GIỚI THIỆU Quà tặng đền bù đợt lag.

hjeuthjen

Gia nhập giang hồ
TLP h bán có 18m, tốn có nhiêu đâu. =))
ngày dj làm có 8h --> 12h làm 1 lần là OK, even này vậy ngon rùi, chứ mà x2 có mà cắm đầu train ko, chán vl /:)
NÓI CHUNG ÉO CHỈNH SỬA GÌ HẾT.

OhChick

Gia nhập giang hồ
Ôi suy với chả nghĩ ... cái phù đó 100 lần nhiêu tiền vậy mà mua thêm với chả bớt :| Các bạn làm như cần tiền đến nỗi phải tính toán chi li để moi tiền quá :|

Tiêu chí ban đầu là anti-auto, ai theo server này đều hiểu. Event cũng thế, cứ X2 1 đống clone vào farm lên 35 thật nhanh sau đó thì tất cả đi xuống. Event này ra là để tập trung cho người chơi, lâu lâu vào game còn thấy đi về làm Q còn nói chuyện, vậy có hay hơn ko ? Hay là ỉ lại lười ?

p/s: cái pill tặng kèm nó còn gấp trăm lần cái TLP mà bạn nói nhé!
Bản thân cảm thấy Happy với event này và Kteam đã lắng nghe và điều chỉnh thành 12tiếng/1 lần làm Q. Như thế này là ổn rồi. Event này thấy vui hơn là x exp khá nhàm chán. Cứ 12 tiếng là về thăm Huyền Bột và đám cóc thân thương để thay đổi không khí cũng hay :-bd:-bd:-bd
Chỉ góp ý nhỏ là lần sau để đỡ gây war thì Kteam nghĩ cho ae đi làm hén. Đâu còn thời ở nhà canh máy 4 giờ làm Q 1 lần :bz:bz:bz
P/s: @Lion_King @Huyết Ban Nick mau chóng mở map mới đi thôi. Top 78 rồi kìa :)):)):))

dokhactam95

Gia nhập giang hồ
Mà cho mình hỏi : 24h này là tính thời gian thực hay là thời gian oln ? 19h30 mình out rồi 22h oln lại có giữ đc 2,5h x1.5 không ?

OhChick

Gia nhập giang hồ
Mà cho mình hỏi : 24h này là tính thời gian thực hay là thời gian oln ? 19h30 mình out rồi 22h oln lại có giữ đc 2,5h x1.5 không ?
Theo mình thấy, toàn bộ nhưng item và pill của Sv này là tính theo thời gian thực, chưa có chức năng nào tính theo thời gian online nha bạn >:D<>:D<>:D<
Tớ từng ngậm quả đắng vụ CTP nên nhớ rõ [-O<[-O<[-O<

xecutkit

Binh Nhì
Càng ngày càng k hiểu game.
Sao k cho x2 cả tuần còn ai muốn nhận pill thì cứ đi làm q nhỉ . Sao toàn làm khó nhau ?
Phù lên phù về thì tốn thêm TLP, lúc đó @ nạp vào thêm để mua TLP nhỉ . Kteam cú này cao tay quá :)
12h làm 1 lần kêu tốn TLP thì t cũng chịu =))) bạn vào đây t cho 1 cái mà phù mỏi tay nè thằng loser

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
thực ra thì mục đích tặng pill và Q buộc trả theo giờ là có ý đồ cả đấy. Để xem độ active của các bạn ra sao mới tính toán thời điểm làm sự kiện pk cộng đồng hợp lý được. Chẵn hạn như giờ nào các bạn trả Q này nhiều nhất ..thì chứng tỏ giờ đó có đông người hoạt động nhất. Các sự kiện sẽ xoáy vào thời gian đó để phục vụ đa số ae. Mọi người chỉ thấy được phần nổi , còn phần chìm thì có nhiều tính toán để phục vụ cho đa số cộng đồng lắm. Mọi vote trên diễn đàn chỉ dc vài chục và còn 2 ý kiến ko lệch nhau bao nhiêu nữa, ko thể đại diện cho hầu hết Yulgangvn-er được . Vì vậy từ giờ trở đi chúng tôi chỉ dựa trên số lượng thống kê thực tế hoặc dĩ 1 vote nào đó áp đảo hoàn toàn các vote khác. Ban đầu dự kiến là 7 ngày x2, nhưng sau đó thấy x2 chỉ làm số lượng clone tăng nhiều lên thôi, log game , treo máy , rồi lên 4rum kêu game chán .... hãy bỏ ra chút thời gian để chơi game. Nhận phần thưởng và nó sẽ có ích rất nhiều trong các hoạt động pk bang hội sắp tới.

Bên trên