GIÚP ĐỠ Ntc 50 tr nâng cấp = 200@+15m gold hút exp !!!

tinkimhang

Gia nhập giang hồ
Sau khi nâng cấp xong nó thành ( Thiên ) mà hút exp 72 exp/ 1k5 exp train quái !! Liệu có khác biệt bao nhiêu so với ko nâng cấp ? Tính ra số phí nâng cấp = 2 CTP 1 ngày = 20 h x 20 % . AD nên xem lại vấn đề này !!! Cho mình hỏi luôn nếu xài CTP nó có tăng hút exp cho NTC ko ? Và là bao nhiêu ?

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Thiên ngưng thần châu hút theo exp bạn nhận được. Bạn nhận được càng cao hút càng nhiều. Xài CTP thì sẽ tăng thêm 50% exp hút được.

tinkimhang

Gia nhập giang hồ
Thiên ngưng thần châu hút theo exp bạn nhận được. Bạn nhận được càng cao hút càng nhiều. Xài CTP thì sẽ tăng thêm 50% exp hút được.
Mình thắc mắc là hút được có 73 exp / 1k5 exp mình đang train . CTP tăng thêm 50% exp hút được 9 xác là sao ? ví dụ như trên là 73 + (73/2 ) = 100 exp vào NTC hay 73 + 750 = 820 exp ?

kenvin0113

Binh Nhì
50% lượng exp hút được nha bạn. ví dụ hút dc 100 thêm 50% là 150
NTC bên dzo hút 80% . Bên này đc tí tẹo z có quá hạn chế ko GM? Chí ít cũng phải tăng lên 10% chứ. Đâu phải ai cũng có điều kiện sài NTC ? Bảo sao doanh thu k thấp . Bên dzo những món hàng tiêu thụ theo thời gian như CTP + NTC như z ng ta mới bỏ ra mua. Ko có là chịu ko đc . Đề nghị tăng hiệu năng CTP + NTC ( EXP). Thời điểm cần phải tăng tốc server rồi.

tinkimhang

Gia nhập giang hồ
NTC bên dzo hút 80% . Bên này đc tí tẹo z có quá hạn chế ko GM? Chí ít cũng phải tăng lên 10% chứ. Đâu phải ai cũng có điều kiện sài NTC ? Bảo sao doanh thu k thấp . Bên dzo những món hàng tiêu thụ theo thời gian như CTP + NTC như z ng ta mới bỏ ra mua. Ko có là chịu ko đc . Đề nghị tăng hiệu năng CTP + NTC ( EXP). Thời điểm cần phải tăng tốc server rồi.
Tính ra chi phí thì xài NTC tốn kém , ko hiệu quả bằng đầu tư mua exp x trực tiếp , vậy ko ai đầu tư vào mục này .Nói thật là hôm nay lần đầu mình xài " Nâng cấp " ngưng thần châu , thật sự dù ko tốn bao nhiêu , nhưng xét cho đúng thì thật là quá lãng phí , ko đáng khi làm điều này ! 200@ mua cỏ 4 lá + 15m cũng tương đương = 2 cái CTP 1 ngày thì dc x 20% exp trong 20 h . Còn ko thêm 1 ít @ nữa mua chỉ thêu .
@Huyết Ban Nick nên xem lại điều này có hợp lý chưa nha !! Chỉ là mình góp ý ,ko chỉ trích gì cả !

HungRua

Gia nhập giang hồ
E cũng nghi nên tăng % hút exp cho ngưng thần châu lên. Chứ hút exp co ti xiu thì ai mà nạp vô để mua ntc . 2 món ctp và ntc để tăng doanh thu thì mình nên cho nó có hiệu quả xiu

Bên trên