THẢO LUẬN Sv có vẻ hơi mất nhiệt

SuperCover

Trung Sĩ
Đi cái mạng không , pill không cắn, đồ pk ko làm thì chết là điều đương nhiên. Nội bỏ gold ra cắn buff random với cắn cái pill HP 500 vào thôi thì muốn giết cũng khá khó rồi. Căn bản là muốn "tao không đầu tư gì nhưng thằng khác éo dc giết tao, giết tao là tao nghỉ game"
À nhân tiện neft buff công lực với ad ơi. Công lực kiểu này lệch game vcd. Def 1k mà ra nin nó cứ 2k-2k5 chưa debuff đã vậy còn lag dame nữa đánh thế nào, chém 1 cái còn khuyến mại thêm 1 cái, cơ chế ngắt dame của nin cũng chả hiểu kiểu j, nó rượt đằng sau chả biết chém lúc nào tự nhiên mình lăn ra die

Ramse

Gia nhập giang hồ
Sever TT1 mọi người chơi để thăng cấp, để trải nghiệm tính năng, để cầm vk mới, để rút ngắn khoảng cách so với TMC, để một ngày 2 bên sv đoàn tụ
Nhưng không, vẫn có một số người chững lại ở TLC3, để tự sướng với bản thân, để nhìn những người khác bỏ xa mình và để cho những món đồ mất giá theo thời gian, rồi bỗng nhận ra " ơ, có vụ gộp sv à "
Xin lỗi ông chứ cái câu đầu tiên của ông t đọc là thấy sai cmnr. Nếu chơi mà để trải nghiệm tính năng với thăng cấp etc etc gì gì ấy thì t qua mẹ no dzo với homeviet bá vương gì đó, cắm 1 tuần nạp 1-200k là thăng thiên cmnr :)). Chủ yếu chọn bên đây tại admin hỗ trợ nhiều với đỡ sợ hack thôi :))

Sẵn tiện mình muốn đóng góp ý kiến về khoảng thế lực chiến của game:

Mấy ad cài đặt được để người chơi không bị đánh lúc ở trong thành thì cho hỏi việc cài đăt để khác thế lực không đi vô thành người khác để núp có dễ không? Nhiều khi thấy toàn mấy ông farmer ra quét clone 1 2 hit rồi núp vào lại, mình muốn quét hộ mà cũng không được. Thiết nghĩ nếu nghĩ mình đủ trình camp thành thế lực khác thì mặc gì phải vào thành để núp?

Ramse

Gia nhập giang hồ
À nhân tiện neft buff công lực với ad ơi. Công lực kiểu này lệch game vcd. Def 1k mà ra nin nó cứ 2k-2k5 chưa debuff đã vậy còn lag dame nữa đánh thế nào, chém 1 cái còn khuyến mại thêm 1 cái, cơ chế ngắt dame của nin cũng chả hiểu kiểu j, nó rượt đằng sau chả biết chém lúc nào tự nhiên mình lăn ra die
Làm như để dame tụi nó crit ông 2k-2k5 dễ ấy. Sợ thì làm cái set pt áo ch 8 9 r pill cỏ ra xem nó crit được nhiêu :|.

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
game đã cũ rồi, nên cũng không thu hút được người chơi mới. Và lối chơi cũng đã hơi lỗi thời nữa. Thêm vào đó là dzo ra server, các thanh niên thích "Cash out" qua kiếm ăn. Hoặc có những người qua trải nghiệm cái mới gì đó...etc
Còn game chức năng nó chỉ có vậy, Kteam có chế thêm đc cái gì thì chế thôi, hoạt động chủ yếu vẫn là user kìa. Nhưng giờ chơi ở sv này, 10 ng thì tới 8 ng đã đi làm, vợ con các kiểu nên cũng ko có nhiều thời gian mà quẩy, chỉ auto xong làm đồ, thi thoảng ngó qua ngó lại chút thôi. Tiếp nữa là các hoạt động, giờ tui thấy chỉ toàn trông vào GM tạo hoạt động thì mới tham gia, hơn nữa số lượng tham gia ko phải là nhiều. Gamer chưa thực sự nhiệt để tự tạo sân chơi cho mình, như hẹn kèo PK solo, pk chính tà, pk guild. Mấy cái đó hoàn toàn có thể tự tổ chức mà. Nên hi vọng anh em gamer tự làm nóng sân chơi của mình lên thoai :D

0904848149

Binh Nhất
Những ng mới chơi mới tìm hiểu thì
Đi cái mạng không , pill không cắn, đồ pk ko làm thì chết là điều đương nhiên. Nội bỏ gold ra cắn buff random với cắn cái pill HP 500 vào thôi thì muốn giết cũng khá khó rồi. Căn bản là muốn "tao không đầu tư gì nhưng thằng khác éo dc giết tao, giết tao là tao nghỉ game"
À, ra là phải cắn pill, ốp đồ ulpt mỗi 10 lv, hoặc áo +8910 thì sẽ ko chết nhỉ, nếu vậy thì khủng rồi có khi lại còn kill đc ng ta chứ ko có chuyện ng ta dám động mình rồi hi. Còn gì để nói đâu hi. Mình quá sai.
Thảo nào ae farm gold với kinh doanh nhiều... còn mình thì lọt đọt nạp vài đồng lẻ mua sâm Ac thì chế là chí phải . :)

SuperCover

Trung Sĩ
Làm như để dame tụi nó crit ông 2k-2k5 dễ ấy. Sợ thì làm cái set pt áo ch 8 9 r pill cỏ ra xem nó crit được nhiêu :|.
Mình nhớ đợt trước pill CL chỉ tác dụng dame vk mà k hiểu sao h lại thành dame tổng nên thắc mắc thôi. Chẳng tự nhiên mà mọi hoạt động từ pk, tlc, dccb nó đều top, mà kf là chỉ mạnh lúc này mà lên tt cũng tình trạng như vậy, không lẽ lại có 1 char lỗi mạnh đều từ lv thấp đến cao:-)), 1 char dựa vào kc lv thấp đã bá lên cao đủ kc, bonus kc nhiều thì bá cỡ nào. Sv cũng đâu phải như ngày xưa pill hiếm hoi đâu. Ngày xưa mình cũng cầm nin và thực sự nếu k cắn pill nó khá phế. Nhưng lúc đó là mình có pill ( event) còn người khác không có. Còn h thì cứ coi đccb kìa. Nhìn dame nó chém bọn max pill thì biết

GhostxLove

Hạ Sĩ
Những ng mới chơi mới tìm hiểu thì

À, ra là phải cắn pill, ốp đồ ulpt mỗi 10 lv, hoặc áo +8910 thì sẽ ko chết nhỉ, nếu vậy thì khủng rồi có khi lại còn kill đc ng ta chứ ko có chuyện ng ta dám động mình rồi hi. Còn gì để nói đâu hi. Mình quá sai.
Thảo nào ae farm gold với kinh doanh nhiều... còn mình thì lọt đọt nạp vài đồng lẻ mua sâm Ac thì chế là chí phải . :)
Thế ý bạn là ko cần pill hay đồ khủng gì vẫn chịu được nhiệt của tlc? Ngta cắn pill sơ sơ cũng 30m 40m 1 lần, sức mạnh hơn hẳn những ng đi ko tốn tiền là điều tất nhiên? Mình set ulpt 3x +3 , áo ulpt 3x+6 , đớp 10 15m 1 lần đi ( tức là ko max pill ) vẫn chịu dc nhiệt đó thôi :-? Cần gì đồ phải khủng, quan trọng là có chịu bỏ gold bỏ tiền ra cắn pill để chơi game hay ko thôi

SuperCover

Trung Sĩ
Thế ý bạn là ko cần pill hay đồ khủng gì vẫn chịu được nhiệt của tlc? Ngta cắn pill sơ sơ cũng 30m 40m 1 lần, sức mạnh hơn hẳn những ng đi ko tốn tiền là điều tất nhiên? Mình set ulpt 3x +3 , áo ulpt 3x+6 , đớp 10 15m 1 lần đi ( tức là ko max pill ) vẫn chịu dc nhiệt đó thôi :-? Cần gì đồ phải khủng, quan trọng là có chịu bỏ gold bỏ tiền ra cắn pill để chơi game hay ko thôi
Qtrong là có máu st để ăn k kìa chứ vô tlc máu delay k có máu st thì ngáp. Có máu ST + pill hp + tctd là đủ tank rồi. Gặp mấy top thì né thôi chấp làm gì. Nhưng thấy 15% clvc k thấm so với pilll cl

viaibacdau

Binh Nhất
Đang tính đợi thằng bạn ra quân comeback :D 2 thằng đợi từng giờ cái đêm 24/12/2016 , xong chơi đc 2 tháng nó đi lính , giờ 2 tháng nữa nó về =))) lại tiếp tục cày cuốc :D kaka mình đam mê nhưng ít tâm huyết và cày cuốc , nhìu lúc bỏ train chạy lòng vòng , op đồ điên khùng cho nó rớt chơi =))) hãy chơi theo cách của mình , đừng nhìn ng khác ^^

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Tháng đầu ra game máu, sâm siêu thị 1m8-2m, treo bậy 1 acc ngày sắm 1 - 2 bình vô tư, chưa kể kiếm chác từ rương vàng, topic bán rương vàng lấy VNĐ cứ ầm ầm.

Sao những lúc ấy không vác gold mua máu sâm ST về trữ full vài kho, dù biết rằng khi mở TLC sẽ phải dùng đến nó, giờ lại than thở ếu có máu ST để ăn, chơi game vào thế kỷ 21 mà tới cái cơ bản là máu ST mà cũng than lên thì thôi, nghĩ mịa game cho lành:((:((:((:((, ếu ai bán thì bán gold cho newbie nạp vào mà mua, đừng sút nó qua VNĐ đút túi nửa>:)>:)>:)

Cảm thán thôi nha, cưng nào nghe nhột thì ráng chịu=))=))=))=))

Hay là lão mèo ra thử riêng 1 cái server mà ngọc, võ huân (cứ online là có:)):)):))), gold, dây chuyền, bông tai KC3> ....... bao la, 7-10 ngày là TT2>.

Tới giờ uýnh nhau chỉ việc vào shop chơi ít món thuốc lag rẻ rề, ra nện nhau, coi mấy cưng suốt ngày than với khóc, chúng nó chơi được mấy mùa trăng.

Avenir

Binh Nhì
Theo tôi thấy nhiều anh em đang chơi theo kiểu cầm chừng, train từ từ, ít nạp @ , ít ốp đồ xịn và vẫn đang hóng vụ sát nhập. Nghe vụ sát nhập hoang mang nên ko muốn đầu tư nữa. Ông nào sợ lỗ sml thì bắt đầu rao bán đồ và acc vì sợ ngày càng rớt giá. Lúc tôi mua acc lv40 1k5@ giờ acc 65 bán 1k@ nhan nhản. Đủ để thấy sự mất giá nghiêm trọng và tâm lý bán tống bán tháo cắt lỗ ngày càng nhiều.

0904848149

Binh Nhất
Vậy xin hỏi bạn gold từ đâu, bạn dám mở miệng ra nói ko cần acc lv cao và ko cần mua gold or farm công nghiệp bạn chỉ đơn thuần mới chơi như mình ở lv 3x 4x mà có vài 30m đầu từ tlc ko? Nếu như vậy xem ra mình chơi all các sv mà mình vẫn ngu vl.

0904848149

Binh Nhất
Qtrong là có máu st để ăn k kìa chứ vô tlc máu delay k có máu st thì ngáp. Có máu ST + pill hp + tctd là đủ tank rồi. Gặp mấy top thì né thôi chấp làm gì. Nhưng thấy 15% clvc k thấm so với pilll cl
Thêm nữa là mình đang nói cả 2 vấn đề tlc và treo auto bị pk, bạn mở miệng ra nghe mùi giàu kinh nv thì quá Ok đâu còn gì để nsoi đúng ko . GG

GhostxLove

Hạ Sĩ
Vậy xin hỏi bạn gold từ đâu, bạn dám mở miệng ra nói ko cần acc lv cao và ko cần mua gold or farm công nghiệp bạn chỉ đơn thuần mới chơi như mình ở lv 3x 4x mà có vài 30m đầu từ tlc ko? Nếu như vậy xem ra mình chơi all các sv mà mình vẫn ngu vl.
Ý bạn là chơi ko nạp ko đầu tư nhưng vẫn đủ mạnh để đánh nhau? Đồng ý là game , nhưng nó phản ánh 1 cái xã hội thật, giờ ví dụ đơn giản : thằng A bỏ 50tr ra mua 1 cái PC chơi game mượt vcd, thằng B bỏ 5tr ra mua về chơi lag vl xong kêu đéo công bằng, sao thằng A chơi mượt mà sao tao chơi lag quá vậy ? Hiểu vấn đề nằm ở đâu chưa ? Hay lại đéo cho thằng A mua pc xịn 50tr mà bắt nó mua 5tr bằng mình ? Tiền của ngta mà ? Nên biết mình đang ở đâu trước khi đòi công bằng

Bên trên