THẢO LUẬN Sức mạnh thật sự của kiếm

Stack dames liên tục

• Số phiếu: 4 33.3%
  • không

Số phiếu: 8 66.7%

• Số lượng người bầu chọn
    12

ThienDiem

Trung Sĩ
Kiếm đang không đủ dame thật đó, Thương thì 1 nháy 2k 3 nháy cũng 6k rồi chỉ là chưa đủ 3 nháy thôi
Hài , đi so sánh dame thương với kiếm , sao k So sánh né hay nhaye dame luôn đi.
Bản chất thương là dame to + nộ, ko kill đc thì vẫn mãi là vậy ko hơn
Bản chất kiếm né + nhảy dame , giờ đồ tăng dame thì muốn là vừa bất tử vừa bá à ?
Còn ai nói kiếm yếu thương mạnh thì mang Con thương ra pk với rinas đi

dcjuly97

Binh Nhất
muốn pk thì phải cầm con thương của alibaba test thử xem, nhưng nói thật xác xuât né và giảm dame đã bị nerf rồi. Dame thì bé tí tẹo. Rinas h max pill cũng khó giết đc người nhé.

bingo1

Gia nhập giang hồ
Kiếm đang không đủ dame thật đó, Thương thì 1 nháy 2k 3 nháy cũng 6k rồi chỉ là chưa đủ 3 nháy thôi
xin tăng damage cho đao, đao em toàn chờ người ta đánh vô mình mới chết, còn kẹp mà bạn mặc set ulpt tầm khá là nghỉ kẹp đỡ mỏi tay. Bác chơi kiếm nên toàn nghỉ cho mình chứ nói kiểu đó là không nghỉ cho các char khác để cân bằng giữa các char, ích kỉ :)

ThienDiem

Trung Sĩ
muốn pk thì phải cầm con thương của alibaba test thử xem, nhưng nói thật xác xuât né và giảm dame đã bị nerf rồi. Dame thì bé tí tẹo. Rinas h max pill cũng khó giết đc người nhé.
Thương nó +10 hơn tận 4% + 1tt so với +9. Thương kc 10 là tăng dame def khi nộ, việc nó nộ lên nó dame cho banh xác.
Còn mặc định của game là thương dame to hơn các char khác, thua đp.
Kiếm né + nhảy dame thế giết đc ai thì cũng k ai giết đc nó. Vấn đề là nó thiếu pill clvc hỗ trợ cho char skill

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Thương nó +10 hơn tận 4% + 1tt so với +9. Thương kc 10 là tăng dame def khi nộ, việc nó nộ lên nó dame cho banh xác.
Còn mặc định của game là thương dame to hơn các char khác, thua đp.
Kiếm né + nhảy dame thế giết đc ai thì cũng k ai giết đc nó. Vấn đề là nó thiếu pill clvc hỗ trợ cho char skill
Ghi nhận, dame bé thật, sáng solo chẳng qua max pill đó ko sml chứ mà đứng cho dame.

dcjuly97

Binh Nhất
H mong muốn ra thêm pill clvc và pill def nay nọ, giảm pill cl như vậy tui nghĩ có thể đi kill auto thiendiem đc :))

kebongdem2017

Hạ Sĩ
Thiệt chứ AD mà fix dame kiếm lên nữa
Thì ra chức năng đổi char đi. Nhìn mấy thím chơi kiếm chảy nước miếng đây này
Dành cả cuộc đời để fix

Bên trên