Suy ngẫm....

datinhlangtu13579

Gia nhập giang hồ
xxLONGxx, dạo này sao rồi mấy thím....Tự cày lên 6x đi bạn...có khó khăn thì xin Miss...mấy bạn khác cho thì lấy, không thì thui, xin mắc công họ nói này nọ....Nói chung nhóm 6x,7x lúc 21-22h toàn là những người tích cực, chắc bị làm phiền nhiều quá....

knightandlady

Gia nhập giang hồ
Sau này sever OPEN rồi xin k ai cho đâu. Học cách tự lực cánh sinh đi cậu ợ. Đây sẽ là sever hiếm đến từng viên Rubi nên mình nghĩ tự tìm đường sống để có kinh nghiệm sau này phiêu bạt là hơn. Mình cày cung lên 4x hoàn toàn solo và chưa xin xỏ ji của ai. Nhưng train lên lv 35 cũng có 6 7củ và mấy viên TC 10++ rồi. Dù chưa lên 6x như bạn và k biết bạn đen đủi như nào mà ốp xịt đồ nhưng khuyên bạn 1 câu cho tương lai sau này "Nhờ người k = nhờ mình & nhớ tự lượng sức mình nhé" Hẹn sau này gặp mặt uống "máu" in game :)) :))
i like it. hehe. hồi đầu mod làm j cho tiền. tui tự cay lên 6x. chua vãi. chỉ có thể chơi thương và đao cho đỡ tốn tiền mua máu mới dễ sống dc

Kazard Kullz

Binh Nhất
chờ hoài chả thấy.... đang ở sơn tặc, item rơi ra bị ẩn luôn, chả lượm được gì
Đổi nhân vật vào là thấy.
i like it. hehe. hồi đầu mod làm j cho tiền. tui tự cay lên 6x. chua vãi. chỉ có thể chơi thương và đao cho đỡ tốn tiền mua máu mới dễ sống dc
Tui chơi Cung Hit & Run k tốn 1 bình máu mà quái lại chết nhanh. Mỗi tội toàn cày tay, chuột vs phím lap te tua hết cả :))

hiên lê

Gia nhập giang hồ
ai có đường link nào khác mà ko bị ẩn item để mà có tiền mua đồ train chứ, có link nào ko có tuyết nữa không

hiên lê

Gia nhập giang hồ
Bác chơi char cung phải không ? . còn tuyết thì có thể bác để cấu hình game thấp nên nhìn thấy thế. Tiện thể cần gold thì pm mình đang có ~200m
ồ cám ơn bác nhiều, em đang ở tam tà quan, khi nào bác online cho em cái hẹn em đứng đợi, ví dụ 2h chiều tại vdb thanks

Bên trên