THẢO LUẬN Ra phù +6 , hút máu vl

bạn có thích cái phù +6 này ?

• Thích

Số phiếu: 102 49.8%
  • không thích

Số phiếu: 75 36.6%
  • Đao Kiếm Tiếu muôn năm

Số phiếu: 28 13.7%

• Số lượng người bầu chọn
    205

Lam Trieu

Binh Nhì
bạn có quyền dùng cường hóa thạch đến gặp đao kiếm tiếu, có ai bắt bạn nhất định phải xài phù đâu :|
E chưa đọc kỹ mà lỡ tay post ko sửa đc thôi boss . đọc lại ms thấy nhầm phù + 6 vs 1~3 ( tại đang bàn bùa +6 100% ). Còn e thấy boss Lion bảo 1~3 đắt em ủng hộ 2 tay . thành thật xin lỗi boss Lion ^:)^

thanhliem

Binh Nhì
Nói thật sv này là sv gia đình ra cái gì cũng hỏi ý kiến ae hết rồi ae báo lên cái này ko dc cái kia ko dc cũng đều dc chỉnh vậy mà vẫn còn kêu sv bọn nph nó mở ra nó thích ra cái gì nó tự ra chơi dc thì chơi ko chơi dc nó cũng chả quan tâm nó chỉ cần nó có thu nhập là dc lên mình thấy sv này là quá ổn

ElCapitaino

Trung Úy
Nói thật sv này là sv gia đình ra cái gì cũng hỏi ý kiến ae hết rồi ae báo lên cái này ko dc cái kia ko dc cũng đều dc chỉnh vậy mà vẫn còn kêu sv bọn nph nó mở ra nó thích ra cái gì nó tự ra chơi dc thì chơi ko chơi dc nó cũng chả quan tâm nó chỉ cần nó có thu nhập là dc lên mình thấy sv này là quá ổn
Trong kinh doanh có 2 chiến lược.
1. Đánh nhanh rút gọn
2. Mưa dầm thấm lâu.

Và đa số chiến lược thứ 2 thường rất thành công nhé :))

thanhliem

Binh Nhì
Trong kinh doanh có 2 chiến lược.
1. Đánh nhanh rút gọn
2. Mưa dầm thấm lâu.

Và đa số chiến lược thứ 2 thường rất thành công nhé :))
Thành công nhưnh mất thời gian dài vì chỉ có 1 game này lên chắc chắn rồi sẽ ngon còn bọn đánh nhanh rút gọn là nó hết lợi nhuận là nó đóng cửa mở game khác

GauTrucCute

Hạ Sĩ
Mình không biết các bạn có chơi vl2 không.. xưa +7 cực khó và game chới rất vui và thời rất huy hoàn.. vài đứa giàu nó +7 1 sét làm trùm ít đứa +7 còn lại mấy đứa khác toàn 3 4 5 cũng giống như game này bây giờ.rồi nó ra cục +7.. các bạn nhìn game vl2 bây giờ đi>> nó theo chiều hướng nào tự nhận về game này.. mình góp ý là không ra thôi... chỉ vậy :))
bắt tay phát, mình cũng chơi Vl2 thời điểm đó. Mặc set +5 cũng tự tin ghê lắm sau đó thì ra tùm lum thứ hỗ trợ mà mua bằng @ ko, thời đó nhặt được mảnh thiên thạch còn hơn vàng nữa

riprip

Gia nhập giang hồ
chơi game mà sợ người ta nạp vào mạnh hơn mình thi về chơi offline thôi ... sv mà ko có vài con boss thì khủng thì lam gì còn ý chí lên đồ săn boss [-X

OneOfAKind

Thượng Sĩ
nhiều ông dốt vãi. cái 100% +6 tốt vl ra còn k thích. bây giờ lên 6x 7x đánh sub áo mà không + 7 8 nó đập cho sấp mặt lz. vote ra luôn và giá nó rẻ 1 tí. thì sẽ bớt đc bọn cày tiền = cách op đồ bán giá trên trời

Bên trên