THẢO LUẬN Ra phù +6 , hút máu vl

bạn có thích cái phù +6 này ?

• Thích

Số phiếu: 102 49.8%
  • không thích

Số phiếu: 75 36.6%
  • Đao Kiếm Tiếu muôn năm

Số phiếu: 28 13.7%

• Số lượng người bầu chọn
    205

LiNguyen

Gia nhập giang hồ
khó mà vừa lòng các bác. Ra cái phù nào mà từ + 0 CH 1 phát> 1 thì lên 6> 2 mất mẹ luôn cây vk ấy, chi phí 1 lần CH 6m. Chơi 1 phát 1 ko dài dòng (phù giá 3k@)

PhotoshopCC

Gia nhập giang hồ
e nghĩ ra 5-6 lên quan trọng tại ai cũng xài phù này lên 8-9x =)) còn 1~3 mới là thứ đáng sợ ko nên lên ....

ducVjp

Gia nhập giang hồ
Mình nghĩ nên ra phù 1~2 or 1~3 cấp cường hóa hoặc phù óp xịt rớt 1 cấp CH. chứ 100% ko vui
thế này thi thien hạ sẽ rat nhiều vk +6 and do +6 tot nhat nên bỏ cái này và ra 1~3 la hay nhat khi xit thj quay ve trang thai chua + như ban dau va giữ nguyen 4 dong ht

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
đã có thông báo rồi bàn luận gì nữa...
ra thì nhiều bạn vote không muốn => sẽ tiêu cực
không ra thì cả đôi bên đều ổn cả :) (ý ở đây là trên phương diện member nói lên suy nghĩ của mình :D)

Ra => vài người sẽ off game chẳng hạn
Không ra => người muốn ra vẫn chơi và người không muốn ra vẫn chơi :))

VuKhiKhieuGoi

Hạ Sĩ
Kim Cang Phù 1k@ - PVP 20% 400@ = 1m4@ cho +5 (chưa tính +6). 8-|
Thiết nghĩ chỉ bán loại này cho VK thôi ko bán cho Trang Bị nhé!
. vừa lòng thường dân cả Đại Gia... @Lion_King cũng không cần trung cầu ý dân nữa

Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGoi

Vi Tiểu Bảo

Binh Nhất
Thiết nghỉ nếu có bùa 100% + 6 thì đâu đó có giảm rate 3 4 5 không =)) nếu vậy muốn lên được 5 cũng chua lè chua lét đấy nhể :D ae tranh thủ +5 ngay từ bây giờ đi nhé.

nhatthiem113

Thiếu Úy
Mình thấy ra bùa 5-6 100% là bình thường thôi, cái đó giúp cho các bạn mới chơi có đồ train vừa phải để Up LV, tuy nhiên ra mắt vào lúc sv đã nhiều người 6x, khi đó các bạn 5x có đồ +6 cũng không ảnh hưởng gì đến các bạn 6x và giá cả thị trường cũng bình ổn.

Bên trên