THẢO LUẬN Sao thấy con nin dame nó cùi cùi ý nhỉ!

SuperCover

Trung Sĩ
dp sever này quá bá thôi..lên 8x 9x các sever khác..ko có tí tiếng nói..thời đó mới của kiếm nhé bạn..công lực kill 77 của dp..wa cao với ulpt 40..nhưng wa ngưỡng 80..thì ulpt lên đến 80..kill dp bị hãm uy lực lại rất nhiều....lúc đó dp ko còn mạnh như thời 7x...kiem giêt người bằng nhảy dame..mạnh theo thời gian,...6x 7x 8x kiếm có nhảy dame rồi à...mà bạn bảo thời này của kiếm
vay len cao con nin co cai gi khac biet bac nhi, dame k tang kc cung v, ma cang ve sau def chug no toan khung

lhandsomel

Binh Nhất
thoi ae dung nan ma nghi game, chung tay lai vote 1 phieu cho anh LionKing xem set lai cac char la duoc roi, nghi het thi con gi la niem dam me va nhiet huyet nua.

Enies

Hạ Sĩ
Nói chung có những vấn đề em nghĩ mọi người nên bàn luận sâu và nghiêm túc
Em rất thích những bác làm clip cho anh em xem và so sánh đánh giá khách quan
Cùng nhau bàn luận về game, trên 4rum bàn không hết thì ra bàn nhậu ngồi lai rai bàn tiếp :D:D

Whisper

Binh Nhất
Lúc trước kẹp skill thấy lv thấp mà xem clip pk bao hay, giờ thì .... thôi cứ train đợi này nắng đẹp

demontoon33

Gia nhập giang hồ
Nin cầm cây kích +6 dam ko bằng thương với dp vk chỉ cần +3 4, đó là dam quái thôi còn pk thì ko bàn nữa. Nếu bảo vê sau nin mạnh thì ít nhất giai đoạn ngậm hành này phải cho nin farm ngon chút chứ, đằng này nếu không có tốc kích nin cảm giác vô hại với quái. Các sever khác nin là 1 char solo sup rất ngon với dam to + né, sever này nin chỉ theo pt debuff xong gãi cho quái. Cứ có topic lập ra về nin với cung là có người chạy vào bảo ko có lỗi của game tại bạn chưa đầu tư vk xịn, bạn chưa lên lv cao.

thienthanh82

Gia nhập giang hồ
Có rất nhiều topic nói về Nin rồi. Có thanh niên bảo sẽ mổ Nin trong update tới, mà cái tới đấy lâu quá. Mà thôi người Việt Nam nói là làm mà cứ chờ đi các bạn

SuperCover

Trung Sĩ
Nin cầm cây kích +6 dam ko bằng thương với dp vk chỉ cần +3 4, đó là dam quái thôi còn pk thì ko bàn nữa. Nếu bảo vê sau nin mạnh thì ít nhất giai đoạn ngậm hành này phải cho nin farm ngon chút chứ, đằng này nếu không có tốc kích nin cảm giác vô hại với quái. Các sever khác nin là 1 char solo sup rất ngon với dam to + né, sever này nin chỉ theo pt debuff xong gãi cho quái. Cứ có topic lập ra về nin với cung là có người chạy vào bảo ko có lỗi của game tại bạn chưa đầu tư vk xịn, bạn chưa lên lv cao.
Chuẩn như lê duẩn. Làm cây vk full op + cao dame quái còn k xong huống gì. Nói thật mình chơi nin chắt chiu từng miếng công lực, vì đánh chay nên mọi chỉ số của nhẫn cl ma hoá dây chuyền đều ráng sắm. Cơ mà thấy mình đầu tư 1 mớ vô thấy nó vô ích vãi. Cũng ráng làm cây vk xịn nhưng sao dame vẫn bé vờ lờ:))

KySlot

Gia nhập giang hồ
Chuẩn như lê duẩn. Làm cây vk full op + cao dame quái còn k xong huống gì. Nói thật mình chơi nin chắt chiu từng miếng công lực, vì đánh chay nên mọi chỉ số của nhẫn cl ma hoá dây chuyền đều ráng sắm. Cơ mà thấy mình đầu tư 1 mớ vô thấy nó vô ích vãi. Cũng ráng làm cây vk xịn nhưng sao dame vẫn bé vờ lờ:))
ga thi chiu di may`... tao choi cung co than van~ gi dau haha=))=))=))=))

thjckga93

Gia nhập giang hồ
theo char njn là vì yêu thích nhân vật ý...giờ chưa có gì thì đành vậy...về sau sv lên 10x...khi ấy lại bảo xem lại nin sao nó crit to và khỏe...lại ép nó xuống nữa àk

Bên trên