GIÚP ĐỠ Phân biệt ngọc cvtk và lght

Độc Bá Dâm

Binh Nhất
cho mình hỏi nht chân vũ tuyệt kích (CVTK) và Linh giáp hộ thân (LGHT) có phải cùng 1 loại ngọc không? vì acc của mình thấy ngta treo shop là CVTK nhưng vào mua lại nhìn thấy LGHT? k phân biệt được 2 ngọc này thì sao biết mà op????

ruadnvn

Gia nhập giang hồ
Châc lại giống . Lhpv với lhpt . Hồi ốp cái áo full lhpv cho con kiếm xong đưa qua con nin mặc hồi nó hiển thị là lhpt

spk_boy

Binh Nhì
cho mình hỏi nht chân vũ tuyệt kích (CVTK) và Linh giáp hộ thân (LGHT) có phải cùng 1 loại ngọc không? vì acc của mình thấy ngta treo shop là CVTK nhưng vào mua lại nhìn thấy LGHT? k phân biệt được 2 ngọc này thì sao biết mà op????
nó bị lỗi hiển thị hay sao đó m. lúc mới mở map 6x lụm dc mấy v LGHT, thấy ko liên quan đem phi shop sau đem qua con đao thì nó lại hiện là CVTK==> soi máu
hiện có 1v: con kiếm cằm thì để là HLTP. đưa qua con đao thì nó hiện CVTK
nên tốt nhất đem qua con ko có KC đó kiểm tra hoặc mua 1v "chính hãng" coi nó có gọp lại ko là phân biệt dc

đề nghị AD fix cái này hoặc ít nhất là khi ae óp vào AC mà bị lỗi phải đền bù nhanh cho ae khi có khiếu nại

spk_boy

Binh Nhì
Chân Vũ = Hồi Liễu = Linh Giáp , 3 viên này op viên nào cũng dc nha .
nhưng e hiện có cả 2 loại, khi đem bỏ vào kho thì nó tách ra 2 loại khác nhau chứ ko phải gom lại làm 1
như a nói nó là như nhau: vậy 1 AC e vừa óp CVTK vừa óp HLTP thì có thật là sẻ tăng 4đ KC ko
vậy nếu e óp 1 áo CVTK hoặc HLTP thì cả kiếm và đao cùng xài dc hay sao
xin thông não e phát :)

tienthanhs1

Trung Sĩ
CVTK và HLTP hiện tại là 1 ( Đao nhìn sẽ là CVTK còn Kiếm nhìn sẽ là HLTP) còn LGHT nhớ ko lầm thì lúc mà bị lỗi sever thì Đao nhìn là CVTK chứ trước khi bị lỗi đó thì Kiếm vẫn thấy có LGHT riêng biệt chứ ko phải CVTK hay LHPV như bây giờ.

Độc Bá Dâm

Binh Nhất
CVTK và HLTP hiện tại là 1 ( Đao nhìn sẽ là CVTK còn Kiếm nhìn sẽ là HLTP) còn LGHT nhớ ko lầm thì lúc mà bị lỗi sever thì Đao nhìn là CVTK chứ trước khi bị lỗi đó thì Kiếm vẫn thấy có LGHT riêng biệt chứ ko phải CVTK hay LHPV như bây giờ.
CVTK và HLTP vẫn khác nhau nhé
đã op và đã thấy

tienthanhs1

Trung Sĩ
CVTK và HLTP vẫn khác nhau nhé
đã op và đã thấy
Bạn cần kiểm chứng thì tối nay mình lấy 1 viên CVTK cho bạn lấy acc kiếm và xem nó là HLTP nhé .
Còn có thể cái viên ngọc CVTK lúc bạn ốp nó là viên LGHT . Tớ nhớ ko lầm thì có 1 thời gian 2 ngọc này bị lẫn lộn . Và khi đó char Kiếm của mình nhìn nó Vẫn là LGHT

Bên trên