Sever không 1 ai đi train

Khóc Vô Lệ

Gia nhập giang hồ
Chào các bác, tình hình là cái sever 1 em thấy ngoài thì full mà vào trong thì HB được vài mống lèo tèo đang bán đồ, không thấy 1 char nào di chuyển cả, đi đánh quái chả có nổi 1 người để PT @@. Với lại hỗ trợ ban đầu của sever không đủ để solo, không thấy có đồ cho thuê như bên dzogame nhỉ @@

SuperCover

Trung Sĩ
Bh ng chơi đa số lv cao cả r. Qua mấy thành bhbc map 9x nam lâm mà đếm pt:3.
Đồ hỗ trợ chỉ đủ train khi có pt và có dp buff. Muốn solo được thì đi mua về op thôi. Làm set 3x đủ solo thì vài chục m là cùng. Tuy nhiên khuyên bác mua acc chuyển nv cho nhanh. Đỡ tốn time cày vì h cũng k còn pt thấp. Cũng đỡ phải làm đồ:3. Acc bh rẻ nữa.

cubitrung

Binh Nhất
Chào các bác, tình hình là cái sever 1 em thấy ngoài thì full mà vào trong thì HB được vài mống lèo tèo đang bán đồ, không thấy 1 char nào di chuyển cả, đi đánh quái chả có nổi 1 người để PT @@. Với lại hỗ trợ ban đầu của sever không đủ để solo, không thấy có đồ cho thuê như bên dzogame nhỉ @@
CO rat nhieu Q ho tro tan thu ban nhan sp dc them 1 dong pill lua :D khi toi 65 ban cam 200m trong tay roi

spk_boy

Binh Nhì
lâu lâu thấy có ng mới cũng mừng mà chắc quen với phong cách dzo nên qua đây chắc chịu ko nỗi nhiệt cố giữ lại cũng ko hạnh phúc @@

Lâm Thị Ngọc

Gia nhập giang hồ
Đồ hỗ trợ có mà. Hộ thủ, giày cho thuê và các nhiệm vụ tăng thủ đánh cũng ngon. lên lv10 kiếm Sp hỗ trợ cho cái áo 3x+6 là được luyên solo chắc cũng được đến lv 45 (sau đó tự ốp đồ 4x, ngọc pt thì thường xuyên vào lúc 9h, 12h, 17h đi đánh boss hoàng trí để nhặt). làm Q sư đồ cũng có nhiều đồ và pill x exp. Đặc biệt Q sư đồ 45 có cái giáp full 5 +5, sư đồ thiếp 2 bán cũng được tầm 28-30m. Q sư đồ 65 được cái sư đồ thiếp 1 bán cũng được 190m mà.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Về vấn đề sv 1 full thì nó full thật đó bạn, và số lượng đông hơn sv 1 ở Dzo nhưng khi vô ko thấy ai là vì đặc trưng bên này anh em level đã xềm xềm 60 trở lên và đi núp train hết rồi.

Đó là lí do tầm 3 tháng 4 tháng YulgangVN phải mở 1 đợt tân thủ (đợt cần đây nhất là Cầm Sư http://yulgangvn.com/cam-su-2018/ ) để người chơi mới có thể kiếm party dễ dàng và lên nhanh.

Hỗ trợ ban đầu mình nghĩ dư sức bạn lên 6x, chỉ có 1 vấn đề khó là party và sư phụ là bạn cần kiếm thôi.

nhatthiem113

Thiếu Úy
Về vấn đề sv 1 full thì nó full thật đó bạn, và số lượng đông hơn sv 1 ở Dzo nhưng khi vô ko thấy ai là vì đặc trưng bên này anh em level đã xềm xềm 60 trở lên và đi núp train hết rồi.

Đó là lí do tầm 3 tháng 4 tháng YulgangVN phải mở 1 đợt tân thủ (đợt cần đây nhất là Cầm Sư http://yulgangvn.com/cam-su-2018/ ) để người chơi mới có thể kiếm party dễ dàng và lên nhanh.

Hỗ trợ ban đầu mình nghĩ dư sức bạn lên 6x, chỉ có 1 vấn đề khó là party và sư phụ là bạn cần kiếm thôi.
Nên xem xét mở thêm các trang bị hỗ trợ tầm trung cho các mốc 35 60 để các bạn mới chơi nhanh chóng bắt kịp anh em khác trong sv.

bạn vào khoảng h này thì trong thành ít ng` la phải rồi
tầm 20h bạn vào k1 hb thử lại xem.. có gì khác....

voquang08

Binh Nhì
vậy chào thua thôi, về dzogame vậy @@
bạn đặt tên là biết rồi
m cũng chơi từ lv1 đây
1 mình 2 acc.
vấn đề ở lv thấp là k có đồ????tại sao b lười vậy.có event săn boss "Sâu Mập" tại k2 vào các giờ hoàng KIM đó...nó rơi từ vk 600k -> 5m.ngọc CL8->cl 14.pt 3->5.và có thêm vật chứng để bạn đổi đc áo ~ +6 rồi...còn bạn dẻo mồm thì gặp ae nào đó,nhờ ch cho cái ao +6 Pre
còn bạn có tiền,xin mời nạp @ cho ng cần và quy ra gold hoặc an toan hơn thì mua THỎI VÀNG để đổi lấy GOLD dùng
và vào K1-mua đồ đạc hoăc lên 4rum-face rao mua đồ
với x2 cho lv <35 thi 2 ngay là bạn lên 3x rồi.còn lên 35 chắc 4-5 ngày (nếu có pt thì nhanh)
còn kiếm SP,,ở SV này,SP nào cũng dc,cho skill là m nhận đc hết(nó chuyển thành skill của char mình)...SP thì đa phần 8-9x,thơm thì 10x.
chứ ban chưa chơi mà đã kêu gào thì đúng là BÓ KU vs bạn

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
Mới chơi lại được tuần nè. Đồ đạc mua khó quá nên canh săn boss tự op thôi. Mới chơi thì chịu khó treo bãi cùng lv farm cht cũng ok. Còn muốn khỏe hơn mình nghĩ nạp 100k ~ 120m là ngon lành tới 6x r. Mỗi tội sv mún mua đồ hơi khó tí. Chợ HB đông từ ~18-21h.

Khóc Vô Lệ

Gia nhập giang hồ
bạn đặt tên là biết rồi
m cũng chơi từ lv1 đây
1 mình 2 acc.
vấn đề ở lv thấp là k có đồ????tại sao b lười vậy.có event săn boss "Sâu Mập" tại k2 vào các giờ hoàng KIM đó...nó rơi từ vk 600k -> 5m.ngọc CL8->cl 14.pt 3->5.và có thêm vật chứng để bạn đổi đc áo ~ +6 rồi...còn bạn dẻo mồm thì gặp ae nào đó,nhờ ch cho cái ao +6 Pre
còn bạn có tiền,xin mời nạp @ cho ng cần và quy ra gold hoặc an toan hơn thì mua THỎI VÀNG để đổi lấy GOLD dùng
và vào K1-mua đồ đạc hoăc lên 4rum-face rao mua đồ
với x2 cho lv <35 thi 2 ngay là bạn lên 3x rồi.còn lên 35 chắc 4-5 ngày (nếu có pt thì nhanh)
còn kiếm SP,,ở SV này,SP nào cũng dc,cho skill là m nhận đc hết(nó chuyển thành skill của char mình)...SP thì đa phần 8-9x,thơm thì 10x.
chứ ban chưa chơi mà đã kêu gào thì đúng là BÓ KU vs bạn
cho tớ hỏi là cậu nhìn cái tên thì biết cái gì vậy ???

Bên trên