THẢO LUẬN Sao cái gì cũng muốn vậy

ElCapitaino

Trung Úy
còn nếu bạn muốn biết thực tế?
oke ra ngoài

Xuống biên hòa bạn ? cũng k xa lắm đâu nhỉ ?
Mình dân BH nè b? :))
Mình ko rảnh để tìm đến bạn. Vì bạn ko phải mối bận tâm của mình @@. Đơn giản vì thành phần như bạn mình rất ngại tiếp xúc và liên quan. Tặng cho bạn bức ảnh để kết thúc cuộc nói chuyện nhé. Vì với loại người như bạn khó có thể ngồi ngang hàng mà nói chuyện dc.

DreamSx

Binh Nhất
Mình ko rảnh để tìm đến bạn. Vì bạn ko phải mối bận tâm của mình @@. Đơn giản vì thành phần như bạn mình rất ngại tiếp xúc và liên quan. Tặng cho bạn bức ảnh để kết thúc cuộc nói chuyện nhé. Vì với loại người như bạn khó có thể ngồi ngang hàng mà nói chuyện dc.
V sao :))
thế ai là ng lên tiếng trc'. :))
Thật sự mình k nghĩ là bạn mau quên hay do b trí nhớ kém nhỉ?

Jess

Gia nhập giang hồ
V sao :))
thế ai là ng lên tiếng trc'. :))
Thật sự mình k nghĩ là bạn mau quên hay do b trí nhớ kém nhỉ?
chịu ak topic trao đổi góp ý lại war nhau mỗi người 1 ý cứ nêu lên quang điểm sẽ có người phản bát nếu cảm thấy mình đúng thì kệ họ và bão vệ ý kiến của mình

vote1

Gia nhập giang hồ
Đjt. mẹ nhìn cái mặt của thằng loz DreamSx đã đủ pik là kái loại bá dơ bá tánh đầu đường xó chợ rùi qan tâm nó làm cc j. Bơ mẹ nó đi cho nó sủa 1 mình

duyhienws123

Gia nhập giang hồ
=)) muốn k tốn kém về game off nhé mấy ban , còn đc thì chơi k thì nghỉ đi cho đỡ full sever thôi chứ cũng k ai bận tâm hay nhớ mấy bạn đâu . Chấm

thanhliem

Binh Nhì
tăng giá máu chuẩn bài rồi, mặc dù mình sinh viên nghèo ăn mì tôm qua ngày nhưng tăng giá máu st là hợp lý nhất. Qua nay mới chơi từ lv 18 => 23 sài khoảng 400k máu (máu st), gold thì toàn từ quái rớt ra cũng đc gần 300k. Nói chi lv càng cao gold càng nhiều.
Sài máu st bù qua lại máu mua ở npc (gold) thôi, 1 hình thức chuyển từ @ => gold
Lv thấp bạn cảm thấy máu nó hết ít vậy thôi lên lv cao đi pk bạn mới thấy 1 lọ máu nó nhanh hết đến mức nào.

B

Bình Thập Chỉ

Guest
để giá 200 thì sẽ rất rất nhiều ng mua nhé bạn .
nếu muốn kiếm tiền duy trì SV thì để giá đó là đẹp đấy :))))
chứ giờ tăng rồi ít ng` mua lại có ng nghỉ game? bạn nghĩ cái nào ngon hơn?

Của bạn đây ! :)
Giá của bình máu st 400k vẫn còn giá 100@ nhé

Làm bài toán đơn giản: 100@ = 400k máu => 1@ tương đương 4k máu
270@ = 1000k máu => 1@ tương đương 3.7(037).... máu
Anh em chuyển sang sài máu 100@ thôi :))

Bên trên