XIN XỎ Ra event đi

Masya

Binh Nhất
Đúng thật sự sever quá nhạt 2 ngày đi pk dc trận rồi lại cắm đầu vào tran ngày qua ngày mà giờ úp 8x nhiều rồi, hỏi thật sự chơi vui ở đâu, lên 8x mà ko đc đi TLC ngày nào toàn vào hôm đi làm thứ 7 chủ nhật thì ko có TLC 4 đi đánh boss thì 9 phái giờ ko đi mấy có đi thì cũng chỉ có những gương mặt thân quen toàn vác hàng khủng ko có gà nào đi, đi pk 9 thì ko thấy 9 ở bắc hải mấy, @mizy ơi tí 2 vk ck mi ra pk voi tôi tý cho đời đỡ buồn đi, ko đánh đc gọi đồng minh ra xem 9 voi tà ai đoàn kết hơn
nay mệt đang train k2 rãnh ra giết chứ ko đánh

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Đúng thật sự sever quá nhạt 2 ngày đi pk dc trận rồi lại cắm đầu vào tran ngày qua ngày mà giờ úp 8x nhiều rồi, hỏi thật sự chơi vui ở đâu, lên 8x mà ko đc đi TLC ngày nào toàn vào hôm đi làm thứ 7 chủ nhật thì ko có TLC 4 đi đánh boss thì 9 phái giờ ko đi mấy có đi thì cũng chỉ có những gương mặt thân quen toàn vác hàng khủng ko có gà nào đi, đi pk 9 thì ko thấy 9 ở bắc hải mấy, @mizy ơi tí 2 vk ck mi ra pk voi tôi tý cho đời đỡ buồn đi, ko đánh đc gọi đồng minh ra xem 9 voi tà ai đoàn kết hơn
Sao ko tự ra làm kèo PK nè bạn ? Lúc event đánh nhau bạn có đăng kí bao h ko ? Cứ mở miệng than nhạt sao ko tự gầy kèo hoặc khi server ra event thì tích cực tham gia ?

Whisper

Binh Nhất
Sao ko tự ra làm kèo PK nè bạn ? Lúc event đánh nhau bạn có đăng kí bao h ko ? Cứ mở miệng than nhạt sao ko tự gầy kèo hoặc khi server ra event thì tích cực tham gia ?
Góp ý là set kèo solo thì Phóng viên của Kteam nên quay lại đăng vào 1 địa điểm để ae chiêm ngưỡng học hỏi + tăng phần hấp dẫn cho sv + giới thiệu với bạn bè rủ rê về chơi

Enies

Hạ Sĩ
Event xắp tới vẫn chưa có thông báo chi tiết 8->8-> hóng quá
Dịp sinh nhật tròn 1 năm mong mấy anh hãy làm thật hoành tráng
Cho dàn PG xinh tươi ra đón đầu các game thủ
Tặng móc khóa áo phông event tặng code các thứ đấu giá các kiểu
Tọa đàm đối đáp tranh luận sôi nổi
Chụp thật nhiều hình ảnh quảng cáo các thứ luôn
Xong cho tuyết rơi ở huyền bột thêm 1 lần nữa ra char Cầm Sư
Có mà người chơi từ các sever khác đổ về đây ùn ùn :D:D
Sau này nhìn lại còn nhớ khi xưa mình cũng từng đi off game gặp gỡ giao lưu các kiểu

buon.tphd

Gia nhập giang hồ
toành những người tâm huyết đi theo cùng sever cũng đã có ý định đó và muốn bỏ sever, nói kteam là sever nhạt thì kteam chả lời sao ko sao ko tự làm kèo pk pk dell ac hả,hay là gì nguồn thu nhập của kteam cũng là do nhưng ông đứng tốp đó giờ mấy ông định nghỉ vì game quá nhạt

buon.tphd

Gia nhập giang hồ
D11050A4-96AA-407A-B148-EE7155CE8450.pngCứ như lày chả bác nào nhiệt huyết theo sever đc đâu đc đâu mong kteam có 1 bức phá để có nhiều ae tâm huyết bám chụ cùng với sever, thử hỏi 1 năm kteam ra cái gì gọi là bực đột phá hay chỉ nhích nhích đc tý lần nào bảo trì cũng chỉ đc 1 thứ

Lion_King

Staff member
Chả

chả phải hùa đâu chơi gane từ núc open như nào thì biết 1 năm nay chỉ đi TLC thôi , game đừng có nịnh ai và đừng có tôn trọng ai nhìn lại sever đi
Bây giờ nói 1 cách công bằng nhé, ở đâu đó có tiết mục gì ko chán nói mình thử coi ? Khi phê phán và chỉ tay thì rất là dễ. Nhưng làm sao để các bạn hết chán đây ??? Nói thử các bạn đang cần cái gì khi mà mở event PK ko ai tham gia, mở topic trưng cầu đóng góp ý kiến ko ai bàn luận... Ăn rồi các Guild tự thẩm với nhau ra có guild nào vỗ ngực thách thức gầy kèo các guild khác ???

buon.tphd

Gia nhập giang hồ
Bây giờ nói 1 cách công bằng nhé, ở đâu đó có tiết mục gì ko chán nói mình thử coi ? Khi phê phán và chỉ tay thì rất là dễ. Nhưng làm sao để các bạn hết chán đây ??? Nói thử các bạn đang cần cái gì khi mà mở event PK ko ai tham gia, mở topic trưng cầu đóng góp ý kiến ko ai bàn luận... Ăn rồi các Guild tự thẩm với nhau ra có guild nào vỗ ngực thách thức gầy kèo các guild khác ???
Thỉnh thoảng bác động viên vào sever động vuên hô sth ae dánh boss song bác hô sth ae 9 tà đánh ngau chảng hạn, bác ngùn lại sever có phải đang text cho bác dang hoản chỉnh hay ki ngườii chớii biết người tà vẫn cứ nao vào bởi vì đó là dame, nhìn loạt báo đi xem nhu nà

Lion_King

Staff member
Thỉnh thoảng bác động viên vào sever động vuên hô sth ae dánh boss song bác hô sth ae 9 tà đánh ngau chảng hạn, bác ngùn lại sever có phải đang text cho bác dang hoản chỉnh hay ki ngườii chớii biết người tà vẫn cứ nao vào bởi vì đó là dame, nhìn loạt báo đi xem nhu nà
Tối nay mình trực tiếp vào game gầy kèo nè. Có guild nào nhận kèo ko ?

Cà Pháo

Hạ Sĩ

Nói thật ông góp ý, mà ông viết văn kiểu gì bố ai hiểu, chính tả chắc tầm vừa tốt nghiệp lớp 3.

Chỉnh lại dùm ông phát nhá=))=))=)).

Thỉnh thoảng bác vào server dùng Sư Tử Hống động viên anh em đánh boss, đập boss xong bác STH anh em 9 tà uýnh nhau tiếp chẳng hạn.

Bác nhìn lại có phải dùng anh em test server cho bác hoàn chỉnh hay không, cho người chơi biết với.

Người ta cứ lao vào bởi vì đó là game

nhìn loạt báo đi xem nhu nà ( Đoạn này em té ngữa chả hiểu bác nói gì:((:((:((:(()

Bên trên