GIỚI THIỆU Sự kiện lớn chào mừng sinh nhật 1 năm yulgangvn

DaiKa

Binh Nhì
"Các bạn sẽ suy nghĩ giờ mới 8x thì làm gì đạt được móc đó . Mình xin trả lời luôn là hãy chờ đợi những thông tin sẽ cập nhật sau và dĩ nhiên là trước khi cuộc đua bắt đầu sẽ có đầy đủ thông tin cho các bạn."
Có đọc được câu trên ko vậy bạn ?
Mình nói là đã đọc hết r. Việc up lv sv này nếu đơn giản thì cũng ko nói nên mình cần bik từ lúc này đe nhai pill nhưng mình thấy nó là bất khả thi thì việc gì phải cố nên muốn hỏi rõ . Còn cái chuyện item 1-3 ra hay ko đó là vs những ng bt muốn. Còn những ng chơi phấn đấu thì chã nhẽ k kịp thì cầm 71m + 8 9 đánh dc vs 133m 8 9 ?

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Mình nói là đã đọc hết r. Việc up lv sv này nếu đơn giản thì cũng ko nói nên mình cần bik từ lúc này đe nhai pill nhưng mình thấy nó là bất khả thi thì việc gì phải cố nên muốn hỏi rõ . Còn cái chuyện item 1-3 ra hay ko đó là vs những ng bt muốn. Còn những ng chơi phấn đấu thì chã nhẽ k kịp thì cầm 71m + 8 9 đánh dc vs 133m 8 9 ?
thôi ghi rõ đến vậy rồi mà bạn còn thấy bất lực thì bó tay , update 20-12 mới bắt đầu mà giờ bạn thấy bất khả thi rồi . Mình cũng chào thua

DaiKa

Binh Nhì
thôi ghi rõ đến vậy rồi mà bạn còn thấy bất lực thì bó tay , update 20-12 mới bắt đầu mà giờ bạn thấy bất khả thi rồi . Mình cũng chào thua
Thời gian bắt đầu đâu quan trọng quan trọng là thời gian kết thúc là 15-2 admin thử vào train và xem thử lại tốc độ up 1 lv của 9x xem coi của top 1 lúc từ 95 lên 96 mất lâu mà giờ mình 93 có khả năng up 100 kịp 15-2 ko ?

Rinascita91

Độc Như Thuốc Rầy
Thiên đường đây sao, tại sao phải kiềm top trên để top dưới lên, tại sao top dưới ko phấn đấu để vươn lên????? Xã hội gì đây, thay vì than trách thì hãy cố phấn đấu để đạt được, khi mình liên tục phấn đấu mà vẫn thua thì vẫn phải ngẩng cao đầu tự hào và phấn đấu tiếp, thua => bỏ cuộc thì thật thất bại.

Rinascita91

Độc Như Thuốc Rầy
Thời gian bắt đầu đâu quan trọng quan trọng là thời gian kết thúc là 15-2 admin thử vào train và xem thử lại tốc độ up 1 lv của 9x xem coi của top 1 lúc từ 95 lên 96 mất lâu mà giờ mình 93 có khả năng up 100 kịp 15-2 ko ?
Event này là dành cho ai up 10x, nếu ko ai up kịp thì khỏi ai được quà đơn giản, còn ai lên 10x đv thì là phần thưởnh cho sự phấn đáu của người ta

DaiKa

Binh Nhì
Event này là dành cho ai up 10x, nếu ko ai up kịp thì khỏi ai được quà đơn giản, còn ai lên 10x đv thì là phần thưởnh cho sự phấn đáu của người ta
Có ai bảo kiềm mấy top trên up câu nào k đang bảo là giới hạn nới ra cho top dưới có hội hoặc cách nào đó để giảm bớt khó khăn . Còn tốc độ lên lv như thế nào thì mình chơi mình bik rồi có nhai thêm thì cũng chẳng kịp . Thôi chả muốn nói gì thêm về cách tạo event
Của sv nữa mình ko hơp thì k tham gia hoặc nghĩ game thui trong chờ xem có bác nào dưới top 7 up kịp thời gian ko nhé !

sock

Hạ Sĩ
Thế mà cái thời đó không có cái event nào như thế này, giờ tình thế đảo ngược lại ra. Nói chung giờ chơi tàn tàn, đến đâu hay đến đó.
bác nói thế thì thử nhìn ở 1 góc cạnh khác, vì không có những even như thế này làm 9 ăn hành tận 5 6 tháng mới có thể ngóc đầu dậy đc trong khi tà có even có thế ngóc đầu sớm hơn vì có thêm động lực chung ....

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
tại sao lại chỉ nói đến top 1-7 nhỉ ?
top 1-10 có 5 9 5 tà
top 10-20 có 1 9 và 9 tà
chơi sv này chắc các bạn cũng nhớ Inferno leo tu top 8 lên top 1 trong bao lâu ? 1 tháng không ?

1 tháng các bạn có thể bỏ ra 60 cục pill 50% để ăn ?

NTC pill 100% có điều kiện là sẽ mua để ăn chỉ vì mục đích up 10x kteam sẽ bán bùa 1~3 cho a e đập đồ chi phí để lên đồ vip sẽ rẻ hơn

có nghe kể ông infeno này làm ở bệnh viện có liên quan tới cứu ng mà a e gọi bị kill với đang nằm thành kìa là vứt mẹ đấy coi máy đã nhiệt huyết như thế chắc cũng đủ để nguôi đi sự đố kỵ của a e phía trên

hãy xem lại mình có cố gắng hay không rồi nghĩ mình đang bị thiệt

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
tại sao lại chỉ nói đến top 1-7 nhỉ ?
top 1-10 có 5 9 5 tà
top 10-20 có 1 9 và 9 tà
chơi sv này chắc các bạn cũng nhớ Inferno leo tu top 8 lên top 1 trong bao lâu ? 1 tháng không ?

1 tháng các bạn có thể bỏ ra 60 cục pill 50% để ăn ?

NTC pill 100% có điều kiện là sẽ mua để ăn chỉ vì mục đích up 10x kteam sẽ bán bùa 1~3 cho a e đập đồ chi phí để lên đồ vip sẽ rẻ hơn

có nghe kể ông infeno này làm ở bệnh viện có liên quan tới cứu ng mà a e gọi bị kill với đang nằm thành kìa là vứt mẹ đấy coi máy đã nhiệt huyết như thế chắc cũng đủ để nguôi đi sự đố kỵ của a e phía trên

hãy xem lại mình có cố gắng hay không rồi nghĩ mình đang bị thiệt
Má chắc đi viện phải né viện ông inferno ra quá

Bên trên