THẢO LUẬN Nin 6x ko biết nên op gì cho vk

YeuNyx

Gia nhập giang hồ
Thanh niên +3 vũ khí xài KCP đây mà :)). Nin gặp đao cầm chắc thua nếu đao ko cùi bạn :)). Nin crit nó càng to nó càng thích. nó ko chết mà cứ phản dam lại 1 hồi thêm nó skill thì đường nào cũng chết thôi bạn.

Đánh DCCB t gặp đao đây :)))). Còn lai 300b máu này. Đao hết máu trc :)). Đao khá khủng nhé

Kích đấy ngon rồi. tôi cầm cây ghẻ hơn ông đi kill auto cứ tầm 10 15s là nó chết rồi ông ạ. cầm kích ông chắc còn 5s là cùng :))

YeuNyx

Gia nhập giang hồ
Thanh niên +3 vũ khí xài KCP đây mà :)). Nin gặp đao cầm chắc thua nếu đao ko cùi bạn :)). Nin crit nó càng to nó càng thích. nó ko chết mà cứ phản dam lại 1 hồi thêm nó skill thì đường nào cũng chết thôi bạn.

Kích đấy ngon rồi. tôi cầm cây ghẻ hơn ông đi kill auto cứ tầm 10 15s là nó chết rồi ông ạ. cầm kích ông chắc còn 5s là cùng :))
Mà chuyện +3 dùng kcp nó buồn cười à ông ê :))

Tịnh Hải

Binh Nhì
ko skill vào set def thì skill vào set ulpt hả bạn. ko lẽ bạn kill set PT chỉ bằng debufff xong chém :)). Nói bạn hiểu skill 55 max 5 rage dù set ulpt 3x dam nó vẫn k nhỏ nhé. chưa test dam đừng nói bừa với mình. mình cũng k rảnh tiếp chuyện nếu ng đã k biết mà còn bảo thủ đâu

cuimit113

..:: ĐỘC CÔ CẦU BẠI ::..
Vậy các bác chưa thực sự chơi njn rồi nhé.
1. Cái skill 5 rage nói thật chỉ làm cảnh thôi nhé, đến thời điểm hiện tại mình chưa thấy sức mạnh của nó tuy nhiên khi lên 7x ulvc tăng cao khả năng sẽ khác, đã test trên 1 cây clvc full 72%
2. Kích +7 ăn được set full 8 +6 nhé thậm chí đối thủ là đao mặc set này cũng ăn được nhé, còn ăn được ntn hay bạn có làm đc hay không cái đó phụ thuộc vào khả năng của các bạn
Chốt lại njn nếu biết khai thác tất cả các tiềm năng của nó thì thực sự rất khó chịu, mình muốn nói là rất rất khó chịu cho đối phương. Đây là kinh nghiệm của mình, và mình trước nay chỉ chơi 1 phái là njn.
bạn muôn test k vào test voi minh

cuimit113

skill 5 rage làm cảnh nói câu này là biết bạn dã không biết bản chất của char nin nó là gì :)). riêng 1 phát skill 55 max 5 rage + skill 60 với cách kẹp skill hiện giờ của sv thì mạnh chắc phải ngang thương hoặc đp kẹp 3 hit, mà dồn lại còn 2 nhé có khi lại lợi hơn, chưa kể dam chay :)). team tôi có th thương 57 mặc áo 4x 8 8 6 7 +8, set 4x full 5 +6 def 51 52 gì đó mà nin 60 đi kill auto chém nó đã không chết rồi bạn :). nói về khả năng thì ko phải 1 mình bạn chơi nin và ko phải 1 mình bạn biết cách pk. Còn đao mặc set full 8 +6 áo +7 +8 chắc chắn 1 điều nin kích +7 khỏi giết trừ khi có 5 rage và cái cách kẹp của sv này làm nin mạnh nhé, vãi cả khả năng của bạn :)). còn mỗi trò debuff def xong chém đao thì tôi đi ngủ 1 giấc dậy vẫn chưa chết ấy :)). Con đao 6x dam cũng bé thì ko giết dc nin nếu mang set ulpt thôi :)).
kể cả 5 race nhe k chet dc

cuimit113

lặp luận củ bác sai. dám chăc nin pk k bao giờ thua dao

Bên trên