Room Chém gió _ ngồi hóng_ ném đá gạch_ chờ Op game !

holytieuthu

Miss Ảnh YulgangVN
Ut ket đôi với xiao , a kết đôi vs Ly dc a' . cưới cùng ngày lun ;;)
Ờ Ờ cái này duỵêt nhìn mầy vậy lâu lâu phán câu hay phết nhờ :D
nói là có mục đích muk ;;)
cái gì dạ ... =.=" ủa riếc chuyện trăm ngày của cái acc nhỏ pé của em bị mấy người tự do hành quyết luôn hen ... =.=" ông Mod là ổng đưa dô " thí vụ " không mấy " thú vị " cho các anh chị em cô bác hiểu thoai mà :confused: ....

MrShj

Thượng Úy
cái gì dạ ... =.=" ủa riếc chuyện trăm ngày của cái acc nhỏ pé của em bị mấy người tự do hành quyết luôn hen ... =.=" ông Mod là ổng đưa dô " thí vụ " không mấy " thú vị " cho các anh chị em cô bác hiểu thoai mà :confused: ....

hjc , a bi ban nik Vip ben Dzo , va tra ca nik Xanh rui` , gio` k con nik nao len 4room chem' gio' . Nghĩ cũng buồnt hật ;;)

MrShj

Thượng Úy
=)) ao biểu không chịu để 1 acc nào làm kỉ niệm ... bán chi uổng quá =.=" ủa mà em thấy Shjhk02 đang mặc áo xanh chạy vòng vòng HB là anh phải hong ? ....

A đang nói nik 4room , vi quảng cáo :D . Còn ingame có làm gì đâu mà ban .
Mà cug dc , ca 2 nik đều la nik Vip , của người trả cho người để mình khỏi phải nặng lòng mang ơn .
Nhưng vẫn nhớ Team BQT bên đó lắm .

holytieuthu

Miss Ảnh YulgangVN
A đang nói nik 4room , vi quảng cáo :D . Còn ingame có làm gì đâu mà ban .
Mà cug dc , ca 2 nik đều la nik Vip , của người trả cho người để mình khỏi phải nặng lòng mang ơn .
Nhưng vẫn nhớ Team BQT bên đó lắm .
dạ bên đó dù gì thì gì cũng mang game đến cho mình chơi ... tính 1 phía mình thôi thì cũng phải biết mang ơn chứ anh ... em không tham gia chửi dzogame là vì lý do đó hì ... tuy rằng vẫn không thích cách làm ăn của họ lắm nhưng mà nói đi cũng phải nói lại ... cũng thấy quá trình họ cố gắng qua từng ngày vì mưu lợi hay sao em không cần biết nhưng mình cứ nghĩ bổn phận mình trước tiên là thấy lòng cũng buồn buồn rồi ... nói chung 2 anh em mình cũng đến lúc buông thôi theo cái nào đáng theo hen :P

MrShj

Thượng Úy
dạ bên đó dù gì thì gì cũng mang game đến cho mình chơi ... tính 1 phía mình thôi thì cũng phải biết mang ơn chứ anh ... em không tham gia chửi dzogame là vì lý do đó hì ... tuy rằng vẫn không thích cách làm ăn của họ lắm nhưng mà nói đi cũng phải nói lại ... cũng thấy quá trình họ cố gắng qua từng ngày vì mưu lợi hay sao em không cần biết nhưng mình cứ nghĩ bổn phận mình trước tiên là thấy lòng cũng buồn buồn rồi ... nói chung 2 anh em mình cũng đến lúc buông thôi theo cái nào đáng theo hen :P
em thì chỉ chơi game , chứ anh và nhiều người còn có ý xây dựng ấy chứ , Cca1 top bên Chính phái có rất nhiều gamer tâm huyết muốn xây dựng lắm , nhưng bất mãn với BQT là k lắng nghe , nên họ đã bỏ cuộc . Và giờ cũng đã đến lúc anh buông xuôi .
em SMS cho a mượn nik 4room cái ;;)

Bên trên