GIỚI THIỆU Quà tặng đền bù đợt lag.

yodark

Binh Nhì
đôi lời nóng nãy với Kteam e xin lỗi
Nhưng e xin đại diện các ae công nhân xí nghiệp công sở người học sinh sinh viên...e xin chân thành đề nghị x2 1 tuần cho mọi người vì nhiều lúc các a phải đặt mình vào mọi người đễ hiểu được nổi niềm của những người chơi game:
có 1 vài ông a ông bạn : làm nghề tài xế xe suốt ngày cứ chạy xe đi làm kiếm tiền nuôi gia đình thì time đâu mà ngta làm những cái nv như các a đề ra..họ chở khách đi du lịch có khi cả 1 tuần, nhưng niềm đam mê của họ không ngăn được họ rời game này
Em xin chân thành để nói lên @Lion_King @Huyết Ban Nick thử đặt vào vị trí người chơi mà suy xét dùm e cảm ơn

namdinh

Binh Nhì
đôi lời nóng nãy với Kteam e xin lỗi
Nhưng e xin đại diện các ae công nhân xí nghiệp công sở người học sinh sinh viên...e xin chân thành đề nghị x2 1 tuần cho mọi người vì nhiều lúc các a phải đặt mình vào mọi người đễ hiểu được nổi niềm của những người chơi game:
có 1 vài ông a ông bạn : làm nghề tài xế xe suốt ngày cứ chạy xe đi làm kiếm tiền nuôi gia đình thì time đâu mà ngta làm những cái nv như các a đề ra..họ chở khách đi du lịch có khi cả 1 tuần, nhưng niềm đam mê của họ không ngăn được họ rời game này
Em xin chân thành để nói lên @Lion_King @Huyết Ban Nick thử đặt vào vị trí người chơi mà suy xét dùm e cảm ơn
12h làm q mà bác cứ lằng nhằng thế nhỉ, x2 1 tuần đi làm train dc ak

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Hy vọng có điều gì đó nhưng có 1 chút gì đó hơi thất vọng
chỉ là thất vọng thôi
nhưng chơi thì vẫn chơi, chơi cho tới khi nào sv sập thì thôi :)

Lam Trieu

Binh Nhì
LŨ CÓC ÉO THÍCH ĐIỀU NÀY :confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused:
LÀM THÌ LÀM CỤC 100% EXP LUÔN ĐI 50% LÀM GÌ ...MỆT , LÀM Q NGÀY 1 LẦN THÔI CŨNG ĐƯỢC . SUỐT NGÀY CHÉM CÓC NHÁIx-(x-(x-(x-(

Bên trên