GIỚI THIỆU Quà tặng đền bù đợt lag.

vantuan2705

Gia nhập giang hồ
hehe đây cũng đi làm nên hiểu rõ nỗi khổ của bác @yodark
mình làm nhân viên văn phòng quèn cách nhà tầm 10km nên tính thế này cho bác nào biết xem có onl đc 12h 1 ngày ko nhé
1/ sáng 6h dậy chuẩn bị đồ đạc, ăn sáng, 6h50-7h là đi làm
2/ làm việc ở công ty tới 4h30 là xong nhưng công việc bận thì thường hay làm tới 5h30 hoặc 6h
3/ làm xong buổi tối ở sg thì kẹt xe vãi cả nồi rồi -> đi về phải 7h hơn
=> thế nên chắc chắn 1 điều dần dần sẽ bị lệch thời gian ko làm Q đc
Nhưng thôi kệ chơi thì chịu, sv có cho sao thì nhận, dù gì nó cũng ko nát hơn được nữa =))

namdinh

Binh Nhì
mình làm nhân viên văn phòng quèn cách nhà tầm 10km nên tính thế này cho bác nào biết xem có onl đc 12h 1 ngày ko nhé
2/ làm việc ở công ty tới 4h30 là xong nhưng công việc bận thì thường hay làm tới 5h30 hoặc 6h
Nhưng thôi kệ chơi thì chịu, sv có cho sao thì nhận, dù gì nó cũng ko nát hơn được nữa =))
bác này nói đúng ,quang trộng là đừng tâm lý hơn thua quá thôi, 1 ngày làm 1 q củng ok mà.

Best Gà Con JR

Gia nhập giang hồ
t
lm k rah onl thì z đó thiệt thòi. adm là thế đó cứ theo ng giàu có và rảnh rỗi

namdinh

Binh Nhì
nghe tui nói = 1 tâm trạng điềm tỉnh đây...bác thấy mỗi lần ra sự kiện sever như thế nào ?>>>>>sv lag
còn ra x2 exp thì sever có dis có lag nghiêm trọng hay là không ?>>>>>>sv vẫn lag

thì sao bác?

yodark

Binh Nhì
nghe tui nói = 1 tâm trạng điềm tỉnh đây...bác thấy mỗi lần ra sự kiện sever như thế nào ?>>>>>sv lag
còn ra x2 exp thì sever có dis có lag nghiêm trọng hay là không ?>>>>>>sv vẫn lag

thì sao bác?
x2 cũng như x1,5 thoi lag thì do có 1 chút thoi chứ k nghiệm trọng

vantuan2705

Gia nhập giang hồ
từ sau mấy đợt lag giờ cũng không mặn mà với sv lắm, trước 6x thì cũng có hiến ít máu trung bình 1-2tr 1 tháng
mà từ khi 6x tới giờ cũng chả buồn nạp thẻ, chơi cầm chừng
Nhớ ngày đó chơi sv của asiasoft chỉ chơi thôi chứ cũng ko có pk bao giờ, bây giờ vẫn vậy, chỉ có treo acc, thi thoảng dạo shop, mở rương, đập đồ như 1 thời tuổi thơ thôi nhưng vẫn bị mấy bạn rảnh rảnh cắn auto :D

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
từ sau mấy đợt lag giờ cũng không mặn mà với sv lắm, trước 6x thì cũng có hiến ít máu trung bình 1-2tr 1 tháng
mà từ khi 6x tới giờ cũng chả buồn nạp thẻ, chơi cầm chừng
Nhớ ngày đó chơi sv của asiasoft chỉ chơi thôi chứ cũng ko có pk bao giờ, bây giờ vẫn vậy, chỉ có treo acc, thi thoảng dạo shop, mở rương, đập đồ như 1 thời tuổi thơ thôi nhưng vẫn bị mấy bạn rảnh rảnh cắn auto :D
bác giống em
trước giờ chơi đều ko thích PK

có sv này thì bị cuốn quá nên có khô máu chút xíu :D

Bên trên