NXT 1 vấn đề nan giải ^^

hunglau

Gia nhập giang hồ
ý kiến hay đóa, nó cũng giống như NXT k để ýk phải mất exp. Như đồ yếu def thấp vô tình chạy ngang bãi quái chủ động bị phập 1 cái toi công hehe

xJupiteRx

Gia nhập giang hồ
Bán item die ko mất exp trong @shop với giá rẽ bèo là hợp lý nhất 0,..,0 vừa giải quyết dc @ lẽ tồn động vừa giải quyết cho dân nghèo lẫn người giàu die khỏi sợ mất exp 0,..,0
Ý kiến bá đạo nhất trong ngày :mad:, Chơi game mà chết chả mất cái gì thì chơi làm gì ?
Làm set cùi + vk xịn + mua cái phù bác nói + CTP hs tại chỗ kiếm bãi sup mà train khỏi bơm máu cũng được chết thì cứ việc đứng dậy mà đánh thế thì lv nó lên vù vù à?
Và hỏi luôn là có cái bùa ấy thì cần gì df và pt nữa ?

Gladiator

Hạ Sĩ
Ý kiến bá đạo nhất trong ngày :mad:, Chơi game mà chết chả mất cái gì thì chơi làm gì ?
Làm set cùi + vk xịn + mua cái phù bác nói + CTP hs tại chỗ kiếm bãi sup mà train khỏi bơm máu cũng được chết thì cứ việc đứng dậy mà đánh thế thì lv nó lên vù vù à?
Đã xem kỹ lời mình nói chưa ? item đó giống như nxt và mỗi lần die sẽ tiêu hao đấy bạn àh . Vào đây để rõ thêm về item này nhé
http://www.yulgangvn.com/forum/threads/kha-o-sa-t-item-thay-the-cho-nxt.444/

MrShj

Thượng Úy
Bán item die ko mất exp trong @shop với giá rẽ bèo là hợp lý nhất 0,..,0 vừa giải quyết dc @ lẽ tồn động vừa giải quyết cho dân nghèo lẫn người giàu die khỏi sợ mất exp 0,..,0

theo mình thì ý này rất chuẩn ! Vừa lợi cho gamer , vừa lợi cho NPH .
k lo nghĩ chuyện dọn kho , fam , hay lo ngại thiếu thốn NXT đột xuất .

Bên trên