NXT 1 vấn đề nan giải ^^

banhudaica

Gia nhập giang hồ
Theo ý kiến của mình, thì khoảng 4 5 tháng hay nửa năm gì đấy nên có 1 event NXT,hoặc lâu lâu làm cái event đánh boss rớt NXT chẳng hạn;)
Ý kiến riêng thôi:D

Will Nguyễn

Gia nhập giang hồ
NXT thì hạn chế là đc thôi chứ đâu có cách bug hay làm gì ra nhìu đâu nhất thiết event là phải có NXT như dzogame

iCEhealer

Gia nhập giang hồ
Theo ý kiến của mình, thì khoảng 4 5 tháng hay nửa năm gì đấy nên có 1 event NXT,hoặc lâu lâu làm cái event đánh boss rớt NXT chẳng hạn;)
Ý kiến riêng thôi:D
theo ý kiến của pác thì em xin cho vào kẹo vàng đi PK cho nó máu :D chứ cái thời đánh cái j` wen rồi... nó vẫn ra kẹo với nxt với tỉ lệ rất ca0 :cool:

vantienhd

Tester Dev -Hỗ Trợ Cài Đặt
Nan giải gì vấn đề này hả bác :D NXT chắc là phải có rồi nhưng mà tỷ lệ drop thấp thôi :D đánh quái bt cũng ra NXT mà :D

nguyenmai88

Gia nhập giang hồ
mình dánh mọt gông treo ngày treo dêm tàn thấy rác rưởi lần dầu tiên nghe bạn nói có nxt thầy hơi ngộ ngộ bạn àh...

TranViet1st46

Binh Nhất
Theo mình thì đợi đến ngày halloween thì cho đánh bọn quái halloween để kiếm +2 VK+1TB+NXT+sâm+máu+kẹo+ như mấy sv lần trước đã làm.

Gladiator

Hạ Sĩ
Bán item die ko mất exp trong @shop với giá rẽ bèo là hợp lý nhất 0,..,0 vừa giải quyết dc @ lẽ tồn động vừa giải quyết cho dân nghèo lẫn người giàu die khỏi sợ mất exp 0,..,0

Pink

Thiếu Úy
Bán item die ko mất exp trong @shop với giá rẽ bèo là hợp lý nhất 0,..,0 vừa giải quyết dc @ lẽ tồn động vừa giải quyết cho dân nghèo lẫn người giàu die khỏi sợ mất exp 0,..,0
như vậy thì những trận kill nhau sẽ rất nhàm chán bạn ạ

TranViet1st46

Binh Nhất
cũng hay đấy. Cái item đó rơi vào tầm 1000vnd và 9000vnd được 10cái bùa . Như thế là hợp lý đó nhỉ.

Gladiator

Hạ Sĩ
như vậy thì những trận kill nhau sẽ rất nhàm chán bạn ạ
Die ko mất exp chứ có phải hồi sinh tại chổ đâu mà nhàm =.= .Gamer vừa dc đeo 2 cái nhẫn để đi train , thêm một phần sức mạnh , Giá của item đó cũng rẽ thì khả năng sở hữu ai cũng có thể có . Chẵn lẽ ko bỏ dc 10k vnd đi mua bùa đó để die khỏi mất exp sao ^^

Bên trên