THẢO LUẬN Nin 6x ko biết nên op gì cho vk

Tịnh Hải

Binh Nhì
mình đi pk với nin chém chay mình 30 x2 mà ấn máu ko đều tay vẫn sml như thường
[-(
Biết là thế nhưng ko pill thì nin cũng vỡ mồm thật đấy bạn. chỉ cần 1 set full 8 +6 thì cầm cây kích +9 +10 may ra. mà theo mình biết thì chưa có ai +8 vũ khí bằng cách solo ĐKT cả.

bemeou130

Gia nhập giang hồ
55 rôi solo từ lv 1 haiz xin pt nhiều khi dư slot nó cho vào được 1 dến 2 ngày sau đó thì viện cớ có bạn bè vào pt kich ra pt cung hay thương vào sv này ko yêu nin thì khó trụ lên 6x còn mấy bác trụ được len 6x thường là có bạn bè pt ko ..
Còn đi tlc thì hội đồng và nó có tg hồi máu mới giết được . Nhưng gặp đao và thương thì zác định đi ngang chả thèm đáhh luôn ..
Còn người ta kill pt muốn kill lại cho dù nó treo máy ngay bên cạnh cũng chả giết được auto bơm máu liên tục thì đánh hết máu nó may ra:-"..( còn mấy bác kill được thì sv này có mấy mống . Full cl 13 + 6 mà chả kill nổi thằng 4x full set 45 def thì tự hiểu .. Còn mấy bác kill dược thì sv này có mấy mống ..)

Avenir

Binh Nhì
55 rôi solo từ lv 1 haiz xin pt nhiều khi dư slot nó cho vào được 1 dến 2 ngày sau đó thì viện cớ có bạn bè vào pt kich ra pt cung hay thương vào sv này ko yêu nin thì khó trụ lên 6x còn mấy bác trụ được len 6x thường là có bạn bè pt ko ..
Còn đi tlc thì hội đồng và nó có tg hồi máu mới giết được . Nhưng gặp đao và thương thì zác định đi ngang chả thèm đáhh luôn ..
Còn người ta kill pt muốn kill lại cho dù nó treo máy ngay bên cạnh cũng chả giết được auto bơm máu liên tục thì đánh hết máu nó may ra:-"..( còn mấy bác kill được thì sv này có mấy mống . Full cl 13 + 6 mà chả kill nổi thằng 4x full set 45 def thì tự hiểu .. Còn mấy bác kill dược thì sv này có mấy mống ..)
Đề nghị đồng chí ko phát biểu làm nản lòng chiến sỹ. Nghe tự nhiên hết muốn train luôn =))

Tịnh Hải

Binh Nhì
đánh tốt bạn có thể làm đc điều này với cây kick +7 nhé, cần phải kỹ năng cao.
8x 9x +7 thì dc. 6x +7 chém ko nổi set đó đâu trừ khi giáp nó cùi với áo thủ nó +5 +6 may ra, mà mang set dó chắc k ai mang áo +5 +6, mình 5 rage thì cùng lắm cũng làm dc phát hoành tráng. Mình chưa tính thực tế có dd hay ko

bạn quá lời chứ full CL 13 + 6 ăn được set pt 45 chứ :v

Tịnh Hải

Binh Nhì
bạn nhầm à kích full 13 +6 mà ko kill dc set pt 4 5. cái này hơi quá r. mình cầm kích còn ghẻ hơn cây đó kill bình thường nha :))

ztungvnz1

Hạ Sĩ
1 Set full 8 + 6 thì Nin sv này đứng nhìn nhé, à đứng chờ chết, 5 rage còn lỗi thì Nin chỉ vào TLC ăn set ulpt thôi
8x 9x +7 thì dc. 6x +7 chém ko nổi set đó đâu trừ khi giáp nó cùi với áo thủ nó +5 +6 may ra, mà mang set dó chắc k ai mang áo +5 +6, mình 5 rage thì cùng lắm cũng làm dc phát hoành tráng. Mình chưa tính thực tế có dd hay ko
Vậy các bác chưa thực sự chơi njn rồi nhé.
1. Cái skill 5 rage nói thật chỉ làm cảnh thôi nhé, đến thời điểm hiện tại mình chưa thấy sức mạnh của nó tuy nhiên khi lên 7x ulvc tăng cao khả năng sẽ khác, đã test trên 1 cây clvc full 72%
2. Kích +7 ăn được set full 8 +6 nhé thậm chí đối thủ là đao mặc set này cũng ăn được nhé, còn ăn được ntn hay bạn có làm đc hay không cái đó phụ thuộc vào khả năng của các bạn
Chốt lại njn nếu biết khai thác tất cả các tiềm năng của nó thì thực sự rất khó chịu, mình muốn nói là rất rất khó chịu cho đối phương. Đây là kinh nghiệm của mình, và mình trước nay chỉ chơi 1 phái là njn.

Tịnh Hải

Binh Nhì
skill 5 rage làm cảnh nói câu này là biết bạn dã không biết bản chất của char nin nó là gì :)). riêng 1 phát skill 55 max 5 rage + skill 60 với cách kẹp skill hiện giờ của sv thì mạnh chắc phải ngang thương hoặc đp kẹp 3 hit, mà dồn lại còn 2 nhé có khi lại lợi hơn, chưa kể dam chay :)). team tôi có th thương 57 mặc áo 4x 8 8 6 7 +8, set 4x full 5 +6 def 51 52 gì đó mà nin 60 đi kill auto chém nó đã không chết rồi bạn :). nói về khả năng thì ko phải 1 mình bạn chơi nin và ko phải 1 mình bạn biết cách pk. Còn đao mặc set full 8 +6 áo +7 +8 chắc chắn 1 điều nin kích +7 khỏi giết trừ khi có 5 rage và cái cách kẹp của sv này làm nin mạnh nhé, vãi cả khả năng của bạn :)). còn mỗi trò debuff def xong chém đao thì tôi đi ngủ 1 giấc dậy vẫn chưa chết ấy :)). Con đao 6x dam cũng bé thì ko giết dc nin nếu mang set ulpt thôi :)).

YeuNyx

Gia nhập giang hồ
Bác này có nhầm k ạ. Xin phép là nin chả ngán char nào cả nhé. T nghĩ chỈ là bã chưa biết cách pk thôi.

Tịnh Hải

Binh Nhì
Ngán ở đây tức là đánh vs đao thì k thắng cũng k thua. Mất thời gian và tốn máu thôi
Thanh niên +3 vũ khí xài KCP đây mà :)). Nin gặp đao cầm chắc thua nếu đao ko cùi bạn :)). Nin crit nó càng to nó càng thích. nó ko chết mà cứ phản dam lại 1 hồi thêm nó skill thì đường nào cũng chết thôi bạn.

Tui đang cầm kich đó nè đi tlc đánh bó buf máu có tg hồi thì ok chứ di kill auto thì xác định hết bình máu nó mới chết
Kích đấy ngon rồi. tôi cầm cây ghẻ hơn ông đi kill auto cứ tầm 10 15s là nó chết rồi ông ạ. cầm kích ông chắc còn 5s là cùng :))

Bên trên