THẢO LUẬN Rương vàng lam quest 2 h một lần bị khoá thif sao kinh doanh

kevinlai

Binh Nhì
đây cũng là một nguồn thu nhập trọng yếu của tui canh 2 tiếng vô một lần làm quest một ngày được có 1 rương ra chợ bán tối mà giờ khóa luôn thi sao đây T_T @Huyết Ban Nick coi cách nào đi chứ vậy là khổ lắm

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
1/ Chỉ khóa rương vàng làm từ Q trao đổi rương vàng
2/ Q đổi rương vàng cấp tốc 10m gold/rương vẫn giao dịch được.

huynhthinh

Binh Nhất
ko bán đc thì búng .. đồ trong hộp gd đc mà lo :)) .. biết đâu bất ngờ nằm sau cái rương vàng như sổ số vietllot vậy

huynhthinh

Binh Nhất
1/ Chỉ khóa rương vàng làm từ Q trao đổi rương vàng
2/ Q đổi rương vàng cấp tốc 10m gold/rương vẫn giao dịch được.
thà như a tăng tg làm q lên vd làm rương đồng 5 tiếng 1 lần .. nếu trả Q bạc thì 3h trả 1 lần ...... Q vàng 1h trả 1 lần ...... xem mấy ngày đc 1 cái rương =)) .. lúc đó xem coi có giá trị hay k biết liền

khanh104

Gia nhập giang hồ
Game nào cũng phải có nhóm người chịu cày đế bán cũng chỉ để phục vụ cho phần có nhu cầu, giờ lại chặn khả năng cày của họ. Giống kiểu ko có giải pháp thì đạp đổ, giờ thì gì cũng phải nhờ @. Sao ko áp dụng 1 account được bao nhiêu rương hay tăng tgian nhận q lên

Scyllar

:D :D :D
tình hình là1k@ = 65m trung bình thế
1 cỏ 200@ = 13m + 5m + 1 rương đồng = 18m ngày 1 lần
1 rương đồng +15m nếu giảm ngày 1 lần
30 chiến phiếu + 5m ngày 1 lần

mà ko phải ai cũng có chiến phiếu nên 1 acc trung bình ngày 2 rương vàng = 33m/2 rương
ngày xưa gold đắt thì bỏ ra 18m mua 1 rương vàng vì thời đó mới, ai cũng ham như cái vé số bây giờ ít người mua hẳn
đồ mở thì sida nhiều so với giá bỏ ra nếu BQT ko tăng giá trị
bố trí nghỉ :))

Lão Quái Nhân

Tính Tình Cổ Quái
Ak @Huyết Ban Nick ơi tôi góp ý thế này ..
- Sau sự việc này tôi nghĩ nên tăng số lần đổi = chiến phiếu . ví dụ : 1 ngày dc 1 lần thì bây giờ cho 1 ngày 3 lần .
- Có thể quy đổi từ điểm NPC đánh tượng . 20 điểm 1 chiến phiếu .
- Thay vào đó số người đi TLC sẽ tăng cao hơn và chiến phiểu ko gd được ..

biboo

Gia nhập giang hồ
Cái này chỉ anh hưởng tới các bạn farm rương vàng bán thôi chứ ai farm rưởng mở ra đồ bán thì có ảnh hưởng gì đâu nhỉ

Scyllar

:D :D :D
hợp lý nhất là 1 ngày 1 acc 3~5 rương đồng
vẫn cho giao dịch đi admin
Không quá 10 nhân vật farm rương trên 1 IP
thì tính ra 1 ngày nông dân như mình được từ 30~50 rương đồng thôi
bỏ ít thời gian, để làm việc khác chứ ko cắm mặt như bây giờ
mọi người vẫn có tỉ lệ như nhau, giá rương vẫn thế,
ai cần mua thì ko cần bỏ thời gian, chỉ mua = 2 lần giá bỏ ra farm

namdinh

Binh Nhì
Cái này chỉ anh hưởng tới các bạn farm rương vàng bán thôi chứ ai farm rưởng mở ra đồ bán thì có ảnh hưởng gì đâu nhỉ
muốn bán rv cho chắc ăn bạn ơi, 1 ngày 1 rv củng dc mà giá và iteam hiện tại đổi còn ko dám huống chi bán giá 18m(huề vốn thôi) ai mà mua,1 máy mà train biết khi nào mới mua dc đồ

biboo

Gia nhập giang hồ
muốn bán rv cho chắc ăn bạn ơi, 1 ngày 1 rv củng dc mà giá và iteam hiện tại đổi còn ko dám huống chi bán giá 18m(huề vốn thôi) ai mà mua,1 máy mà train biết khi nào mới mua dc đồ
thì h farm mở bán thôi lời ăn lỗ chịu. biết đâu bạn mở ab2 thì sao :D

Bên trên