Share acc test 2

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

quietly

Gia nhập giang hồ
:v...mới thấy lần đầu tiên quay vậy lun ý...lấy số gần = số bác quay ra chứ bác
không có time , xíu mình out cả tuần mới online , quay thế nó chính xác hơn , lấy gần bằng thì lại không công bằng ( gần bằng phía trên hay phía dưới như thế nó mới khó xử , cứ chơi đại 4 5 lần trúng cái là trúng số lun ) =))

Ultraman Tiga

Gia nhập giang hồ
không có time , xíu mình out cả tuần mới online , quay thế nó chính xác hơn , lấy gần bằng thì lại không công bằng ( gần bằng phía trên hay phía dưới như thế nó mới khó xử , cứ chơi đại 4 5 lần trúng cái là trúng số lun ) =))
Ví dụ bác quay ra 17 thì lấy số gần = 17 nghĩa là dưới 16,15,14...
Mình xem chuơng trình "Hãy Chọn Giá Đúng" thấy toàn vậy hok à :D...thôi kệ lỡ tạch lần này thôi vậy :))

quietly

Gia nhập giang hồ
Không ai pm box, xem tình hình là chém đại . Mới điều tra tên kia đã có ID test rồi. 5' nữa không có trả lời sẽ share ID cho người gần số quay đầu tiên ( 16 17 18 )

quietly

Gia nhập giang hồ
Có cơ hội thì mình cứ lấy thôi...nếu mình có code dư mình sẽ share lại cho các bạn :)
Mai mod sẽ dẹp cái đó đi ( quá đơn giản để PST và CE 2 trò đó 5' là xong kết quả :D)

Chốt đi ngủ

Mod vào kiểm soát ID quietly giúp mình nhe , ID sẽ do Ultraman Tiga test,

Từ nay đến chủ nhật mình offline.

Mọi hành vi vi phạm điều luật test Kteam sẽ do Ultraman Tiga chịu trách nhiệm.

Mong là Ultraman Tiga sẽ cố gắng giúp Kteam fix lỗi ( mong thím đừng phàn nàn sv , vì sv đang trong giai đoạn test sẽ có rất nhiều lỗi, và reset sv liên tục.) Down game fix lỗi thím gắng tìm hỉu trong 4rum nhe mình không chỉ hết được.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên