Nhớ yulgangvn quá

ImmortalSoul

Binh Nhì
Lâu rồi ko vào forum, nay vào không có gì mới hết cũng hơi buồn :D Không biết các mod giờ đang nơi mô, em chờ tin test tiếp mà lâu quá trời @@~ Mọi người còn sống thì vào chém gió tý đi :-ss

im5tupid

Binh Nhất
Lâu rồi ko vào forum, nay vào không có gì mới hết cũng hơi buồn :D Không biết các mod giờ đang nơi mô, em chờ tin test tiếp mà lâu quá trời @@~ Mọi người còn sống thì vào chém gió tý đi :-ss
em đang hấp hối trong viện chờ bác sĩ LK thì đc em ý tá HKEU ra sờ mó tí, nên sống tiếp được

ImmortalSoul

Binh Nhì
sv đặt ở hà lan , cơ mà EU hay ban IP VN lắm , chơi cũng nhùn , đăng nhập thì gõ email chứ ko fai tên lúc reg đâu , đang test nên vắng tanh
ủa sơ vơ họ cũng đang test à Ace, thế Ace có tý thông tin nào của các mod kia ko @@' lâu rồi ko có tin gì mới, hoang mang và nhớ, muốn chơi quá trời :D

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Mod thì thằng đi đảo ( dân bách ) , thằng đi bán báo dạo ( tony ) , thằng đi làm ( tui ) , thằng ẩn dật ( HLV ) , thằng chết ở phanxiphang ( demon thorn ) , 2 thằng boss vẫn đang thông nhau ...

sv đang CB , đăng nhập = client , = email chứ ko fai id , trong khi chờ YGVN thì qua đỡ bên này chơi.

Pink

Thiếu Úy
Mod thì thằng đi đảo ( dân bách ) , thằng đi bán báo dạo ( tony ) , thằng đi làm ( tui ) , thằng ẩn dật ( HLV ) , thằng chết ở phanxiphang ( demon thorn ) , 2 thằng boss vẫn đang thông nhau ...

sv đang CB , đăng nhập = client , = email chứ ko fai id , trong khi chờ YGVN thì qua đỡ bên này chơi.
ngày bao nhiêu nó mở vậy ông . hồi xưa qa mấy pri nước ngoài vs team bên gamevn đi pk nhiều quá nó band hết IP bên Vn luôn . sv này mà cũng như vậy thì amen :))

hiepmctc

Binh Nhất

Theo thông tin của bác thì chờ sv EU sập lun k biết bên này đã mở chưa @@

Bên trên