GIỚI THIỆU Sự kiện lớn chào mừng sinh nhật 1 năm yulgangvn

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Vấn đề TLC, suy nghĩ tích cực lên tý, phần thưởng của cả thế lực, muốn ăn ngont hì chịu khó mà đi tlc vào, đồ đạc cũng rẻ hơn rất nhiều rồi ráng làm 1 bộ tốt 1 tý, giá ulpt 70 mình dạo chợ cũng thấy ~15m 1 cục, train tới 8x 9x ko lẽ ko sắm đc 1 2 món, còn lại ulpt 6x thì giá quá rẻ rồi còn gì. Quan trọng là tinh thần
Cái tinh thần mà cứ nghĩ đi làm gì cho chính hành rồi đòi cân bằng phần thưởng thì không bao giờ có. Tà bây giờ đang rơi vào tình trạng y hệt chính mấy tháng trước đây, kêu chán, bỏ bê tlc rồi biểu tình bỏ ko đi. Nhưng hãy nhìn vào cái mà Chính đã làm được từ cái vực sâu đấy. Tà trước đây vùi dập được chính ở tất cả mặt trận thì giờ sao lại không thể nhỉ. Mình cũng chơi tà, cũng có tham gia tlc, và mình rất mong nhận đc cục exp 300% qua sự nỗ lực của tất cả mọi người. Đến lúc vực lại tinh thần rồi Sapa !
Để bước ra từ cái vực sâu ấy là vài trăm triệu chứ chẳng chơi =))=))=))

Châu Thích Thông

"Thông" Lối Vào Game
Nhưng mà cái quan trọng phần thưởng nó lại tiệp tục tạo ra khoảng cách . Bao lâu thì kiếm dc 1 cây 133m nữa để mà up đồ Pk vs Tlc hay ngậm hành chờ đợi thêm mấy tháng nữa !
ở lần TC 5 này vũ khí 133m sẽ không hiếm như những anh em 17m 71m của nó và giá 1~3 sẽ ko làm chêch lêch quá sự giàu nghèo bạn nhé... ai cố gắng 1 xíu sẽ sở hữu được thôi !!!

DaiKa

Binh Nhì
ở lần TC 5 này vũ khí 133m sẽ không hiếm như những anh em 17m 71m của nó và giá 1~3 sẽ ko làm chêch lêch quá sự giàu nghèo bạn nhé... ai cố gắng 1 xíu sẽ sở hữu được thôi !!!
Thế event này tạo ra chỉ để mấy ng tầm top 1 đến 7 tham gia sao . Để up 1 cấp sv này đâu phải đơn giản admin thử xem coi lượng exp của những ng dưới top 7 và trên xem để up 100 coi có chênh lệch thế nào ! Có thể vk 133m ko hiếm nhưng lượng người chơi sau 2 tháng có thể farm quái 10x để có dc vk 133m là bao nhiêu ng ! Bởi thế bọn bạn toàn kêu 10x rồi hãy quay lại chơi và đầu tư đúng là mình sai lầm khi chơi lại sớm !

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
Thế event này tạo ra chỉ để mấy ng tầm top 1 đến 7 tham gia sao . Để up 1 cấp sv này đâu phải đơn giản admin thử xem coi lượng exp của những ng dưới top 7 và trên xem để up 100 coi có chênh lệch thế nào ! Có thể vk 133m ko hiếm nhưng lượng người chơi sau 2 tháng có thể farm quái 10x để có dc vk 133m là bao nhiêu ng ! Bởi thế bọn bạn toàn kêu 10x rồi hãy quay lại chơi và đầu tư đúng là mình sai lầm khi chơi lại sớm !
Các bạn sẽ suy nghĩ giờ mới 8x thì làm gì đạt được móc đó . Mình xin trả lời luôn là hãy chờ đợi những thông tin sẽ cập nhật sau và dĩ nhiên là trước khi cuộc đua bắt đầu sẽ có đầy đủ thông tin cho các bạn.

DaiKa

Binh Nhì
Tôi đã có trả lời rõ ràng hết về các sự kiện rồi , các bạn bớt dùng cái câu " Event chỉ dành cho top" dùm tôi xíu nhé.
  • Riêng về Event số 1 thì đây là 1 bước cân bằng lại cho các bạn ở 1 ngưỡng cửa mới. Giai đoạn 9x chứng kiến cảnh hàng loạt Tà Phái ra đi vì không trụ lại nổi trước sự đầu tư và dàn vũ khí của chính phái . Giờ đây mình đặt ngưỡng cửa 10x cho các bạn với xuất phát điểm là như nhau về sức mạnh công kích . Trong vòng 60 ngày hi vọng sẽ có một cuộc đua thú vị :). Về 1b gold thì mình nghĩ là quá rẽ cho 1 cây 133m rồi nhỉ ? Các bạn sẽ suy nghĩ giờ mới 8x thì làm gì đạt được móc đó . Mình xin trả lời luôn là hãy chờ đợi những thông tin sẽ cập nhật sau và dĩ nhiên là trước khi cuộc đua bắt đầu sẽ có đầy đủ thông tin cho các bạn.
  • Mình cũng đọc rõ cái phần trả lời của Hbn rồi mấy câu hỏi trước Admin đâu thèm xem qua . Admin nhìn cái bảng top 1 đến 7 là người có khả năng cao nhất kịp thời hạn thì bao nhiêu 9 bao nhiêu tà mà gọi là cân bằng cho sân chơi 10x vk ngang nhau. 1 2lv ở sv này đâu phải đơn giản mà top 9 và những người 9x còn lại cố gắng thế ko phải event giành cho top chứ là gì ?

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
"Các bạn sẽ suy nghĩ giờ mới 8x thì làm gì đạt được móc đó . Mình xin trả lời luôn là hãy chờ đợi những thông tin sẽ cập nhật sau và dĩ nhiên là trước khi cuộc đua bắt đầu sẽ có đầy đủ thông tin cho các bạn."
Có đọc được câu trên ko vậy bạn ?
  • Riêng về Event số 1 thì đây là 1 bước cân bằng lại cho các bạn ở 1 ngưỡng cửa mới. Giai đoạn 9x chứng kiến cảnh hàng loạt Tà Phái ra đi vì không trụ lại nổi trước sự đầu tư và dàn vũ khí của chính phái . Giờ đây mình đặt ngưỡng cửa 10x cho các bạn với xuất phát điểm là như nhau về sức mạnh công kích . Trong vòng 60 ngày hi vọng sẽ có một cuộc đua thú vị :). Về 1b gold thì mình nghĩ là quá rẽ cho 1 cây 133m rồi nhỉ ? Các bạn sẽ suy nghĩ giờ mới 8x thì làm gì đạt được móc đó . Mình xin trả lời luôn là hãy chờ đợi những thông tin sẽ cập nhật sau và dĩ nhiên là trước khi cuộc đua bắt đầu sẽ có đầy đủ thông tin cho các bạn.
  • Mình cũng đọc rõ cái phần trả lời của Hbn rồi mấy câu hỏi trước Admin đâu thèm xem qua . Admin nhìn cái bảng top 1 đến 7 là người có khả năng cao nhất kịp thời hạn thì bao nhiêu 9 bao nhiêu tà mà gọi là cân bằng cho sân chơi 10x vk ngang nhau. 1 2lv ở sv này đâu phải đơn giản mà top 9 và những người 9x còn lại cố gắng thế ko phải event giành cho top chứ là gì ?

Bên trên