Sever không 1 ai đi train

dcjuly97

Binh Nhất
Sao anh em không khích lệ bạn đó để tiếp tục cuộc hành trình với yuglangvn mà lại vùi dập bạn đó quá vậy. Thì trong đầu bạn đó thì đã có kiến thức bên dzo nên có một sự so sánh thôi. Còn nếu chơi bên yuglang 1 thời gian thì bạn đó sẽ nhận ra bên nào chơi vui hơn mà.

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Sao anh em không khích lệ bạn đó để tiếp tục cuộc hành trình với yuglangvn mà lại vùi dập bạn đó quá vậy. Thì trong đầu bạn đó thì đã có kiến thức bên dzo nên có một sự so sánh thôi. Còn nếu chơi bên yuglang 1 thời gian thì bạn đó sẽ nhận ra bên nào chơi vui hơn mà.
vậy chào thua thôi, về dzogame vậy @@

Whisper

Binh Nhất
Lão ấy có đồ sẵn xịn, pt sẵn, hiểu game biết bãi train, cắn pill 80% 50% 20%, cục x1,2 làm Q ....
Chả 19h lên 37 thì sao =.=! ngta còn 1 tuần 60 ấy chứ

1 Tay Che Trời

Gia nhập giang hồ
how ? chỉ với !!
Lên lv10 bái sư lấy skill 55. Sau đó bảo sư phụ hoặc tự làm lấy 1 set full pt 3 4 5 1 cái áo +6 hoặc 7 nữa, chạy lên sơn tặc tank cắn full exp vào thêm cả ctp nữa, đánh 1 lúc đc 100% thì về làm Q sư đồ, làm xong thì lúc ý tầm 2x, có cái Q x1,2 exp nữa cắn thêm cục tc vào chạy sang tam tà đánh ở cái bãi gần cổng sang bên ltp ấy. Lên 3x về làm set full pt 5 6 7 8, xong rồi kiếm pt chạy sang hỏa tặc, đánh hỏa tặc k có pt thì đc toàn 15 16k exp. Còn có pt đc tầm 7 8k pt tầm 4 ng thôi, vì có 2 con đao nó aoe 2 bãi thêm 1 chiến 1 buff nữa đánh vèo cái lên cấp à. Nói chung up nhanh lắm tôi mới chơi game đc 5 ngày cũng newbie như bạn thôi. Cái quan trọng là cố gắng nạp vào ít tiền để mua ctp và ping. Đồ đạc như thế kia là quái đánh mấy máu r. Nếu thích cộng kỹ năng thì nhớ mua thêm cục x2 điểm kỹ năng nhé, vì train nhanh k có điểm kĩ năng sài đâu.

buihieu

Gia nhập giang hồ
Từ 1 đến 10 làm nhiệm vụ . từ 11 đến 14 làm Q hoặc đánh Vĩ hồ ly . đến tầm 18 hoặc 20 thì tìm pt đi săn boss Hoàng trí (chưa đủ takkl nó đâu ) .nếu đánh đủ 5 con đó thi chí ít cung lên 25 hoặc 26 . nếu có đồ ốp xịn thi lên tankl bọn sơn tặc 1 minh thi lên nhanh lắm . nếu phải đi cùng pt thi cũng mất khoảng 4 đến 5 tiếng lên leve 30 .từ leve 30 thi khả nang lên leve không nhanh như trước phải chiụ khó trail hoăc lam Q . tùy vao có pt hay có người kéo mới nhanh được

Bên trên