XIN XỎ Phần thưởng đua top cầm sư

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Xin phép BQT cho mình ý kiến về phần thưởng đua top Cầm Sư :
Tình hình là do nhai pill úp lv quá nhanh khi kết thúc sự kiện đua top cầm sư 80 thì cũng úp đến lv 95 96 rồi còn ít ngày nữa lại úp 10x mà phần thưởng nhận được là cây cầm 71m Khá tốt với Cao Cấp thật sự là anh em không biết làm gì với món quà đó, ốp thì không thực tế mà cất kho thì phí bán thì giờ cũng không ai cần.
Xin BQT có thể xem xét lại 1 lần nữa có thể đổi sang cầm 133m để làm vk 10x được không vậy ?
@Lion_King Anh có thể cân nhắc vấn đề này cho anh em với :D

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Nếu đổi thì phiền 3 top cùng vào xác nhận, cả 3 ok thì sẽ đổi . Yêu cầu phải có ảnh chụp ingame của nhân vật để đối chứng
1/ Kitaro
2/ ToiLaAi
3/ zCầmSư
Nếu 1 trong 3 không đồng ý quá trình đổi sẽ bị hủy

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
Nếu đổi thì phiền 3 top cùng vào xác nhận, cả 3 ok thì sẽ đổi . Yêu cầu phải có ảnh chụp ingame của nhân vật để đối chứng
1/ Kitaro
2/ ToiLaAi
3/ zCầmSư
Nếu 1 trong 3 không đồng ý quá trình đổi sẽ bị hủy
phần thưởng và hình thức của các bạn mâu thuẫn vl
đúng ra các bạn nên phát thưởng ngay khi họ up lv 80 để làm đồ tiếp tục leo lv đằng này đến giờ với phát trong khi 3 top 1 2 3 đã ngừng đua lv cả 15 ngày nay chứ ko cũng 10x hết rồi lấy 71m của các bạn làm gì
mình đơn giản sao cũng dc 71 cũng đang xài rồi 133cc mình cũng có rồi GM cũng nên đổi cho a e cái phần thưởng khác mà họ có thể sử dụng đi

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
phần thưởng và hình thức của các bạn mâu thuẫn vl
đúng ra các bạn nên phát thưởng ngay khi họ up lv 80 để làm đồ tiếp tục leo lv đằng này đến giờ với phát trong khi 3 top 1 2 3 đã ngừng đua lv cả 15 ngày nay chứ ko cũng 10x hết rồi lấy 71m của các bạn làm gì
mình đơn giản sao cũng dc 71 cũng đang xài rồi 133cc mình cũng có rồi GM cũng nên đổi cho a e cái phần thưởng khác mà họ có thể sử dụng đi
Đồng ý là có chút thiếu sót chổ này. Đợt đua top quyền sư sắp tới mình sẽ lưu ý. Thank @Phượng Sồ đã góp ý.

Bên trên