoe như vãn chợ thế này.

quangtuanag3

Binh Nhì
mấy hôm nay game buồn thật, chẳng muốn up lv, chẳng muốn đi kill, chẳng muốn tìm kẻ thù, chẳng muốn buôn bán, chẳng muốn... chẳng muốn onl
đơn giản vì sever không đáp ứng được sự cần thiết của gamer
nhưng thoi, cứ log rồi xoay xoay chuột xem acc " con cưng" của mình rồi quăng đại bãi nào để tiêu ít máu, nghe ít tiếng nuốt sâm, cùng với ít màu skill thấy hài lòng rồi vì không có gì là toàn mỹ!
Prime hết nhiệt nỗi r a e TT1 ơi :(
Buồn quá

Artistic

Binh Nhì
mấy hôm nay game buồn thật, chẳng muốn up lv, chẳng muốn đi kill, chẳng muốn tìm kẻ thù, chẳng muốn buôn bán, chẳng muốn... chẳng muốn onl
nhưng thoi, cứ log rồi xoay xoay chuột xem acc " con cưng" của mình rồi quăng đại bãi nào để tiêu ít máu, nghe ít tiếng nuốt sâm, cùng với ít màu skill thấy hài lòng rồi vì không có gì là toàn mỹ!
Buồn quá
Chậm lại tí, thưởng thức cái hay của game nào :)

ToyPoodle

Gia nhập giang hồ
Buồn quá
Chứ éo phải mở rv đéo ra cái gì xài đc ấy hả =)) Đánh nhau ko =))

riprip

Gia nhập giang hồ
chờ ra thêm chức năng mới thôi ... đồ ai cũng mạnh mẽ hết rồi ... đồ gì gì cũng +10 không có even tiêu @ các đại gia chán chạy hết ...:|

chantroi

Gia nhập giang hồ
cá nhân mình thì thấy giờ toàn 2 ,3 người gộp lại thành 1 pt train rồi lập nhóm chat riêng ko quan tâm đến người khác .
cách chơi này có lợi nhưng cũng có hại , lợi là team cố định có thể hỗ trợ teamview , mỗi khi onl là có team
nhưng cũng có cái hại là những người chơi mới vô ko tìm được pt , dẫn đến chán nản. rồi team cũ có 2 , 3 người mà có 1 người nghỉ là cả team nát hết cũng ko muốn chơi nữa ,dẫn đến nghỉ số lượng lớn. khi xưa chơi mặc dù ko có team cố định nhưng lại không bị ảnh hưởng tâm lý khi người khác nghỉ, người này nghỉ thì ng khác vô , toàn bộ gamer đều là bạn có thể pt hết. mình vẫn thích log game vô rồi pm hảo hữu kiếm pt (khi xưa nhé , khi khả năng kiếm dc pt còn cao chứ ko như bây giờ có ai onl đâu mà pm), ko có thì đi solo . hôm sau lại tìm pt train , hôm nay pt này hôm sau vô pt khác , hôm nay vô pt cùi được làm đại ca kéo hết cả team , hôm sau vô pt vip lại được ăn ké như vậy sẽ ko bị nhàm chán vì như giờ ngày nào vừa vô là có pt cố định chỉ việc lên bãi bấm play và đi ngủ. train lâu chán là phải.

Bên trên