THẢO LUẬN Nin - quá bất công thì phải

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hero98

Trung Sĩ
ai chơi nin thì hiểu quá thua thiệt các class khác .
fix , fix fix
lạy
combo liên hoàn fix
kẹp ko dc CÒN CÁC CLASS KHÁC KẸP ĐƯỢC =))
dame xanh giờ tỉ lệ thấp hẳn trong khi max kc + cả áo choàng ( có ai để ý thấy ko )

NUÔI ĐỨA CON MẤY THÁNG TRỜI TRẢI QUA BIẾT BN LÀ LỔI CLASS NINJA CÁC KIỂU đến khi sắp hoàn thiện thì trở thành cục gạch :|

Akainu

Gia nhập giang hồ
Cần post bảng TLC lên không bác. top 1 2 kuro với grace giết cả trăm mạng. chả ai giết nhiều đc như thế cả

hero98

Trung Sĩ
Cần post bảng TLC lên không bác. top 1 2 kuro với grace giết cả trăm mạng. chả ai giết nhiều đc như thế cả
tìm hiểu xíu đi nhé bác , đừng nói bừa quá mất hay , nhìn sét đồ hắn đi , giết gà là 1 chuyện nhé , đem solo vs ac = đồ đi , cứ như phế vật ấy =))

Akainu

Gia nhập giang hồ
tìm hiểu xíu đi nhé bác , đừng nói bừa quá mất hay , nhìn sét đồ hắn đi , giết gà là 1 chuyện nhé , đem solo vs ac = đồ đi , cứ như phế vật ấy =))
set đồ grace với kuro có = set đồ mrkey không. sao ông ấy đi TLC chưa bao giờ kill đc nhiều như mấy ông nin

Orochi

Binh Nhất
fix , fix fix
lạy
combo liên hoàn fix
dame xanh giờ tỉ lệ thấp hẳn trong khi max kc + cả áo choàng ( có ai để ý thấy ko )

NUÔI ĐỨA CON MẤY THÁNG TRỜI TRẢI QUA BIẾT BN LÀ LỔI CLASS NINJA CÁC KIỂU đến khi sắp hoàn thiện thì trở thành cục gạch :|
phê' bà cố luôn, k giết đc ai hết :(

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
fix , fix fix
lạy
combo liên hoàn fix

Chả buồn comment, cả thread toàn mang tính chất cá nhân suy đoán rồi dẫn giải người đọc đến 1 cái đích khác.

namdinh

Binh Nhì
ko cần ninja manh lên mà chỉ cần linh hoạt thôi, mỗi lần pk cào nát phím f1 (đánh chay) xong chuyển qua đánh skil cào nát phím f2 (skill) vẫn khôngi ra skill,ra skill rồi cào nát f1(đánh chay) lại nó vẫn đánh skill hết cmn rage vẫn chưa chịu đánh chay, kiểu bị dính hay kẹt nút ấy =))=))=))=))=))

Avenir

Binh Nhì
Mình chỉ muốn hỏi Admin trong thời gian tới có xem xét lại né của Ninja như đã hứa hay không thôi?

xecutkit

Binh Nhì
Mình chỉ muốn hỏi Admin trong thời gian tới có xem xét lại né của Ninja như đã hứa hay không thôi?
Ninja né vl vậy còn xem xét gì nhỉ? Bắn nó 3 phát thì nó né mất 2 :|
Lỗi đánh chay thì tất cả các class đều bị, Ninja theo đường đánh chay nên thể hiện rõ nhất.
Ai chơi ninja cứ thích phải chọc phát chết luôn thì mới thích cơ, sao lúc lỗi không nghĩ tới người chơi class khác nhỉ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên