LỖI Njnja lổi nghiêm trọng boss vào xem fux dùm

hero98

Trung Sĩ
chứ từ bửa tết giờ bọn mình cũng phải lo ăn nhậu các kiểu , về xem thì nó cứ lổi hoài ntn , lv thì ko lên , chém miss suốt , lại còn giảm hơn 50% dame nửa chứ , còn skill 5rage cũng dùng khi pk không dc .
Tha Thiết nhờ boss @Lion_King xem và fix dùm đi , từ lúc sv mở đến giờ theo nó rồi , hiểu dùm cho vs

Avenir

Binh Nhì
Bực bội nhất là dùng Thích Khách Chi Hồn báo sử dụng phần mềm không hợp lệ hoài. @ParkJiYeon ơi, có phải khí công Tam Hoa Tụ Đỉnh bị lỗi không ông?

Avenir

Binh Nhì
Đúng rồi kc2 lỗi rồi. Chả né 1 phát nào. Làm ta ép 1 cái ac THTD với mất 2k@ tẩy điểm kc2 + lại kc 5 nè vcl @@
Bác @Lion_King xem lại. Ninja train đã chua chát lắm rồi. Bác xem coi có đúng khí công Tam Hoa Tụ Đỉnh của Ninja lỗi không vậy? Nâng max kc2 + mặc áo choàng nữa né tới 34% mà thấy cũng chẳng hơn các char khác. Anh em chơi ninja vào cho ý kiến.( Mình không biết làm clip minh họa)

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Có thể ghi bằng chữ ra lỗi cụ thể thế nào, sau bao lâu thì lỗi, ảnh hưởng ra sao đc ko ? Ghi chi tiết thì tối nay mình ngồi fix

SmaC

Banned
chứ từ bửa tết giờ bọn mình cũng phải lo ăn nhậu các kiểu , về xem thì nó cứ lổi hoài ntn , lv thì ko lên , chém miss suốt , lại còn giảm hơn 50% dame nửa chứ , còn skill 5rage cũng dùng khi pk không dc .
Tha Thiết nhờ boss @Lion_King xem và fix dùm đi , từ lúc sv mở đến giờ theo nó rồi , hiểu dùm cho vs
Relog lại và nói dp đừng dd chính xác nữa dd nhiều chính xác nhảy lên hơn 65k dame giảm đi 50% relog lại là hết còn về kc nin thì xác nhận lỗi rất nhiều

tienthanhs1

Trung Sĩ
Có thể ghi bằng chữ ra lỗi cụ thể thế nào, sau bao lâu thì lỗi, ảnh hưởng ra sao đc ko ? Ghi chi tiết thì tối nay mình ngồi fix
Auto chém chay khoảng trên 2 giờ là đánh quái bị miss như trên Clip kia...thỉnh thoảng mới đánh trúng dc phát thì dame lên quái bị giảm khoảng 50% so với lúc bình thường
Khi bị như thế chỉ cần relog chọn nhân vật vào lại thì hết, có bạn bảo tháo vũ khí xuống rồi đeo lên lại thì hết
Ảnh hưởng là sau 2 giờ đánh ko chết dc quái => team chết vì thiếu dame
@Lion_King bác cứu bộ tộc Nin chúng em với nhé! Còn 1 số ae bảo KC số 2 cũng lỗi nhưng em chưa test nên ko dám chắc, Mong là fix dc lỗi khi train để ae đỡ phải Canh máy sau 2 , 3 giờ:(

Shadow

Gia nhập giang hồ
lỗi kc thứ 2 của nin tăng ko tác dụng.
lỗi skill 30 khi pk ko dồn 5 rage đc.
ninja train đã chua chát rồi, đến pk còn bị neft nữa thì sao tồn tại đây, hix
còn 1 điều nữa là kc THTĐ vừa tăng né vật lý, vừa tăng né skill, mong LK lưu ý giùm cho ae ninja , thx LK

Last edited:

SmaC

Banned
hiện tại cứ auto 2h là tấn công thất bại đánh miss ko train đc, nin đã lép vế hơn mấy char kia ko ai leo nỗi top giờ còn train ko đc nữa thì......

Nidale

Binh Nhì
vẫn cứ chờ đợi bác @Lion_King
e vẫn nhớ câu nói của bác khi thế lực chiến ổn định thì sẽ fix xong khí công thứ 2( tam hoa tụ đỉnh)
né skill và cả né thường của ninja
với lại chỉ số cơ bản né của nin khi up lv và khi mới sinh ra nữa bác à
hiện né nin đang thua cung thủ đó( nin chỉ số né cơ bản cao nhất game cơ mà)
chứ nin thọt lắm r
1 phần vì yêu thích
1 phần vì đâm lao theo lao
nên ae vẫn cứ lót dép hóng

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
vẫn cứ chờ đợi bác @Lion_King
e vẫn nhớ câu nói của bác khi thế lực chiến ổn định thì sẽ fix xong khí công thứ 2( tam hoa tụ đỉnh)
né skill và cả né thường của ninja
với lại chỉ số cơ bản né của nin khi up lv và khi mới sinh ra nữa bác à
hiện né nin đang thua cung thủ đó( nin chỉ số né cơ bản cao nhất game cơ mà)
chứ nin thọt lắm r
1 phần vì yêu thích
1 phần vì đâm lao theo lao
nên ae vẫn cứ lót dép hóng
Gì chứ câu chỉ số né của Ninja thua Cung là sai lầm :|

Bên trên