Ninja "thọt"

leonardo1992

Gia nhập giang hồ
tình hình là server có kẹp skill, vậy thì ninja là char thọt nhất vì ko có khả năng kẹp ( kẹp đánh chay)
vậy nên mình mong GM sẽ xem xét fix dame ninja 1 chút và lượng dame phản skill
VÌ 1 THẾ GIỚI CÔNG BẰNG, mong GM nghĩ tới

Khỉ Vàng

Gia nhập giang hồ
có kẹp thì có ULPT mà có ULPT thì nin gõ chay rất thốn bạn à... không có gì là bất công hết...ninja có thể làm 2 cây kích KC + CLVC nếu muốn. Còn các char khác nếu sợ nin vẫn có thể làm 1 set pt hoặc né.

Break

Gia nhập giang hồ
Ủa có kẹp hả đại ca. Cho tui xin cái link với. Nghe mấy bác đàm đạo bên khu có nên kẹp hay không thì kẹp chua lắm. Chắc gì Njn đã thọt

leonardo1992

Gia nhập giang hồ
ninja thọt nếu ko fix dame,mình nói thật luôn. mình tính từ 80 tro lên nhe:
ninja lên 80 dame chay cũng ko nhỏ đúng ko? thông thường tất cả các char khác thì áo của họ toàn +10 ful pt chứ ko ful ulpt
bạn nói về việc các char khác mặc sét ulpt là khi war nhiều thôi. chứ khi 1 với 1 thì lại mặc sét pt thường

MrShj

Thượng Úy
thọt cái này thì nó sẽ lồi cái kia thôi .

Njn đánh chay vào ULPT của đối phương thì rất khó chịu , và njn vẫn có skill mà ;;)

leonardo1992

Gia nhập giang hồ
thọt cái này thì nó sẽ lồi cái kia thôi .

Njn đánh chay vào ULPT của đối phương thì rất khó chịu , và njn vẫn có skill mà ;;)
skill nịna ko xét, đánh chay mà
bác nói đến char khác la khi người ta war với nhiều char khác, còn khi 1 với ninja thì chẳng lẽ người ta ko biết mặc set pt vào

nguyenhiepsd

Gia nhập giang hồ
tình hình là server có kẹp skill, vậy thì ninja là char thọt nhất vì ko có khả năng kẹp ( kẹp đánh chay)
vậy nên mình mong GM sẽ xem xét fix dame ninja 1 chút và lượng dame phản skill
VÌ 1 THẾ GIỚI CÔNG BẰNG, mong GM nghĩ tới
chả biết thế nào chứ đi đâu cũng thấy topic đòi fix char này nâng char kia.nâng dame thì ai đánh với ninja?nếu có nâng thì nâng lượng máu cơ bản của con ninja lên cao 1 chút thôi chứ char nào cũng đòi fix dame thì tốt nhất là nghỉ chơi (:| .
skill nịna ko xét, đánh chay mà
bác nói đến char khác la khi người ta war với nhiều char khác, còn khi 1 với ninja thì chẳng lẽ người ta ko biết mặc set pt vào
đi tlc mà gặp con nin,đổi set xong đã nằm sấp rồi chứ ở đó mà đổi.đừng quên nó còn có tốc kích tăng 1,5 lần tốc độ ra đòn nữa.

MomoSumiChan

Binh Nhất
Nếu bạn nghĩ thọt thì đừng chơi, mỗi thứ có 1 cái hay riêng, lo gì cái ấy, chủ đề cũ như trái đu đủ mà đem bàn luận chém gió miết, mất tgian đọc vãi lúa

MrShj

Thượng Úy
kẹp chay hay k gì cũng thế thôi , mấy thằng chơi njn như tôi cũng chỉ use kẹp chay khi so lo 1 vs 1 , còn lại kep chay se k có time debuff và hút range nên bất lợi , char cung thì kẹp suốt cũng dc .

gyakutenno89

Gia nhập giang hồ
kẹp chay hay k gì cũng thế thôi , mấy thằng chơi njn như tôi cũng chỉ use kẹp chay khi so lo 1 vs 1 , còn lại kep chay se k có time debuff và hút range nên bất lợi , char cung thì kẹp suốt cũng dc .
biết nhiều ghê. ko như mấy thằng :)). tắt auto defbuff cái rồi lại kẹp,lâu lâu cũng chết :)).

Bên trên