Nhớ yulgangvn quá

Portgas D.Ace

Con chó của LK
24 này OB , Bọn EU xài game guar , cấm multi acc , nó bắt đc là ban IP ngay , nhiều lần thì sẽ ban luôn cả IP VN , bọn EU ko thích gamer VN nên vào game đừng bô lo ba la tiếng việt ở kênh chung , con sâu làm rầu nồi canh , mình hy vọng những thành phần trẻ trâu sẽ ko mò sang sv này

hiepmctc

Binh Nhất
24 này OB , Bọn EU xài game guar , cấm multi acc , nó bắt đc là ban IP ngay , nhiều lần thì sẽ ban luôn cả IP VN , bọn EU ko thích gamer VN nên vào game đừng bô lo ba la tiếng việt ở kênh chung , con sâu làm rầu nồi canh , mình hy vọng những thành phần trẻ trâu sẽ ko mò sang sv này
Thôi anh em mình mỗi đứa 1 acc chơi là vừa, nó bane cái là hết chuồng để ở :) Cứ như AS là đc ham hố chị

hiepmctc

Binh Nhất
xem ra HK cua LK để đời con cháu chơi thôi, phải để chúng nó biết thế nào là game HKGH chứ, anh em mình luỵ tàn ở HKEU là được r, hi sinh đời bố củng cố đời con :D
Ê ông cho hỏi, tại từ lúc lên 8.0 9.0 t k có chơi, mướn đồ có tốn tiền k, nhiu? Map 9.0 coi ở đâu....tính train cương thi mà chạy tí ra con đội tàu lv 30, qua bên liễu chính tam tà chạy k thấy hổ 3x ở đâu.....k theo kịp thời đại @@, cái Q thăng chức 1 đánh 5 cái rìu là lên hay tại nó test nên làm nhanh v nhỉ ??

im5tupid

Binh Nhất
Ê ông cho hỏi, tại từ lúc lên 8.0 9.0 t k có chơi, mướn đồ có tốn tiền k, nhiu? Map 9.0 coi ở đâu....tính train cương thi mà chạy tí ra con đội tàu lv 30, qua bên liễu chính tam tà chạy k thấy hổ 3x ở đâu.....k theo kịp thời đại @@, cái Q thăng chức 1 đánh 5 cái rìu là lên hay tại nó test nên làm nhanh v nhỉ ??
Mướn đồ thì k tốn tiền
cương thi hình như xoá r
Q Tc 1 đánh 5, Q TC 2 lấy 10 rìu từ Axe Bandit ( mong OB cũng vậy) :D
vấn đề hổ báo thì tôi có thấy nhưng k nhớ bên map nào nữa ( chơi cung vs ĐP toàn hit and run quái lv cao)

im5tupid

Binh Nhất
nghe bác nói mà nhớ lúc CB bao nhiêu anh em toàn chat tiếng việt kênh TG T.T, tiền đề xấu r
( anh em VN từ h chat riêng nha, đặt tên theo nuớc ngoài đi ) :D

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Các bác pm nhau mà chat , mua bán gì thì cũng rao english , chat tiếng việt dăm bữa là nó ban IP đấy , bọn EU khó lắm

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
sao mình không kích hoạt được nhỉ@@!
bấm vào chữ ACTIVATE YOUR ACCOUNT
không được @@!~

Phần trên web thì ok rồi mà sao link kích hoạt không được vậy
ai giải thích dùm với

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt

mình không có T_T!
có ai có cách nào không
nhờ cả bên gamevn mà chưa thấy ai tl