Sự im lặng đáng sợ cua lk

heavenofhell

Gia nhập giang hồ
LK off từ thứ 4 tuần trước mà bác :( . 1h12 có mỗi em ol à. đêm nào trước khi đi ngủ cũng vào đọc thông tin, mong là giống lần trước im im 1 thời gian LK làm cái đùng ra Close Beta. sướng vồn :D
chắc bác ấy có việc gì nên mới off từ bữa đó chứ mọi hôm là 3h vẫn thấy LK onl

leel0ng

Gia nhập giang hồ
Ngày nào cũng thế.. ngày nào cũ vậy.. chỉ một câu sao cứ hỏi hoài " Bao Giờ game ra ""

Happy Days

Binh Nhì
thiết nghĩ LK là 1 người tài cao- THÔNG RỘNG...a đã tính toàn rất kĩ lưỡng...vì dạo này gần tết..nếu ra game thì AE lại cắm đầu vào game mà quên đi tết cổ truyền đậm đà bản sắt dân tộc..vậy nên tết năm nay a ấy quyết định ko ra game để AE có 1 cái tết đúng nghĩa bên người thân và gia đình...bắt đầu năm sau thì...ôi giồi ôi...cã ngàn người ko ăn tết. Anh ta tính toán hết rồi ĐẤY...mấy Chú, Dì, Cô, Bác, Chú, Thím khõi phải xoắn hen.:);)

Moon

Gia nhập giang hồ
Lk on hay offline trên 4rum chã quan trọng. Quan trọng là sv vẫn online 24/24 kìa. Còn cái ông đó, ổng còn công việc còn gia đình của ổng nữa.

PSL

Gia nhập giang hồ
chủ íu là cái hứa open trong tháng 1 kìa. h 3/2 rùi ít nhất cũng phải nói 1 vài câu như sv hiện đang còn 1 lỗi lặt vặt mong ae chờ thêm vài ngày hay sao chứ.

Bên trên