THẢO LUẬN Sao cái gì cũng muốn vậy

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
Chiều hết các bố thế đéo nào đc, muốn giảm lạm phát lại sợ giá bị tăng thì cũng ạ =))
add phù vào thì sợ nó imba quá trong khi + tạch về 0 chứ có phải giữ nguyên + mẹ đâu. Cái này as hồi xưa chả có còn gì.
Đành rằng đại gia nào có nhiều tiền thì sẽ phang thật lực nhưng cái đéo gì chả thế, bỏ tiền bỏ của ra cứ có phải đéo mất gì đâu @@, làm mẹ gì có công bằng tuyệt đối @@

Nidale

Binh Nhì
chuẩn mẹ r
mún giữ dc gold phải mua máu sâm ST sài
dm tui train ko đủ tiền mua máu sâm trong shop npc phải nạp thẻ để giữ gold nè
lạm phát con cặc
mấy công top tài phú ông nào k sài máu sâm ST dùng gold mua lên tiếng cái

Jess

Gia nhập giang hồ
Chiều hết các bố thế đéo nào đc, muốn giảm lạm phát lại sợ giá bị tăng thì cũng ạ =))
add phù vào thì sợ nó imba quá trong khi + tạch về 0 chứ có phải giữ nguyên + mẹ đâu. Cái này as hồi xưa chả có còn gì.
Đành rằng đại gia nào có nhiều tiền thì sẽ phang thật lực nhưng cái đéo gì chả thế, bỏ tiền bỏ của ra cứ có phải đéo mất gì đâu @@, làm mẹ gì có công bằng tuyệt đối @@
game là xã hội thu nhỏ mà giờ ngta có tiền vd rất nhiều tiền rồi cũng chỉ mua máu sâm st train lên lv cùng nhau rồi ngta nạp vào làm gì nữa. suy ra k ai nạp rồi sv ra sao còn đâu chổ cho mấy bác than mấy bác trách mấy bác đòi này đòi kia

OneOfAKind

Thượng Sĩ
dẫn chứng ở đâu nói tăng giá st thì hết lạm phát? ông admin thực ra muốn tăng cmn lâu rồi nhưng chưa có dịp. giờ nhân dịp tạch phát tăng luôn thôi. dhs lại có suy nghĩ tăng giá st thì lạm phát sẽ hết =)) in thêm tiền thì làm phát sẽ hết à =)) tăng giá càng làm gold mất giá hơn thôi =))

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
Ta thấy như vầy là bt, GM cũng cần tiền để duy trì sv cho mà chơi chứ bộ. Cái ng ta làm là hạn chế chênh lệch giua người nhiều vnd và ng ít vnd. Chứ nói thật giờ chơi game ko nạp xu nào đòi bằng ng ta nạp cả đống thì đéo có. Qua chơi wow đấy, ko ảnh hưởng nạp nhiều ít nhưng cũng phải bỏ tiền ra mua game rồi ms nói đến công bằng nhé @@

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
dẫn chứng ở đâu nói tăng giá st thì hết lạm phát? ông admin thực ra muốn tăng cmn lâu rồi nhưng chưa có dịp. giờ nhân dịp tạch phát tăng luôn thôi. dhs lại có suy nghĩ tăng giá st thì lạm phát sẽ hết =)) in thêm tiền thì làm phát sẽ hết à =)) tăng giá càng làm gold mất giá hơn thôi =))
Cùng coi mình điều hành kinh tế vĩ mô nhé :)

DreamSx

Binh Nhất
Ta thấy như vầy là bt, GM cũng cần tiền để duy trì sv cho mà chơi chứ bộ. Cái ng ta làm là hạn chế chênh lệch giua người nhiều vnd và ng ít vnd. Chứ nói thật giờ chơi game ko nạp xu nào đòi bằng ng ta nạp cả đống thì đéo có. Qua chơi wow đấy, ko ảnh hưởng nạp nhiều ít nhưng cũng phải bỏ tiền ra mua game rồi ms nói đến công bằng nhé @@
để giá 200 thì sẽ rất rất nhiều ng mua nhé bạn .
nếu muốn kiếm tiền duy trì SV thì để giá đó là đẹp đấy :))))
chứ giờ tăng rồi ít ng` mua lại có ng nghỉ game? bạn nghĩ cái nào ngon hơn?

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
để giá 200 thì sẽ rất rất nhiều ng mua nhé bạn .
nếu muốn kiếm tiền duy trì SV thì để giá đó là đẹp đấy :))))
chứ giờ tăng rồi ít ng` mua lại có ng nghỉ game? bạn nghĩ cái nào ngon hơn?
nghỉ game chỉ vì bình máu siêu thị :( Ôi, thế mục đích cuối cùng của các bạn là gì nào? Cày cuốc nhanh, mạnh, vô đối? Nhưng ... máu rẻ rẻ thôi, chứ xài máu NPC nó ko hợp thời?

DreamSx

Binh Nhất
nghỉ game chỉ vì bình máu siêu thị :( Ôi, thế mục đích cuối cùng của các bạn là gì nào? Cày cuốc nhanh, mạnh, vô đối? Nhưng ... máu rẻ rẻ thôi, chứ xài máu NPC nó ko hợp thời?
ko pải ko hợp thời, mà giờ do ai cũng lớn, công việc,
mua máu NPC cũng dc nhưng train dc 1 lúc thì hết. ngày làm 7h sáng tới 11h, treo dc 1 tiếng thì buồn qá :v
chưa kể buổi chiều còn đi làm nữa, đâu pải ai cũng lao công rỗi nghề ..

thanhliem

Binh Nhì
- vấng đề lạm phát muốn hết lạm phát thì tăng giá máu + sâm suy ra dùng gold sẽ hết lạm phát cũng la làng khi người ta ra được đối sách cũng la làng bảo hút máu. nếu sợ tốn máu cứ dùng gold mua máu sâm train nghe bảo 3m 1 ngày chả lẽ k đũ mua máu sâm ???
Tăng giá st mình ko ý kiến nhưng bạn bảo tăng để ko lạm phát gold thì là nhầm gold gd từ người này qua người kia nó vẫn còn đó ko mất đi đồng nào lên cày ra dc nhiều gold thì gold vẫn lạm phát muốn giảm gold thì giảm cái Q 20 mật gấu xuống

ElCapitaino

Trung Úy
mua máu NPC cũng dc nhưng train dc 1 lúc thì hết. ngày làm 7h sáng tới 11h, treo dc 1 tiếng thì buồn qá :v
Do lớn tuổi, do công việc, đó là chuyện của bạn. Bạn đừng lấy cái lí do cá nhân để nói về chuyện công bằng. Ko có thời giian thì phải mua máu st, phải nạp tiền. Còn muốn ko tốn tiền thì ngồi máy dùng máu shop @@. Vừa muốn ở ko, vừa muốn khoẻ, ở đâu ra cho bạn khoẻ ? Thế ví dụ ra đường tán gái, thằng chạy SH nó tán dc con bạn thích trong khi bạn chạy xe đạp. Vậy lúc đấy bạn có bảo ê thằng SH mày ngon chạy xe đạp như tao đi xem có tán dc con đấy ko. Có khi nào vậy k ? Nếu có chắc bạn vỡ cmn mồm :))

ZzLegendzZ

Gia nhập giang hồ
tăng giá máu chuẩn bài rồi, mặc dù mình sinh viên nghèo ăn mì tôm qua ngày nhưng tăng giá máu st là hợp lý nhất. Qua nay mới chơi từ lv 18 => 23 sài khoảng 400k máu (máu st), gold thì toàn từ quái rớt ra cũng đc gần 300k. Nói chi lv càng cao gold càng nhiều.
Sài máu st bù qua lại máu mua ở npc (gold) thôi, 1 hình thức chuyển từ @ => gold

DreamSx

Binh Nhất
Do lớn tuổi, do công việc, đó là chuyện của bạn. Bạn đừng lấy cái lí do cá nhân để nói về chuyện công bằng. Ko có thời giian thì phải mua máu st, phải nạp tiền. Còn muốn ko tốn tiền thì ngồi máy dùng máu shop @@. Vừa muốn ở ko, vừa muốn khoẻ, ở đâu ra cho bạn khoẻ ? Thế ví dụ ra đường tán gái, thằng chạy SH nó tán dc con bạn thích trong khi bạn chạy xe đạp. Vậy lúc đấy bạn có bảo ê thằng SH mày ngon chạy xe đạp như tao đi xem có tán dc con đấy ko. Có khi nào vậy k ? Nếu có chắc bạn vỡ cmn mồm :))
Cá nhân
Vậy bạn nghĩ ai cũng ngồi nhà chơi như bạn?
ai cũng ăn bám như bạn ?
:)) Đừng tường mình may mắn hơn ngkhac mà to tiếng, chưa chắc = ai đâu bạn à :))

ElCapitaino

Trung Úy
Cá nhân
Vậy bạn nghĩ ai cũng ngồi nhà chơi như bạn?
ai cũng ăn bám như bạn ?
:)) Đừng tường mình may mắn hơn ngkhac mà to tiếng, chưa chắc = ai đâu bạn à :))
Sao bạn biết mình ăn bám, mình ở SG Q.7, nếu bạn có nhã hứng ra gặp mình phát, mình sẽ dẫn bạn đi thăm quan chổ làm của mình ? Chơi game muốn dc bằng người khác thì phải cố gắng, còn nếu cảm thấy quá sức thì phải hài lòng với những gì mình có và khả năng của mình. Mình thì ko nhận hơn ai, nhưng mình hài lòng với những gì mình có, chứ ko phải loại há miệng chờ sung muốn có ăn mà ko có làm. Nếu muốn biết mình ntn, inbox để lấy sdt và địa chỉ

DreamSx

Binh Nhất
còn nếu bạn muốn biết thực tế?
oke ra ngoài
Sao bạn biết mình ăn bám, mình ở SG Q.7, nếu bạn có nhã hứng ra gặp mình phát, mình sẽ dẫn bạn đi thăm quan chổ làm của mình ? Chơi game muốn dc bằng người khác thì phải cố gắng, còn nếu cảm thấy quá sức thì phải hài lòng với những gì mình có và khả năng của mình. Mình thì ko nhận hơn ai, nhưng mình hài lòng với những gì mình có, chứ ko phải loại há miệng chờ sung muốn có ăn mà ko có làm. Nếu muốn biết mình ntn, inbox để lấy sdt và địa chỉ
Xuống biên hòa bạn ? cũng k xa lắm đâu nhỉ ?
Mình dân BH nè b? :))

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
lên 35 đi pt đp có buff nhóm đi rồi sẽ thấy khác, giờ các bạn là đánh vượt cấp, đốt máu đổi lvl thì phải chấp nhận. Tôi cũng đi làm, cũng đang xài máu st vì chưa 35. Nhưng khi team tôi 35 thì tôi không có ý định sử dụng máu st để train nữa.

Bên trên