GIỚI THIỆU Pet - không chỉ là thú cưng

Bạn thấy thế nào?

• Thú vị

Số phiếu: 95 85.6%
  • chán

Số phiếu: 16 14.4%

• Số lượng người bầu chọn
    111

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Đọc 1 số bình luận về Hút Máu, Web Game các kiểu mình thấy buồn cười. Để tổng hợp lại, đọc cho thấm 4-5 lần rồi tranh luận nhé.

1. Phê phán thì dễ hơn xây dưng. Topic về hợp thể pet có mặt cả tháng rồi, các bạn ở đâu để góp ý xây dựng cho hoàn thiện?
2. Về mặt lịch sử, ở V.14 MGame đã gần như phế bỏ hoàn toàn Pet, không thanh HP, MP, không thể đánh skill tấn công, hỗ trợ. Không có thanh chức năng. Op đồ cho pet cũng coi như vứt vì pet ko chết. Vậy thì đây là 1 ý kiến được đưa ra từ Mem và tổng hợp lại để làm game sôi động hơn.
3. Về mặt hút máu, Pet được bán giá 80k, bằng 1/4 giá bán ngày xưa của AS. Thế thì hút máu chỗ nào? Hay bạn dựa vào số 4 để nói game hút máu?
4. Hợp thẻ cấp 9 cần 256 con, easy có thể tính ngay ra được số tiền khá là cao. Tuy nhiên bạn quên rằng, ở sv này có tiền chưa chắc đã làm đc điều mình muốn
:) Thử nghĩ xem số ngày để đủ số lượng Pet phù hợp quy định để tiến hành hợp thể là bao lâu? Vậy thì đọc tiếp số 5.
5. Thị trường trước h luôn hoạt động theo kiểu người nghèo góp công, người giàu góp của. Nếu bạn ko có tiền thì có thể train Pet và bán, giúp người cần mua. Mình tin thị trường Pet bây giờ sôi động hơn nhiều và là mãnh đất màu mỡ c ho người nghèo hơn là người giàu. Cho nên suy nghĩ kĩ hơn trước khi comment hút hiếc này nọ.
6. Nếu có ý kiến xây dựng, vui lòng inbox
:) quá nữa các ý tưởng gần đây đều đến từ member
:)

Copy lên đây đề phòng mấy mem ko lắp não hở tí là hút hiếc này nọ :))

hieuvodoi158

Binh Nhất
Đọc 1 số bình luận về Hút Máu, Web Game các kiểu mình thấy buồn cười. Để tổng hợp lại, đọc cho thấm 4-5 lần rồi tranh luận nhé.

1. Phê phán thì dễ hơn xây dưng. Topic về hợp thể pet có mặt cả tháng rồi, các bạn ở đâu để góp ý xây dựng cho hoàn thiện?
2. Về mặt lịch sử, ở V.14 MGame đã gần như phế bỏ hoàn toàn Pet, không thanh HP, MP, không thể đánh skill tấn công, hỗ trợ. Không có thanh chức năng. Op đồ cho pet cũng coi như vứt vì pet ko chết. Vậy thì đây là 1 ý kiến được đưa ra từ Mem và tổng hợp lại để làm game sôi động hơn.
3. Về mặt hút máu, Pet được bán giá 80k, bằng 1/4 giá bán ngày xưa của AS. Thế thì hút máu chỗ nào? Hay bạn dựa vào số 4 để nói game hút máu?
4. Hợp thẻ cấp 9 cần 256 con, easy có thể tính ngay ra được số tiền khá là cao. Tuy nhiên bạn quên rằng, ở sv này có tiền chưa chắc đã làm đc điều mình muốn
:) Thử nghĩ xem số ngày để đủ số lượng Pet phù hợp quy định để tiến hành hợp thể là bao lâu? Vậy thì đọc tiếp số 5.
5. Thị trường trước h luôn hoạt động theo kiểu người nghèo góp công, người giàu góp của. Nếu bạn ko có tiền thì có thể train Pet và bán, giúp người cần mua. Mình tin thị trường Pet bây giờ sôi động hơn nhiều và là mãnh đất màu mỡ c ho người nghèo hơn là người giàu. Cho nên suy nghĩ kĩ hơn trước khi comment hút hiếc này nọ.
6. Nếu có ý kiến xây dựng, vui lòng inbox
:) quá nữa các ý tưởng gần đây đều đến từ member
:)

Copy lên đây đề phòng mấy mem ko lắp não hở tí là hút hiếc này nọ :))
vẫn là câu đó " cảm ơn a luôn luôn lắng nghe và tìm cái hay đến cho tụi e" còn thằng nào k chơi dc thì về dzogame mà chơi thế thôi.

Enies

Hạ Sĩ
Cách đây không lâu lúc cmt ủng hộ ra pet sớm sớm trong suy nghĩ của mình pet ít cũng phải 1k5-2k@
Và giờ pet chỉ còn 800@ 1 con, mọi người có thể sắm cho mình 1 con pet:-bd
Còn muốn mạnh thì tất nhiên phải đầu tư rồi

hieuvodoi158

Binh Nhất
Cách đây không lâu lúc cmt ủng hộ ra pet sớm sớm trong suy nghĩ của mình pet ít cũng phải 1k5-2k@
Và giờ pet chỉ còn 800@ 1 con, mọi người có thể sắm cho mình 1 con pet:-bd
Còn muốn mạnh thì tất nhiên phải đầu tư rồi
lúc đầu cứ nghĩ trên 2k@ ý chứ giờ thì quá rẻ r , ai muốn mạnh thì ht k thì tàn tàn như các sv khác pet vẫn v . dc voi đòi 2 bà trưng dc 2 bà trưng đòi 8 cái vú :))

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Game giao dịch được , Gold mua @ được . Cứ từ từ rồi mọi thứ sẽ có với những ai chịu khó theo đuổi . Còn thể loại farm gold bán lấy vnd , pk thua người lấy gold đầu tư pet rồi kêu hút máu thì chịu thua.

9old

Gia nhập giang hồ
mấy ad cho hỏi cái luck 10% của chuột là về chuyện rớt đồ rớt gold hay hợp thành cường hóa vậy ?

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
thêm hiệu ứng cho pet các cấp mới thể hiện được đẳng cấp nha a :))
hiệu ứng nào lạ mắt chút, đừng giống mấy hiệu ứng cũ quá
Hiệu ứng là sao e ? Mỗi cấp độ pet sẽ có tên gọi, và hình ảnh bùa triệu hồi hoàn toàn khác nhau nhé :)

ShangHa

Gia nhập giang hồ
Hiệu ứng là sao e ? Mỗi cấp độ pet sẽ có tên gọi, và hình ảnh bùa triệu hồi hoàn toàn khác nhau nhé :)
hiệu ứng mỗi cấp bậc phát sáng xung quanh con pét ( vd : 2- màu xanh , 3-màu đỏ , 4- màu tím ... ) .A thêm mấy cái đó vào cho đẹp mắt được k a ? :D

Bên trên