Phút tri ân cho char Thương - tà thân yêu!

Fantasy

Binh Nhì
Ai là Fan của Thương Tà - Tử Hào nói riêng và bộ truyện HKGH thì cùng vào xem Tử Hào "Quyết" thằng Kiếm Ma thế nào nhé;)) !
P/s: Giải đấu Hiệp Khách Chí Tôn của Dzogame.
. phucklb - thương tà thăng thiên 2 vs AthurNo1 - kiếm tà thăng thiên 2( TOP 2 super móc lốp của HKGH thời bấy giờ;)))
. Riêng mình cảm thấy kiếm trong clip không hề yếu cũng như pk không hề gà một chút nào nhưng thường đã quá xuất sắc và đạt đến đẳng cấp thần thánh khi phẫn nộ( Kiếm đã Critical damage "khủng" khiến Thương mất 3484 (x 3) máu mà Thương vẫn không die - Oh My God8-x ) , ai đam mê và nhiệt huyết với thương ráng làm được như anh Phúc trong clip nha các bạn, thường chỉ thực sự mạnh khi thăng thiên mà thôi => cần sự kiên trì rất lớn => 1 vote cho thương-tà-thần-thánh nhé các tềnh iu\m/

Kay

Gia nhập giang hồ
Không hiểu ở chỗ sao tụi nó bơm mana lắm thế . Không biết để làm gì ??

cái đó theo mình nhớ hồi Dzo là kẹo đó, mà kẹo khi bơm thì luôn hiện hiệu ứng màu xanh của bơm mana nhưng thực chất là nó đang bơm máu

Thương từ thăng thiên trở đi là lột xác hoàn toàn nhờ bộ khí công hỗ trợ hoàn toàn cho PK sau khi TT mà ;)) cơ mà ai muốn được như thế cũng phải chịu đầu tư chứ không thì đỡ thế nào được bọn kiếm với ninja 12x 13x

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
Không hiểu ở chỗ sao tụi nó bơm mana lắm thế . Không biết để làm gì ??
Đó là hiệu ứng của kẹo Vàng (tác dụng: hồi phục 2k máu, 2k mana). Khi bom có hiệu ứng giống bom mana
Trước còn chơi TLC bên Dzogame mình xài kẹo + x2 bom máu ==> Bom 1 phát 4k, nó đánh hoài không die được ==>tụi nó kêu mình xài Máu siêu thị nữa. Mình chỉ bít =))

mnonline

Gia nhập giang hồ
Đó là sever dzo ko có kẹp skill thôi
sever này như assisoft sẽ có kẹp skill và kiếm sẽ né nhiều hơn !
Kiếm sinh ra để pk mà !

KR9x

Gia nhập giang hồ
theo mình thì tốc độ bơm máu của thương nhỉnh hơn 1 chút thì phải. crit 3k...x3 mà ko die. đang lơ là GM hô hào thì thằng thương crit, mà thương crit mà ko né được thì thôi rồi...hơn 10k 2 phát là phải die thôi, no cmt!

Bên trên