Niềm tin :(

mabuthan

Gia nhập giang hồ
Lời đầu tiên cho phép tôi được gửi lời cảm ơn đến kteam đã làm cho tôi sống lại cái hi vọng đã bị dập tắt trong tôi từ lâu.
Nhưng đến giời tôi xin trình bày một số quan điểm của tôi như sau:
Từ ngày đầu ra trang"yulgangvn.com" không hôm nào tôi không vào để cập nhật thông tin và bây giờ cũng vậy... hôm nào tôi cũng vào xem qua 1 lượt.. cho đến một hôm. tôi vào...không còn là dòng chữ "come home" chiễm trệ 2/3 màn hình.... mà là trang chủ lôi cuốn với màu sắc sặc sỡ.. tôi đã mơ tưởng đến cảnh mình được tải game. được đăng nhập vào game train cùng các bạn bè xưa.....
ban đầu trên trang chủ có update thông tin về tình hình sever. tình hình các tester update liên tục... Tôi và chắc hẳn và mọi người cùng hâm mộ và mong ngóng game Hk ra đều rất phấn khởi.. rất khó diễn tả bằng lời về cái tâm trạng ấy.
Vậy giờ đây. tôi được những gì? mọi người được những gì?
ngoài dòng Comend do AD nói về quê. nên chưa uptate được thông tin..vậy bạn về quê lên được bao lâu rồi.??. thông tin sever ntn liệu bạn có biết??. hay kok dựng lên bạn để bạn lập ra cái trang chủ và viết vài dòng thông tin như thế??
Thực sự giờ tôi quá thất vọng về kteam.. tôi hối hận vì bỏ fate để đợi các bạn ra game Yulgangvn ..
Thân ái,. một người rất yêu game!!

huyvu

Gia nhập giang hồ
đâu fai mih các b thấy lâu rất nhiều ng vẫn lạng lẽ lên ui xuống 4rum vẫn tin tương kteam đấy thôi đừng trách họ vì họ đang cố gắng hết sức vì mà k than tới 1 câu nào mà

vũ tùng lâm

Gia nhập giang hồ
Những người nói như chủ topic hầu như đã đợi trên 1 năm =)) Còn những người chưa đợi trên 1 năm thì chưa hiểu cảm giác" Vừa vui xong lại buồn, Vừa hào hứng xong lại hụt hẫng, Vừa hi vọng lại vụt tắt" đâu... Chúng ta như những con chuột vậy. Bị chú mèo vờn qua vờn lại... Chỉ những gamer time line > 1 năm mới hiểu. Chuẩn like

Ch yo Zh

Gia nhập giang hồ
Em sống ở cái forum này cũng khá lâu, lâu bao nhiêu lâu thì không biết nhưng em biết được lòng của bác như thế nào
những topic như thế này nhiều lắm nên mod với AD cũng chẳng muốn trả lời
thôi thì cứ đợi đi bác ah`
đợi không được thì qua cái khác chơi
khi nào nó ra thì mình tiếp tục chiến đấu thôi

oO_Thinh_Oo

Gia nhập giang hồ
Ngày nào cũng vào hóng tin suốt cả năm nên cũng hiểu cảm giác của thớt :v . Nếu game ra được thì họ cũng ko rãnh mà bắt ae ngồi đợi đâu :3

Longkang

Gia nhập giang hồ
Đợi chờ là hạnh phúc mà >:D<, game ra thì chơi, công sức của bác LK+kteam ko thế xuống sông xuống bể được đâu, chỉ có việc đơn giản là chờ mà mấy bác sồn sồn lên thế.
p/s: đừng ném gạch em!

Bên trên