Phải chăng đây là lý do sv vẫn chưa cb được

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Vã lại chủ pic không đọc bài kĩ rồi
Làm 1 sever rất khó
Nhưng LK đã làm được
Vả lại nếu mà đợi đến TT-TT sờ gáy thì tui nghĩ chắc tết công gô nó mới biết sever này
Mà trừ khi ở việt nam có HKGH VN offica chứ không phải như thằng dzo kia đâu

Ma đại thiếu gia

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
Nên vui hơn là buồn

Trao đổi với một số cá nhân 'có kinh nghiệm', game lậu thực chất không phải cứ sở hữu mã nguồn là thoải mái muốn làm gì thì làm....và để có thể kiểm soát hoàn toàn thì cần có đội ngũ kỹ thuật với khả năng 'chọc' code thẳng vào source để giải mã dần dần.
Việc giải mã này có thể mất đến nhiều tuần, nhiều tháng hoặc... không bao giờ xong. Vì thế nhiều cá nhân dù có đủ tiền mua mã nguồn game lậu nhưng cũng phải chùn tay khi muốn động vào chúng vì không biết đến bao giờ mới kinh doanh được. Ngược lại nếu thành công thì họ lại có toàn quyền xử lý dữ liệu như trang bị, item... hoặc đơn giản nhất là cài đặt và chạy được trên máy chủ.

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Game hàn như Blade & Soul bom tấn như thế còn lộ source nữa là game tàu , nói luôn cho bạn biết game hàn bảo mật khá kém nhé , đó là mấy game về trước , còn về sau thì tôi ko rõ . Hồi còn làm sever au offline mấy cái file acv của audition tớ unpack cho be bét để lấy item. Càng về sau unpack càng khoai và phải nhờ cậy tới mấy pro ở rage zone.

Còn về trình độ của LK thì chắc ko cần phải bàn , ai nói tớ tâng bốc nịnh nọt cũng đc , cứ thử làm lại YGB trên cái sườn cũ xem , thử crack sever hk korea xem , xương ko đấy .

Còn về Yulgang 2 thì sớm muộn gì nó cũng sẽ lộ Source như RaiderZ , Blade & Soul ... thôi

P/S : TNGH của PW mới OB ko lâu đã có thằng làm prisever rồi đấy . Tôi biết bạn chờ lâu nên nóng lòng và nghi ngờ về trình độ của KTeam nên nói những lời có hàm ý mỉa mai . Thời gian rồi sẽ trả lời tất cả dẫu có đợi đến bao lâu tôi cũng sẽ đợi.

Hiroshima

Gia nhập giang hồ
Game hàn như Blade & Soul bom tấn như thế còn lộ source nữa là game tàu , nói luôn cho bạn biết game hàn bảo mật khá kém nhé , đó là mấy game về trước , còn về sau thì tôi ko rõ . Hồi còn làm sever au offline mấy cái file acv của audition tớ unpack cho be bét để lấy item. Càng về sau unpack càng khoai và phải nhờ cậy tới mấy pro ở rage zone.

Còn về trình độ của LK thì chắc ko cần phải bàn , ai nói tớ tâng bốc nịnh nọt cũng đc , cứ thử làm lại YGB trên cái sườn cũ xem , thử crack sever hk korea xem , xương ko đấy .

Còn về Yulgang 2 thì sớm muộn gì nó cũng sẽ lộ Source như RaiderZ , Blade & Soul ... thôi

P/S : TNGH của PW mới OB ko lâu đã có thằng làm prisever rồi đấy . Tôi biết bạn chờ lâu nên nóng lòng và nghi ngờ về trình độ của KTeam nên nói những lời có hàm ý mỉa mai . Thời gian rồi sẽ trả lời tất cả dẫu có đợi đến bao lâu tôi cũng sẽ đợi.

like like like

traimocoivo

Gia nhập giang hồ
Xin đính con bà chính là k nghi con bà ngờ LK j chỉ là post lên để mng ai thấy lâu chưa CB biết chọc code nó ntn thôi. Chấm hết.

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Điểm xấu là có khả năng sv này có thể ra đi bất cứ lúc nào vì là pri ( lậu ) nếu chính phủ áp dụng chính sách siết chặc hơn nữa!!
Tốt là những ai đang chơi 1 sv chính cống thì sẽ càng có giá trị vì những gì mình bỏ ra.
Còn cho dù tài năng LK có giải mã cource dc thế nào đi chăng nữa mà sv ko yên tâm hoạt động thì cũng thành cức hết thôi! Cũng như bạn có bằng đại học loại giỏi mà ko xin dc việc làm thì cũng thành giấy nháp thôi!
chắc bạn bên dzo qua hả , đến cái source game ghi còn sai thì tôi chỉ cmt 1 lần này thôi , chắc bạn học lên tới đại học đc = loại giỏi mà ko xin đc việc nên lấy ra ví von hả , ừ mang cái bằng đó đốt đi bạn , cũng chỉ là tờ giấy nháp thôi giữ làm gì , chào thân ái và quyết thắng nhé.

Luciƒer

Binh Nhì
Điểm xấu là có khả năng sv này có thể ra đi bất cứ lúc nào vì là pri ( lậu ) nếu chính phủ áp dụng chính sách siết chặc hơn nữa!!
Tốt là những ai đang chơi 1 sv chính cống thì sẽ càng có giá trị vì những gì mình bỏ ra.
Còn cho dù tài năng LK có giải mã cource dc thế nào đi chăng nữa mà sv ko yên tâm hoạt động thì cũng thành cức hết thôi! Cũng như bạn có bằng đại học loại giỏi mà ko xin dc việc làm thì cũng thành giấy nháp thôi!
nên khoá nick những thành phần phản động vl này lại, chó săn bên dzo sang đá đểu phắn cmn đê cho nước nó đỡ đục, dzo của mày là sever "chính cống" đấy, "chính cống" cái kiểu **beep** gì mà khiến người ta ức chế bỏ game lũ lượt dzậy... "Điểm xấu là có khả năng sv này có thể ra đi bất cứ lúc nào vì là pri ( lậu ) nếu chính phủ áp dụng chính sách siết chặc hơn nữa", mày stupid đến nỗi không hiểu đc là đội ngũ Kteam không tính toán đến những điều này àh, nếu điều mày nói diễn ra thì những người tâm huyết với 1 sản phẩm chất lượng sẽ theo tới cùng chứ không như mày chỉ biết nói suông bằng nước bọt đâu, ... "cức" cái cmm hả con phò, thế hóa ra mày cũng tham gia vào cái mà mày gọi là "cức" này theo dõi và comment àh, mày cũng thơm tho sạch sẽ quá nhỉ... mày làm đc như người ta ko mà phán như thánh thế, hay là tài năng của mày nằm trên mười đầu ngón tay gõ phím, "Cũng như bạn có bằng đại học loại giỏi mà ko xin dc việc làm thì cũng thành giấy nháp thôi!", liên quan **beep** gì ở đây, mày nghĩ cầm tấm bằng đại học loại giỏi ko xin đc việc làm àh, tao nói cho mày biết đầy người giỏi làm trái nghành trái chuyên môn, đơn giản vì niềm đam mê hoặc dự định khác trong đời người ta, sống mà đ...' có đam mê hoài bão thì dù có cái bằng giỏi đi xin đc việc làm thì cũng chỉ là hình thức mà thôi, bản thân anh LionKing - 1 người tài năng và có 1 công việc với lương cao đã bỏ ra tâm huyết và thời gian làm game này là để dành cho những thằng nghiện HKGH mà bị bọn dzo làm ăn như **beep** nó đào mỏ đấy, có khi cũng dành phần cho những thằng như mày đấy, bựa vl, bay mùi vãi ra :@):-&

Bên trên