Sao mình out ra rs máy vào ko đăng nhập dc 2 acc nữa vậy admin

NguyenHK

Gia nhập giang hồ
lúc đầu chơi 2 acc vẫn bt, sau khi out ra vào lại ko đăng nhập dc acc thứ 2, ai bít lý do bị sao hok giúp tui với@@

Nam Trung Bảo

Sư Phụ Đao Kiếm Tiếu
Các bạn để ý dòng trạng thái sever nhé :) đang đỏ lòe ko vào đc đâu :D

Hoặc cũng có thể sever đang phát sinh lỗi, bên mình sẽ khắc phục ở đợt bảo trì tới nhé :)Untitled.jpg

lehongchau

Gia nhập giang hồ
à vụ đỏ lè chắc ko sao, mình bù đắp bằng 3 con máy khác nên log vào dc mỗi máy 1 acc. Hiện chưa có máy nào log dc 2 acc cả.
p/s : tuy đông nghẹt nhưng ổn định đấy cả nhà. Tới sang luôn ko có disconnect nhóe. Chỉ là hơi lag quái tí.

Nam Trung Bảo

Sư Phụ Đao Kiếm Tiếu
yêu cầu admin @lionking @Nam Trung Bảo 1 mở thêm sever 2 khắc phục lỗi 1 cách nhanh nhất đã open rồi phải chu đáo 1 tí a e còn thiện chí chứ
Các bác thông cảm nhé, đây dự kiến vẫn là bản test đại trà nên vẫn reset nhé :) chưa có vào bản chính thức ạ :) Nên còn phát sinh lỗi mong ae thông cảm nhé :)

Nam Trung Bảo

Sư Phụ Đao Kiếm Tiếu
à vụ đỏ lè chắc ko sao, mình bù đắp bằng 3 con máy khác nên log vào dc mỗi máy 1 acc. Hiện chưa có máy nào log dc 2 acc cả.
p/s : tuy đông nghẹt nhưng ổn định đấy cả nhà. Tới sang luôn ko có disconnect nhóe. Chỉ là hơi lag quái tí.
Bên mình sẽ khắc phục hết tất cả những lỗi nhỏ để tiến tới bản chính thức ạ :) mới test thui mà đông vui quá r hihi

phamdung

Gia nhập giang hồ
Các bác thông cảm nhé, đây dự kiến vẫn là bản test đại trà nên vẫn reset nhé :) chưa có vào bản chính thức ạ :) Nên còn phát sinh lỗi mong ae thông cảm nhé :)
nói z còn nghe dc a e nôn nóng cả sever chứ không phải mình tui a e GM làm việc cật lức rồi cố lên để Kteam bền vững đi long bong hoài

Bên trên