THẢO LUẬN Rất nhiều ae ra đi

Hagel D.Raizer

Gia nhập giang hồ
t chỉ mong tăng nặng phạt kill auto thôi . kill 1 mạng thì cho vào tù 30' ấy ko cần cấm vào k1 10 cũng dc .mà đợt r` kteam ra ev boss HPH chán , chỉ dành cho top ăn , làm rớt giá ngọc clvc 25 vl , sau 1 tuần mà giá còn 1/2 lúc ban đầu. mong ra thêm các ev đi train rớt item về trả ev , bèo chút cũng dc .

kenvin0113

Binh Nhì
t chỉ mong tăng nặng phạt kill auto thôi . kill 1 mạng thì cho vào tù 30' ấy ko cần cấm vào k1 10 cũng dc .mà đợt r` kteam ra ev boss HPH chán , chỉ dành cho top ăn , làm rớt giá ngọc clvc 25 vl , sau 1 tuần mà giá còn 1/2 lúc ban đầu. mong ra thêm các ev đi train rớt item về trả ev , bèo chút cũng dc .
Thế bạn chơi pikachu cho khỏi bị kill auto

nhatthiem113

Thiếu Úy
Anh em bên Tân thủ 1 mà trải qua nhưng biên cố lơn của sv TMC như trước đây thì chắc nghỉ hết.
Server Tân thủ 1 là server thừa hưởng toàn bộ nhưng kết quả và thành tựu tốt nhất của server TMC.
Vì vậy nếu như anh em chơi game muốn vui vẻ thì đừng nên đặt nặng vấn đề một số xử cố nhỏ.
P/s Hưỡng dẫn cách tạo ý kiến và báo lỗi.
1) Báo lỗi, bug cứ lập topic 4rum công khai để BQT game kiểm tra và thông báo fix.
2) Nêu ý kiến đóng góp server về event hay gì gì đó thì cứ lập topic vote lấy ý kiến thảo luận của cả server, qua đó BQT sẽ xem xét hướng đi nào tốt mà tiến hành thêm vào game.
Cả 2 điều trên nếu như mang đến kết quả tốt cho server thì sẽ được BQT tặng thưởng.

kenvin0113

Binh Nhì
nếu 9-tà kill nhau thì t ko nói , còn ở đây là nó cùng thế lực , log acc vào phá để ko cho train , gây ức chế người khác hiểu ko . nó ko ks bãi , ko dc lợi gì nhưng nó ko cho người khác train .
Thế ko biết đường tìm nó hay G nó mà phang lại à ? Tại sao ko tìm cách trả thù mà lại cứ thích đc đền bù?

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member

Đến hẹn lại lên thôi, ở ngưỡng level này thì một số ae cảm thấy ko theo kịp, hoặc lợi nhuận ko nhiều thì chuẩn bị nhảy tìm kiếm sv khác thôi. Còn vụ bug mình đã trả lời rồi.

Số liệu người chơi vẫn thế, giảm 2% so với tháng trước và chưa đầy 5% so với đỉnh điểm, một điều mình cho là quá thành công với sv mới này mà TMC ko thể làm đc.

kenvin0113

Binh Nhì
View attachment 15471

Đến hẹn lại lên thôi, ở ngưỡng level này thì một số ae cảm thấy ko theo kịp, hoặc lợi nhuận ko nhiều thì chuẩn bị nhảy tìm kiếm sv khác thôi. Còn vụ bug mình đã trả lời rồi.

Số liệu người chơi vẫn thế, giảm 2% so với tháng trước và chưa đầy 5% so với đỉnh điểm, một điều mình cho là quá thành công với sv mới này mà TMC ko thể làm đc.
HBN cho ra đảo được ai k AD? Sao k thây danh sách các robinhood

hieu do

Gia nhập giang hồ
nhiều khi thấy các bạn nói như những người không có não vậy, cả cuộc đời các bạn không có lỗi ah
cái bug bé tý đã nhảy đong đỏng lên như con nít mới lớn bị từ chối tình cảm ???

kenvin0113

Binh Nhì
nhiều khi thấy các bạn nói như những người không có não vậy, cả cuộc đời các bạn không có lỗi ah
cái bug bé tý đã nhảy đong đỏng lên như con nít mới lớn bị từ chối tình cảm ???
bạn não ngắn à ? bọn tôi không trách vì đã để xảy ra bug , nhưng khi xảy ra phải xử lý phạt bọn gian lận chứ , ko nghiêm trọng thì post làm cái gì ??

Lion_King

Staff member
bạn não ngắn à ? bọn tôi không trách vì đã để xảy ra bug , nhưng khi xảy ra phải xử lý phạt bọn gian lận chứ , ko nghiêm trọng thì post làm cái gì ??
Bạn chơi sv này thì cũng biết tiếng mình ghét bọn gian lận thế nào rồi chứ, mang danh hitler đấy mà lỗi này mình thấy rất bình thường vì nó ảnh hưởng toàn sv và ngẫu nhiên. Phạt nặng rồi cũng ối bạn vào thanh nga thanh minh mà cái đấy người chơi bth xác suất bị cũng là như nhau thôi. Những ai bị ban vì ngồi relog tìm bug thì bạn có thể hỏi @Huyết Ban Nick , mình thấy ko đáng nghiêm trọng để liệt kê thế thôi.

hieu do

Gia nhập giang hồ
các bạn chơi 2 tháng thấy bug này thì cảm thấy nghiêm trọng
chứ bạn chơi 1 2 năm thì 1 tý exp đó chả có là cái gì đâu

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Túm lại giờ lòng vòng có 3 ý kiến chí phèo:

1/ Server ếu được kill auto, ếu được phá phách.... ( về bán rương vàng kìa8-}8-}8-})

2/ Ra gì ra lắm event, làm tốn công cày cuốc, cày ra 1 đống item ế nhệ, bán ếu ai mua..... ( bán rẽ đi cho newbie dễ thở~o)=D>=D>=D>)

3/ Nó bug tý EXP, nó up tý level, phải dìm nó chết không thương tiếc...( cho tụi nó up đi, lên level cao được gì nhỉ:-?:-?:-? quần đùi, áo lót tụi nhỏ uýnh cho mang nhục=))=))=)))

Thoải mái chút đi mấy ông, game thôi mà.

Thôi vọt lẹ không bị ném đá chết:((:((:((

KeThuaKe

Gia nhập giang hồ
10 thang dang ban nghi game pm mua deo' ban rui dua gia tren troi` huong ung phong trao toan ua` theo xl chu deo thang nao nghi dau? .may dua dang fb ma nghi luon tui di dau xuong dat'.bug thi bug co dc bn % lien quan gi den tui 6x co dua top me gi dau cung bay ra ma`nghi
nói thế này cho vuông ... Bạn choi dc bao nhiêu bạn nạp dc bao nhiêu , mà bạn nói như đúng rồi vậy .
- Chúng tôi bỏ tiền ra chơi cảm thấy ko vui hoặc bận thì bán acc thui.
- Bạn thích thì bạn ở lại mà chơi .... Hay lại 1 trong những thằng xin đồ , Xin acc đéo cho ức chế rồi lên đây gáy.
- Bạn nói thằng nào acc top nói bán mà ko bán bạn đi đầu xuống đất ak nói vài acc nghe xem ... Ếch ngồi đấy giết thì biết cc gì mà sửa.

coccoccoc

Gia nhập giang hồ
nói thế này cho vuông ... Bạn choi dc bao nhiêu bạn nạp dc bao nhiêu , mà bạn nói như đúng rồi vậy .
- Chúng tôi bỏ tiền ra chơi cảm thấy ko vui hoặc bận thì bán acc thui.
- Bạn thích thì bạn ở lại mà chơi .... Hay lại 1 trong những thằng xin đồ , Xin acc đéo cho ức chế rồi lên đây gáy.
- Bạn nói thằng nào acc top nói bán mà ko bán bạn đi đầu xuống đất ak nói vài acc nghe xem ... Ếch ngồi đấy giết thì biết cc gì mà sửa.
tao biet nhieu hon may` nhe' .Ko nap thi cung dc quyen` noi' .may cung nap deo ma noi nhiu` to mom`

billy1518

Gia nhập giang hồ
có cái bug bé tí mà kêu ầm trời bữa giờ
vậy chắc mà chơi bên TMC giai đoạn đầu chắc mấy ông này điên loạn mất

View attachment 15471

giảm ở đây là giảm tinh thần . họ treo v thôi chứ linh hồn k có!
1 phần họ đang bán acc ad phải nhìn nhận sự thật như vậy !!!
vấn đề lạm phát đang là là dâu hỏi lớn chẳng còn một món đồ nào ngoài 71m lúc này thật sự có giá trị !

Lion_King

Staff member
giảm ở đây là giảm tinh thần . họ treo v thôi chứ linh hồn k có!
1 phần họ đang bán acc ad phải nhìn nhận sự thật như vậy !!!
vấn đề lạm phát đang là là dâu hỏi lớn chẳng còn một món đồ nào ngoài 71m lúc này thật sự có giá trị !
à lạm phát cơ đấy... nói mãi 2 năm nay rồi :)) chán chả buồn nói. Kiếm cái sv nào đồ giữ giá hơn sv này trên toàn cõi VN này rồi về mình bàn luận tiếp nào.

Hagel D.Raizer

Gia nhập giang hồ
à lạm phát cơ đấy... nói mãi 2 năm nay rồi :)) chán chả buồn nói. Kiếm cái sv nào đồ giữ giá hơn sv này trên toàn cõi VN này rồi về mình bàn luận tiếp nào.
thật sự thì thấy 2 đợt ev vừa r` kteam làm hơi gấp , đồ 17m đang giá ~5 600k còn 1 200k , clvc25 từ 35 40m còn 20m .mà ev lại chỉ có top ăn nổi boss hph , nên mấy người lv tàn tàn ko theo ev dc . mong sau này ra ev kiểu đi train dc đồ về đổi ấy , có thể thưởng bèo chút nhưng mọi người đều chơi dc vậy thì vui hơn .

Bên trên