THẢO LUẬN Ra phù +6 , hút máu vl

bạn có thích cái phù +6 này ?

• Thích

Số phiếu: 102 49.8%
  • không thích

Số phiếu: 75 36.6%
  • Đao Kiếm Tiếu muôn năm

Số phiếu: 28 13.7%

• Số lượng người bầu chọn
    205

NgoaLong

Gia nhập giang hồ
không nên +6 là 100%, để ra cái bùa 1-3 vẫn có sự hen xui thì hay hơn! những cái chắc chắn quá luôn tạo ra sự nhàm chán!

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
em vote 1 phiếu không thích, không thích thời điểm nó xuất hiện là bây giờ chứ tầm có 7x 8x có thông báo trước rồi ra cũng okie.

Vi Tiểu Bảo

Binh Nhất
đây chưa phải là thời điểm thích hợp...chưa nói tới giá cả hay những biến động khác..thời điểm này là quá nhạy cảm....thay vì là cái phù này em nghĩ các boss nên tập trung fix cái lỗi rương pét thì hay hơn. t cần lắm dắt 1 con chuột chạy vòng quanh huyền bột rồi.

kebongdem2017

Hạ Sĩ
Các bác có cây vk +5
Nếu mà muốn +6 thì cái bùa vk 1k thêm 1 cái pvp 20% cung 400@ hoặc 25% cung 700@ gì đó tính ra op hơn 1k4 hoặc 1k7 mà xịt sml giờ ra ái bùa vk 2k 100% thì rất tiện thôi
Còn phân khúc đại gia thường dân thì nó đã phân khúc ngay từ bùa VK 1k và TB 500@ rôi

jklucas

Gia nhập giang hồ
Cái chính là KTeam update bất ngờ thì ý kiến phản đối nhiều thôi. Thiết nghĩ khi chuẩn bị ra 1 item gì đó liên quan tới vấn đề HT CT nhạy cảm này, KTeam cứ thông báo trước cho toàn dân 2 tuần. Nhà nhà đều biết để ko lỡ tay đập đồ rồi lại kêu. Chứ cái bùa +6 100% này cũng bình thường. Từ 3->5 chắc gì đã ngon ăn? =)) Còn bác nào bảo 1k@ ko có mà mua thì cũng buồn cười, giỏi lắm 3 4 ngày ở lv4x là có thể tích đc 10m. Nói hút máu = cái bùa này thì sai lầm quá. Đây là để dân cày dễ dàng có đồ +6 so sánh với đại gia chứ đâu.

NguyenHK

Gia nhập giang hồ
:)) thế bạn không phải dân chơi vl2 rồi :))) việc rớt đồ, mật tích YQ thời đó rất hiếm..+ đồ rất dễ rớt.... nên mặt bằng chung là tất cả các phái đều ngang nhau... đừng nói TLQ chiếm 70% thời đó....:))... còn + xịt thời đó bạn nghỉ thời đó có rớt đá ch cho bạn + à...từ lúc nó ra đồ nhiều sever đã bất ổn giảm hẳn người chơi.. được cái nó ra sự kiện phó bản nhiều nên người ta còn muốn khám phá ở lại chơi thôi... còn game này là HKGH đa số người ta đã biết chơi từ lâu.. nên ra liền bây giờ sẽ làm cho người ta không còn hứng thú nữa...
Tính ko cmt, nhưng thấy bạn cmt như kiểu ta đây như am hiểu tất cả, hùi đó tính ra còn dễ ép lên +7 hơn bây giờ, tổng cộng có 12 vị trí boss vương màu đen ở các thành, giết 1 con boss có khi rớt từ 3 đến 5 viên mảnh thiên thạch, chết 1 tiếng sau boss lại hồi sinh, chưa kể đi đường gặp những con boss xanh thường đánh rớt 2 đến 3 viên, chịu khó 1 ngày bạn kiếm 300 đến 500 mảnh là bình thường.Hùi đó lên động đánh quái còn săn dc mt, giờ nó khóa đánh ko rớt mt đâu mà săn, giờ chủ yếu chơi muốn nhanh là nạp card hút tiền. Còn nhiều người chơi TLQ trong VL 2 thì khỏi bàn cải, từ xưa đến nay tất cả đai gia đều chơi TLQ, bởi vì VL2 TLQ là 1 hệ phái rất bá trong pk lẫn đi sự kiện nên họ đầu tư. Tui tức bạn ở đây HK mà bạn đi so sánh với VL2, người ta nói biết thì phát biểu ko biết thì dựa cột mà nghe, cứ như ta đây am hiểu tất cả o_O

MrQuan

Gia nhập giang hồ
Đây là lần đầu post bài . và ý kiến của mình là nên có bùa này ... và giá cả nên đánh mạnh vào thị trường tầm trung và thấp .hết !
P/s : nhắc nhẹ các bạn mới vào chơi chưa có dc nhiều item vs gold game nên suy nghĩ thật kĩ trc khi vote . có thể các bạn sẽ hối hận khi ko có cái phù này đấy . thân !

liem

Gia nhập giang hồ
Tính ko cmt, nhưng thấy bạn cmt như kiểu ta đây như am hiểu tất cả, hùi đó tính ra còn dễ ép lên +7 hơn bây giờ, tổng cộng có 12 vị trí boss vương màu đen ở các thành, giết 1 con boss có khi rớt từ 3 đến 5 viên mảnh thiên thạch, chết 1 tiếng sau boss lại hồi sinh, chưa kể đi đường gặp những con boss xanh thường đánh rớt 2 đến 3 viên, chịu khó 1 ngày bạn kiếm 300 đến 500 mảnh là bình thường.Hùi đó lên động đánh quái còn săn dc mt, giờ nó khóa đánh ko rớt mt đâu mà săn, giờ chủ yếu chơi muốn nhanh là nạp card hút tiền. Còn nhiều người chơi TLQ trong VL 2 thì khỏi bàn cải, từ xưa đến nay tất cả đai gia đều chơi TLQ, bởi vì VL2 TLQ là 1 hệ phái rất bá trong pk lẫn đi sự kiện nên họ đầu tư. Tui tức bạn ở đây HK mà bạn đi so sánh với VL2, người ta nói biết thì phát biểu ko biết thì dựa cột mà nghe, cứ như ta đây am hiểu tất cả o_O
vãi cả 300m tt :)) bạn lấy cái gì mà nói rớt mtt nhiều vậy:)) hỏi tất cả ở đây ai chơi vl2 nói giống bạn không....bạn nói tất cả đều chơi TLQ ??? mình nói bạn không biết là đúng...+7 dễ hồi xưa mình chơi từ lúc mới ra vl2.. + hết 100m tt mới được 1 set +5.bạn biết mình đi săn trong bao lâu không?? phán như đúng rồi.. mình không so sánh việc + đồ với vl 2?? mình chỉ nói cái hướng đi của nó nếu ra +6 cũng giống như bên kia ra cục +7.. bạn không đọc rõ không hiểu thì đừng nói... còn tuyên bố bạn bạn biết gì mà nói mình phải dựa cột mà nghe ?? ai chứ riêng bạn không tuổi gì để nói mình dựa cột mà nghe đâu...

liem

Gia nhập giang hồ
Bởi vậy mới nói nó nhảm, kiểu như ếch ngồi đáy giếng kiểu như ta đây =))
:)) đừng bao giờ phát biểu với người khác là ếch ngồi đấy giếng hay dựa cột mà nghe trong khi mình chẳng là gì cả.. nghe mà ngứa cả đít... trong khi người ta góp ý thì nhảy vào phán như đúng rồi.... rồi bầy đặt nói này nói nọ người khác... đ m quỳ :)))

NguyenHK

Gia nhập giang hồ
:)) đừng bao giờ phát biểu với người khác là ếch ngồi đấy giếng hay dựa cột mà nghe trong khi mình chẳng là gì cả.. nghe mà ngứa cả đít... trong khi người ta góp ý thì nhảy vào phán như đúng rồi.... rồi bầy đặt nói này nói nọ người khác... đ m quỳ :)))
Chứ ko phải nói dở và nói sai bị người khác bắt bẻ đúng nên ức chế ah =))

liem

Gia nhập giang hồ
Chứ ko phải nói dở và nói sai bị người khác bắt bẻ đúng nên ức chế ah =))
sai cái gì sai chỗ nào ?? không biết thì đừng phán người khác... t gét nhất thể loại chưa gì mà bay vào phán người khác như m... nhìn trước mắt không biết nhìn xa... thử hỏi game mà ra đồ nghiền về @ quá thử xem tụi nó có nghỉ hết không... đang góp ý là đừng có đi theo kiểu vl2... nên từ từ ra...không biết gì bay vào phán người ta này nọ..

Bên trên