Sự thật nào về dzogame, niềm tin nào giành cho "họ"?

CongAnPhuonq9

Gia nhập giang hồ
dzogame mà mất đi hiệp khách giang hồ thì đói, game vắng tanh như chùa bà đanh thì mấy thằng buôn bán làm ăn bên đó cũng trơ mỏ nhãy sang đây thôi, mấy thằng XingLungLinh, tên bựa nhân khanh3tuoi,...chết đói mò qua đây sớm thôi, này thì yêu này yêu nọ, cống hiến xây dựng này nọ qua đây rồi thì cũng cắn lại dzogame thôi, game sắp ngủm thì Nat13, NeGi, Sylar, phucklb... cũng ra đi hàng loạt thôi => lúc đó dzogame sẽ mất đi 50% sức mạnh tài chính của mình => die( ra đi trong ô nhục ) :cool:
Xin lỗi bạn chứ XingLungLinh và khanh3tuoi giúp newbie, họ tự bỏ gold ra để giúp người khác. Khanh3tuoi thì tổ chức event để khuyến khích newbie = >> có thêm nhiều người biết về game HKGH. Ít nhất họ chơi game để giúp người khác chứ không phải bọn lừa đảo. Chỉ game rơi vào tay NPH cùi nhưng ít ra trong game còn người tốt, chả nhẽ chơi Dzogame là xấu? Tôi còn chơi Dzo vì vẫn còn bạn bè bên đó, tôi chỉ khinh NPH ko quan tâm tới gamer, đội ngũ support thì đa số đều nói chuyện rất "Trẻ trâu" đừng có vì NPH xấu mà đánh giá gamer tồi.

TieuLinh

Gia nhập giang hồ
mình ko cần biết game lậu hay ko lậu có sv để chơi là 1 điều tốt ròi
còn về viẹc hút máu ko ai ep mình phại hiến máu cả
muốn vip thì phái có cống hiến cứ người này hơn mình thì mình lại muốn phải hơn người ta
thế là hiến máu hiến nhìu quá mà ko = người ta thì lạo bảo là hút máu :D
đã biết hút máu sao mình lại cứ cống hiến =))

ngophu.thieu

Gia nhập giang hồ
mình ko cần biết game lậu hay ko lậu có sv để chơi là 1 điều tốt ròi
còn về viẹc hút máu ko ai ep mình phại hiến máu cả
muốn vip thì phái có cống hiến cứ người này hơn mình thì mình lại muốn phải hơn người ta
thế là hiến máu hiến nhìu quá mà ko = người ta thì lạo bảo là hút máu :D
đã biết hút máu sao mình lại cứ cống hiến =))
hút máu như vậy thì sao mà chơi. dzogame nó hút ghê quá không hiến máu thì fam quái cũng khó khăn chứ đánh đấm cả ai. nguyên cái vụ áo choàng có thuộc tính 1 tháng ra 1 lần là nản rồi. không có áo choàng thì đi TLC coi như con mồi ngon của bọn no

zthanhkiemz

Gia nhập giang hồ
vẫn có nhiều người chơi không nạp @ vãn pro như ai
bản chất của game này là miễn phí, muốn vip, hơn người ta thì phải nạp tiền, thế thôi, không đầu tư thì đừng đòi hỏi

ngophu.thieu

Gia nhập giang hồ
vẫn có nhiều người chơi không nạp @ vãn pro như ai
bản chất của game này là miễn phí, muốn vip, hơn người ta thì phải nạp tiền, thế thôi, không đầu tư thì đừng đòi hỏi
không nạp @ mà pro chỉ do bạn may mắn không thôi thì bán thời gian kiếm tiền ( cũng không dễ ăn đâu nếu dễ thì chẳng cần nạp @). tôi không nghĩ cái đầu của bạn chỉ để trang trí thôi đâu vậy cho tôi hỏi điểm khác lớn nhất làm dzogame mất đi nhiều người chơi là gì? tôi chắc chắn không ít người nói game hút máu quá. vậy còn bạn sao không qua dzogame chơi luôn đi về sv này làm gì. tôi chẳng cần vip hơn ai cả cứn như thời AS có ai nói nó hút máu không nhưng dzogame thì có nhiều rồi đó.

CongAnPhuonq9

Gia nhập giang hồ
hút máu như vậy thì sao mà chơi. dzogame nó hút ghê quá không hiến máu thì fam quái cũng khó khăn chứ đánh đấm cả ai. nguyên cái vụ áo choàng có thuộc tính 1 tháng ra 1 lần là nản rồi. không có áo choàng thì đi TLC coi như con mồi ngon của bọn no
Áo choàng 1k8 không ai bắt bạn mua cả, bọn TLC thì nó bỏ tiền cống nạp dzo để đầu tư hàng +10. Nếu bạn có AC 1k8 mà không có đồ +10 rồi pill lak liết thì có đánh lại nó ko? Vẫn là mồi thôi. Cũng không ai bắt bạn phải đi TLC, nếu bạn muốn hơn bọn nó thì chỉ cần bỏ $$ ra để cống nạp cho dzo.

ngophu.thieu

Gia nhập giang hồ
Áo choàng 1k8 không ai bắt bạn mua cả, bọn TLC thì nó bỏ tiền cống nạp dzo để đầu tư hàng +10. Nếu bạn có AC 1k8 mà không có đồ +10 rồi pill lak liết thì có đánh lại nó ko? Vẫn là mồi thôi. Cũng không ai bắt bạn phải đi TLC, nếu bạn muốn hơn bọn nó thì chỉ cần bỏ $$ ra để cống nạp cho dzo.
bạn vui tính thật đem so với thằng +10. tôi nghĩ bạn đủ lớn để so sánh các sv khác ( kể cả AS) với dzogame. cứ như AS và các sv pri có ai nói nó hút máu quá không dzo game thì khác nha bạn có lửa mới có khói chẳng ai rảnh mà lập topic này cho bạn ném gạch đâu

thanhliem

Binh Nhì
ai bảo as nó ko hút máu nó hút máu quá ác đấy chứ vì cái thời nó ra mới chỉ là 2. mà nó hút của mình đã là 200 củ nếu nó cứ kéo dài đến 9. thì thử hỏi nó hút bao nhiêu

CongAnPhuonq9

Gia nhập giang hồ
bạn vui tính thật đem so với thằng +10. tôi nghĩ bạn đủ lớn để so sánh các sv khác ( kể cả AS) với dzogame. cứ như AS và các sv pri có ai nói nó hút máu quá không dzo game thì khác nha bạn có lửa mới có khói chẳng ai rảnh mà lập topic này cho bạn ném gạch đâu
Mình không ném gạch ai cả, bạn vui lòng kiếm cái cục gạch mình vừa ném rồi nói. Tôi không biết bạn có xích mích gì với dzogame nhưng tôi cũng bị bọn dzo chơi 1 vố. Tôi chơi vì HKGH chứ không phải cho dzo. Riêng cái vụ hút máu thì chính các bạn là người nạp tiền vào mua đồ, nếu muốn trả thù hay đả kích bọn dzo thì "ĐỪNG CÓ NẠP TIỀN". SV mà không nạp tiền cũng giống như sv pri thôi

TieuLinh

Gia nhập giang hồ
cái gì cũng có cái giá của nó , chơi vì dame mê thì đừng nên đòi hỏi
có người chịu đầu tư để tạo ra 1 sv cho anh em chơi là đã quý lắm ròi
có năng lực có khả năng mới tạo ra dc 1 sv chứ đâu phãi muốn mở là mở
chẳng hạn như yulgangvn muốn tạo 1 sv cũng đâu có dễ đã hơn 2 năm ròi còn gì

zthanhkiemz

Gia nhập giang hồ
không nạp @ mà pro chỉ do bạn may mắn không thôi thì bán thời gian kiếm tiền ( cũng không dễ ăn đâu nếu dễ thì chẳng cần nạp @). tôi không nghĩ cái đầu của bạn chỉ để trang trí thôi đâu vậy cho tôi hỏi điểm khác lớn nhất làm dzogame mất đi nhiều người chơi là gì? tôi chắc chắn không ít người nói game hút máu quá. vậy còn bạn sao không qua dzogame chơi luôn đi về sv này làm gì. tôi chẳng cần vip hơn ai cả cứn như thời AS có ai nói nó hút máu không nhưng dzogame thì có nhiều rồi đó.
nói chuyện như thằng trẻ trâu, đầy người chả cần nạp vẫn pro như ai, chứ giờ bạn muốn sao, không nạp @, không đầu tư công sức vẫn = người khác, tức cười =)), thế định nghĩa hút máu của bạn là gì
còn tôi chơi sv nào là chuyện của tôi, hợp thì tôi chơi, không hợp tôi nghỉ
đúng rồi, bạn đâu có cần VIP hơn ai nên cần gì nạp @ mà bảo hút máu =)), bạn chơi sv AS lúc nào mà dám bảo nó không hút máu, hay là nghe giang hồ kể, bạn chơi thời AS có sắm áo choàng, pét, ctp không mà bảo nó không hút, sv As lúc đầu chưa có auto, bạn biết ngưòi ta đầu tư bao nhiêu không mà dám bảo không hút, bạn biết thời as op 1 món vk full 30% nó tốn gấp bao nhiêu lần dzogame hiện tại không =))

TieuLinh

Gia nhập giang hồ
có những người ko cần nạp @ nhưng vẫn vip tuy ko là top 1 nhưng vẫn nằm trong những vật tầm cỡ
= việc ho buon bán = đầu óc cái này khó nói lắm chẳng hạn như mua những thứ đang rớt giá ấp ũ đợi ngày có giá bạn lại :D buôn ngọc v.v

Tôn Thất Tú

Gia nhập giang hồ
thôi bên nào chơi bên đó. qua bên này bên này nói xấu bên kia qua bên kia bên kia nói xấu bên này. ai cũng nói xấu nhau cả nên đừng nói xấu nhau nữa. nói xấu qua nói xấu lại có được kì đâu làm chữi nhau. liên khúc nói xấu của e tới đây là kết thúc rồi :)). chờ lâu quá điên cmnr :v

Bên trên