Phiên bản này có bị change skill hay khinh công?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

matquykyo

Gia nhập giang hồ
Đây là vấn đề không mới so với hk hiện tại, nếu change skill bình thường thì ko sao, nhưng nhiều người đã change cả khinh công trong tlc, pv tạo ra nhiều hiệu ứng ko công bằng cho 1 số gamer khác! Vậy xin hỏi anh King có hướng giải quyết nào cho công bằng giữa người chơi với nhau?

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Cái này LK fix trong 1 nốt nhạc nhé bạn yên tâm , dùng soft can thiệp thì sẽ bị anti trảm , còn change file các bạn bắt đc cứ quay clip chụp hình rõ ràng lên sẽ ban nick ngay và luôn

Mozilamedia

Gia nhập giang hồ
giữ nguyên cho nó chất của Hiệp Khách, mấy thằng chage thì chả có yêu mến hiệp khách gì cả. toàn gato

matquykyo

Gia nhập giang hồ
Cái này LK fix trong 1 nốt nhạc nhé bạn yên tâm , dùng soft can thiệp thì sẽ bị anti trảm , còn change file các bạn bắt đc cứ quay clip chụp hình rõ ràng lên sẽ ban nick ngay và luôn
Để công bằng thì có chi sài nấy, char kiếm thì có những skill delay nhanh, cung ninja thì chém bắn chay, như vậy ngon rùi. :P

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Chỉ cần report thì ra đảo nhé. Thứ 2, việc này mình fix khá dễ dàng, nhưng trước mắt chưa có thời gian. Dự trong phiên bản chính thức sẽ có. Ai hiểu rõ về cách thức change skill/khinh công các loại có thể PM để fix triệt để hơn

matquykyo

Gia nhập giang hồ
Chỉ cần report thì ra đảo nhé. Thứ 2, việc này mình fix khá dễ dàng, nhưng trước mắt chưa có thời gian. Dự trong phiên bản chính thức sẽ có. Ai hiểu rõ về cách thức change skill/khinh công các loại có thể PM để fix triệt để hơn
Thấy thix cách làm việc của bác rùi, thằng dzo nó cứ im re ko fix được :)), pk hơn nhau ở trình độ kẹp, set đồ, nhìu thằng vì muốn rút ngắn khoảng cách này mà change này nọ, xuyên tường. :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên