Suy ngẫm....

hiên lê

Gia nhập giang hồ
Hai ngày nay tôi cần ít tiền game để train tiếp, lên diễn đàn, vào game.....
Tui xin tiền để làm gì, cũng để train, báo lỗi, và giải trí dù cho lúc nào cũng lủi thủi một mình.
Tối nay 22h tình cờ gặp 1 nhóm 6x tai vi đại bảo, ngỡ là may mắn, gặp ae test hỗ trợ nhau, ai ngờ..
" sao nay thấy mấy thằng mới xin nhiều thế,..
...rồi nói lúc trước ai cho tiền tao, giờ mày xin
...tao cho hay không tùy hứng
Tui lúc đó còn lịch sự mới sợ : BachHo77 à, tao xin lịch sự, mày ko cho thì thôi, đuừng tỏ ra bề trên khinh thường người khác vậy, tao xin tiền để train, báo lỗi, game đang test, chưa open mà đừng ra vẻ thế......
Sống như thế, sao mà game hoàn thiện được, sao mà open được, tôi 1 người theo diễn đàn từ 2013, tưng giành giật những con tuần lộc say xỉn, tuy chỉ có ít ngày mà rất hạnh phúc
Giờ cảm thấy thất vọng kinh khủng cái những người mà tôi gặp lúc nãy, ................ai ơi! trả lời đi

Portgas D.Ace

Con chó của LK
game cũng như cuộc sống thôi bạn à cũng có người này kẻ kia , nhưng thiết nghĩ chỉ là test bug rồi cũng reset thôi mà sao bạn kia lại có suy nghĩ ích kỉ như vậy nhỉ :)

Thủng Săm

Gia nhập giang hồ
^ rất hiểu và thông cảm cho bạn, chúc bạn sẽ sớm tìm dc người giúp đỡ và hi vọng bạn vẫn sẽ lầ tester nhiệt tình và trung thành với YGVN, để tương lai ko xa chúng ta sẽ có 1 YGVN để tìm về ngày xưa :)

VoLamChiTon

Gia nhập giang hồ
Chỉ là test thui mà cũng làm hiểm thế ah . Vậy bạn nên chỉ nhìn tiếng độ thui . Giống như mình nè ngày vô 1 lần coi đỡ buồn rùi ra , chỉ biết khi nào ra thì chơi thui . Chờ đợi là hạnh phúc , chứ ra rùi cũng không còn nhiệt huyết như xưa không .......

hiên lê

Gia nhập giang hồ
mình quần nát quái ở cái huyền bột, char nào lêm 3x thì mình đổi nhân vật tạo char khác để test nên luôn bị thiếu tiền, gặp lỗi là báo bên báo lỗi, thế mà về gặp mấy bác 6x xinh lung linh đối xử vậy đó!

VoLamChiTon

Gia nhập giang hồ
Vậy bạn cày 1 con lên 6x , rui bắt đầu chơi acc mới , game cho 2 acc mà , 6x dễ có tiền hơn 3x , cày 6x cung nhanh thui . đấy là cách nhanh nhất và cũng không mất nhiệt huyết vì những người ích kĩ

thanhthao1989

Gia nhập giang hồ
Xin cho ,ko cho thì đừng xin,để bị coi thường bạn ah,tui hiểu lắm khi chơi game mà nghèo,ko co gold để ôp đồ trian,sau này op bạn chịu khó làm 1acc đao ,chịuKhó cuk lúc đầu ,ráng lên 55,op đồ 5x ngon để trian là lúc đó hãy tạo 1acc ma bạn yêu thik,lấy đao nuôi acc 9 của bạn,có mấy lời góp ý cho bạn,thân

Pham Vu Hung

Gia nhập giang hồ
Vậy cái đồng chí BachLien77 có liên quan k vậy, treo máy cả đêm sáng dậy lên dc có 30% trong khi nv về thành. Nản vãi test thôi mac cũng phải đồ sát nhau. @@

hiên lê

Gia nhập giang hồ
Vậy cái đồng chí BachLien77 có liên quan k vậy, treo máy cả đêm sáng dậy lên dc có 30% trong khi nv về thành. Nản vãi test thôi mac cũng phải đồ sát nhau. @@[/quote
Vậy cái đồng chí BachLien77 có liên quan k vậy, treo máy cả đêm sáng dậy lên dc có 30% trong khi nv về thành. Nản vãi test thôi mac cũng phải đồ sát nhau. @@
bữa cũng có đứng đó luôn, 1 chùm đó

spk_boy

Binh Nhì
Bachho77 chú nó tốt tính hay giúm đỡ newmember lắm, chắc dạo này kẻ gian nhìu. Tạo acc clone rồi lợi dụng xin tiền. Tiền thì ai cũng kiếm cực khổ mak ai cũng có nhu cầu xài cả bởi vậy ae cũng đừng chọc ngoái nhau chi. Có gặp miss thì xin, mak cũng vì xin quá nhìu nên mới có những thanh niên đua đòi xuất hiện. Miss cho cả b mak còn chưa chịu trong khi ae kiếm tiền cả ngày mới dc vài trăm m (với lv 6x+)

Kazard Kullz

Binh Nhất
Sau này sever OPEN rồi xin k ai cho đâu. Học cách tự lực cánh sinh đi cậu ợ. Đây sẽ là sever hiếm đến từng viên Rubi nên mình nghĩ tự tìm đường sống để có kinh nghiệm sau này phiêu bạt là hơn. Mình cày cung lên 4x hoàn toàn solo và chưa xin xỏ ji của ai. Nhưng train lên lv 35 cũng có 6 7củ và mấy viên TC 10++ rồi. Dù chưa lên 6x như bạn và k biết bạn đen đủi như nào mà ốp xịt đồ nhưng khuyên bạn 1 câu cho tương lai sau này "Nhờ người k = nhờ mình & nhớ tự lượng sức mình nhé" Hẹn sau này gặp mặt uống "máu" in game :)) :))

Bên trên