THẢO LUẬN Sức nặng của sâm

haigiangyb19987

Binh Nhì
sức nặng của sâm đang có vấn đề phải ko,mình đang mua sâm 160 đc 4k1.giờ lên 6x tốn sâm định mua sâm 320 nhưng khi mua cũng chỉ đc 2k sâm,tính ra lượng sâm mang đc cũng chỉ = sâm 160 mà nó lại đắt hơn.theo mình biết thì đắng nhẽ nếu mua sâm 320 thì phải mua đc tầm 3k chứ.

haigiangyb19987

Binh Nhì
sam 160 co trong luong la 1 gia ~270
sam 320 co trong luong la 3 gia ~500 hinh nhu la the
nen tinh ra thi mua sam 160 co loi. hon la sam 320 .
mình ko tính đến lời ý mình đang nói là mình trian T3 nên lười mua sâm,định mua sâm 320 cho mua đc nhiều
160 x 4k1 = 320 x 2k
vậy tính ra mình mua sâm 320 thì lượng sâm hồi phục cũng như vậy,chuẩn nhất là mua sâm đắt sẽ mang đc nhiều hơn cơ

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Sức nặng của Dã Sơn Sâm đã được fix về 1 để các bạn có thể mua được nhiều hơn theo số đông của ae nhà nghèo lúc mở server, bằng với trọng lượng của Nhân Sâm ( sâm 70 ở btc)
Uyết Nguyên Sâm (sâm 320) vẫn giữ nguyên trọng lượng là 3 như phiên bản gốc.

Nếu muốn fix cho chuẩn thì sâm được fix sẽ là Dã Sơn Sâm , trọng lượng về lại 2 . Lúc đó đừng hỏi sao nước biển lại mặn :)

namdinh

Binh Nhì
Sức nặng của Dã Sơn Sâm đã được fix về 1 để các bạn có thể mua được nhiều hơn theo số đông của ae nhà nghèo lúc mở server, bằng với trọng lượng của Nhân Sâm ( sâm 70 ở btc)

Nếu muốn fix cho chuẩn thì sâm được fix sẽ là Dã Sơn Sâm , trọng lượng về lại 2 . Lúc đó đừng hỏi sao nước biển lại mặn :)
những thứ ad làm âm thầm tốt cho mấy bạn nào co ai biết dc, vậy ấy mà hở chút đụng chạm quyền lời chén cơm là mấy bac rần rần. thôi té hâha

tamahomeyeu123

Gia nhập giang hồ
con lạy thớt ham hố cũng vừa vừa biết bao nhiêu sever sâm 160 sức mang đã 2 mà se ver mình sức mang 1 mà cũng y kiến mài nhìn mà ko thấy nó lợi hơn à còn khuấy lên nữa não heo vl mài thik thì dem sam 320 ra ma train đứng đó mà ý kiến ý cò vãi thật não mài để đâu mà hỏi mấy câu vô nghĩa vl x-(

huynhthinh

Binh Nhất

nước biển mặn lắm rồi a đừng bỏ thêm muối vào nữa =))

Cà Pháo

Hạ Sĩ
mình ko tính đến lời ý mình đang nói là mình trian T3 nên lười mua sâm,định mua sâm 320 cho mua đc nhiều
160 x 4k1 = 320 x 2k
vậy tính ra mình mua sâm 320 thì lượng sâm hồi phục cũng như vậy,chuẩn nhất là mua sâm đắt sẽ mang đc nhiều hơn cơ
Lười thì mua mịa cái TLP bay cho lẹ nhá, tiền chênh lệch 2 loại sâm dư sức bay Yulgangvnairline

Sẵn về dọn thùng đồ luôn treo trên đấy vài giờ là full cả túi và rương=))=))=))X_XX_XX_X

buon.tphd

Gia nhập giang hồ
tùy từng nhân vật khác nhau hay gì vậy e thấy một thuong 79 với 1 kiếm 78 khác nhau nhiều quá thương lv 79 cầm đc 5k6 sâm 490 bình máu 300k, kiếm lv 78 thì cầm đc 105 bình máu 300 và 5k3 sam 160 ko hiểu là sao mà đồ mặc thì cũng giống như nhau 2 nhân vật chỉ dùng túi gia chứ ko dùng cái gì khác

muoitieusms

Gia nhập giang hồ

Huyết nói mới biết. Thks huyết :-*

Cà Pháo

Hạ Sĩ
tùy từng nhân vật khác nhau hay gì vậy e thấy một thuong 79 với 1 kiếm 78 khác nhau nhiều quá thương lv 79 cầm đc 5k6 sâm 490 bình máu 300k, kiếm lv 78 thì cầm đc 105 bình máu 300 và 5k3 sam 160 ko hiểu là sao mà đồ mặc thì cũng giống như nhau 2 nhân vật chỉ dùng túi gia chứ ko dùng cái gì khác
Mặc định xưa nay thế rồi char thương ăn no vác nặng nhất rồi bạn.

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
bác chơi game lâu chưa ;))

Bên trên