THẢO LUẬN Sau bảo trì đêm nay hết đất cho dân cày

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

remisdark

Gia nhập giang hồ
vậy thì bạn lại ko đọc hết thông báo rồi. Làm nv Lv 11 dc tặng 1 set đồ +4( vậy là giấc mơ sở hữu set đồ +4 của bạn thành hiện thực rồi)
lam NV 11 sẽ được set 1x+4 ông à. không biết ai vược lever có cho làm không.
lên sơn tặc mặc bộ 1x nó tát cho chết lên chết xuống à.
Sét 1x +4 cho acc mới tạo rồi kiếm CHT op set 2x or 3x+4 để train sơn tặc tốt hơn bác ơi

tienthanhs1

Trung Sĩ
lam NV 11 sẽ được set 1x+4 ông à. không biết ai vược lever có cho làm không.
lên sơn tặc mặc bộ 1x nó tát cho chết lên chết xuống à.
Sét 1x +4 cho acc mới tạo rồi kiếm CHT op set 2x or 3x+4 để train sơn tặc tốt hơn bác ơi
thì tất nhiên rồi, hồi mới OP còn chả có Q 11 lấy sét +4 mà mọi người vẫn up 5x dc đó thôi, lúc đó có tiền chả có gold mà mua ấy chứ, khó khăn thế còn chơi dc sao giờ dễ vậy còn kêu qua Dzo ? ( phải chăng Tâm bạn chưa có Huyết ?)

remisdark

Gia nhập giang hồ
thì tất nhiên rồi, hồi mới OP còn chả có Q 11 lấy sét +4 mà mọi người vẫn up 5x dc đó thôi, lúc đó có tiền chả có gold mà mua ấy chứ, khó khăn thế còn chơi dc sao giờ dễ vậy còn kêu qua Dzo ? ( phải chăng Tâm bạn chưa có Huyết ?)
lúc đó nhiều người chơi còn có còn pt phụ nhau mà pt train lever và làm Q. lúc đó Q nó chưa fix. Họ fam tùm lum để lên 5x cha nội ơi. làm như khi đó khổ lắm ấy.
BH đi xin caí pt hộc máu
cũng chống mắt lên coi cái Tâm cái Huyết bác cỡ nào mà nói người khác nhé

tienthanhs1

Trung Sĩ
lúc đó nhiều người chơi còn có còn pt phụ nhau mà pt train lever và làm Q. lúc đó Q nó chưa fix. Họ fam tùm lum để lên 5x cha nội ơi. làm như khi đó khổ lắm ấy.
BH đi xin caí pt hộc máu
Mình xin phép Stop trước nhé! Một khi đã ko chung trí hướng thì tranh luận nhiều cũng ko có kết quả gì! Chúc bạn tìm dc 1 sever phù hợp với mình hơn:x

sock

Hạ Sĩ
nào là chuyển qua dzo nào là tạm biệt sv thế mà lại log nick phụ 0 bài vào xàm le t đây ko cầy nạp cũng chả bn mà thế đéo nào vẫn sống tốt sống khỏe giỏi log mẹ nick chính vào nghỉ game chơi dzo mà sợ biết nick chính là ai ah nhưng thằng như bạn mình cũng chống mắt lên xem có bỏ sv không =))
BH đi xin caí pt hộc máu

hienlahai

Gia nhập giang hồ
Nói thật chứ game..cũng fai co dân nạp dân cày..có ng cày ms có ng nạp chứ..cái j cũng lợi cho game..dân chơi dc tý j thỳ fix..fix ko dc..thỳ pỏ luôn..tuy mình k.cày clone..nhưng thấy cũng rất ức..kì này nhiu ng off game.. :)

Ông Già

Binh Nhì
game nào củng có thể chia ra 2 loại.1 đại gia 2 là dân cày cuốc. người ta cày cuốc đúng nghĩa ko hack không bug thì sao lại cấm???.
Train thì cấm 24/24 1 acc 3x bãi sơn tặc 2 ngày trời dc 6v CHT ??????\
game thì có cày có nạp chứ không lẻ cứ bắt người ta cứ bơm máu thế à.
nói thật tui tiệm nét 60 máy chưa bao h tôi mơ hơn 4 ạc và chỉ train 1 acc chính còn lai là pam CHT mà còn không đủ sài, các bạn ngồi làm 1 acc từ 1>19 đâu phải mau đâu các bạn. có cấm thì cấm tụi hack bug tại sao lại cấm dân cày chân chính chứ

• Like
Reactions: Lee
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên