THẢO LUẬN Sao tự nhiên khóa acc

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

kimcangkiem

Gia nhập giang hồ
Thế này nè, cho clear, ở sv này:

• Nói theo cách nhanh: thích thì khoá, ý kiến lên phường giải đáp. Nãy h cậu chỉ được nói mồm, bằng chứng đâu ko hề có, ok ?
  • Nói theo cách lịch sự 1 tí: không có cái gì tự nhiên cả, sv cả ngàn người tại sao lại khoá 1 loại thế? Mod rãnh quá đi ngồi dò à? Ở đây ko có nghĩa vụ chứng minh cậu có tội, cậu phải chứng minh cậu vô tội nhé.
mod phải chứng minh chúng tôi có tội. hay khóa theo cảm tính nhé

Nguyễn Cảnh

Gia nhập giang hồ
Thế này nè, cho clear, ở sv này:

• Nói theo cách nhanh: thích thì khoá, ý kiến lên phường giải đáp. Nãy h cậu chỉ được nói mồm, bằng chứng đâu ko hề có, ok ?
  • Nói theo cách lịch sự 1 tí: không có cái gì tự nhiên cả, sv cả ngàn người tại sao lại khoá 1 loại thế? Mod rãnh quá đi ngồi dò à? Ở đây ko có nghĩa vụ chứng minh cậu có tội, cậu phải chứng minh cậu vô tội nhé.
Toi nói là tôi choi 2 acc loancanh5 va 7 thôi nhé 2 acc đó tôi mua = tiền nhé cần chứng cứ toi tag nhũng nguoi bán acc cho toi vào xác nhận đc nhé kể cả tn fb mua bán và acc gd trên 4rum đều có hết chứ khong phải là tu nhiên cho 2 acc đó

Nguyễn Cảnh

Gia nhập giang hồ
Toi nói là tôi choi 2 acc loancanh5 va 7 thôi nhé 2 acc đó tôi mua = tiền nhé cần chứng cứ toi tag nhũng nguoi bán acc cho toi vào xác nhận đc nhé kể cả tn fb mua bán và acc gd trên 4rum đều có hết chứ khong phải là tu nhiên cho 2 acc đó
A có thể lên fb e gủi hình kem ck mua acc nhé ! Có cả trên 4rum mua acc a nhé ! A cần hình anh e up fb cho coi có ngày giờ đàng hoàng

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Chuyện mua acc hay tự cày không thành vấn đề, mà là hành vi bác chơi các acc đó ra sao, giờ mà các mod show ra 1 lô topic rao bán gold trên cùng 1 IP, hay nhiều acc trên 1 máy tính thì thôi rồi lượm ơi.

Silver

Hạ Sĩ
xác nhận có bán 1 acc dp 8x cho bạn kimcangkiem,bạn này chỉ mua xác và chuyển nv qua id loancanh5 ,làm đúng mọi thủ tục bqt đưa ra,còn nhìn dàn id thì mình ko có ý kiến

YTMMrboy

Gia nhập giang hồ
đang tính mua cái laptop nữa xoạc thêm 2 acc nữa cho 4 acc nhưng nhìn tình hình này thôi té =)) nhưng mục đích cũng chỉ để bơm cho 2 acc chính mạnh chứ mà còn Farm lấy tiền thế này thì thôi nghỉ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên