Open beta đc mấy tiếng đã xuất hiện tay to r :v

Thủng Săm

Gia nhập giang hồ
Hôm qua sv mới mở dc 30' mình đã mở dc hộp này có giải thưởng nào cho những người may mắn đầu tiên như mình ko nhỉ :))

Akumasho

Gia nhập giang hồ
Ad có check thì check nhân vật KidSpear luôn. Chưa gì thấy có ngọc Công lực 15 rồi ! Và còn lỗi ngồi vận khí không lên máu nữa ạ !! Thanks :D

touhoushinki1610

Gia nhập giang hồ
tích cóp hôm qua đến h` dc 8 vien CHT mua kiếm 243k r` =)) . cách kiếm CHt ngon nhất là cứ đánh tay hoặc auto nhưng mở tiếng lớn lên , rớt ngọc thì biết mà quay qua nhặt . nhờ thế mà ks dc 4 5 viên cht để mua kiếm

jd3t2qh36r

Gia nhập giang hồ
Chuyện này là như nào, sao chưa thấy BQT lên tiếng chấn an dư luận nhỉ?
Đồ đó có được là hợp lệ hay không thì cũng nên thông báo 1 tiếng chứ.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Có gì đâu, hôm qua lúc mở để giá @Shop sai nên anh em nạp tiền vào mua mấy cái giá rẻ, bán vào NPC giá cao rồi lấy tiền rút ngọc ấy mà :D

Vinsmoke Sanji

Binh Nhì
Áo choàng là vĩnh viễn, hiệu ứng được bán riêng (ko có tăng exp), giá cả sẽ cập nhật sau chứ chưa phải là chính thức !
đúng rồi đó anh sư tử,em thấy ít nhất là 100k/cái,gì có 40k rẻ bèo khi nào mới lấy lại vốn, 5 6 năm trước gì đấy chơi homeviet nó quất 100k rồi,cái nào đẹp dc thì 150k luôn cũng được :like:

touhoushinki1610

Gia nhập giang hồ
đúng rồi đó anh sư tử,em thấy ít nhất là 100k/cái,gì có 40k rẻ bèo khi nào mới lấy lại vốn, 5 6 năm trước gì đấy chơi homeviet nó quất 100k rồi,cái nào đẹp dc thì 150k luôn cũng được :like:
thôi cha , nhà nghèo thì sao mua , t định mua pet + AC cho con kiếm nữ mà lên 100k/ac thì khóc ah :l . với cả giá pet là nhiêu LK nhỉ ? để chuẩn bị tinh thần làm 1 em nhìn cho đẹp =)) . lúc trước chơi HkGH của AS mới cấp 2 nên ko có tiền mua pet :">

Vinsmoke Sanji

Binh Nhì
thôi cha , nhà nghèo thì sao mua , t định mua pet + AC cho con kiếm nữ mà lên 100k/ac thì khóc ah :l . với cả giá pet là nhiêu LK nhỉ ? để chuẩn bị tinh thần làm 1 em nhìn cho đẹp =)) . lúc trước chơi HkGH của AS mới cấp 2 nên ko có tiền mua pet :">
100k nó dính với mình cả đời mà chứ có HSD đâu mà sợ,làm vậy mới thấy có giá trị >:D<

Bên trên