THẢO LUẬN Những câu hỏi chưa có lời giải

Jess

Gia nhập giang hồ
câu 1 : khi nào SV mình có TLC ( khi nào thì Kteam sẽ fix xong lỗi pk đễ có TLC cho ae) chứ lên lv 35+ cũng chắc hơn 100 người rồi vì top 50 đã lv 36
câu 2 : khi nào thì sever mới roda xong AE cần ngày giờ k cần lời hứa ( mình nghĩ cũng là cái sv cũ thôi khi nào fix xong lỗi full sv)
câu 3 : Kteam muốn chúng ta trở về tuổi thơ nhưng nói thật tuổi thơ AS nó đơn giản lắm k chua chát như hiện tại cúp học ngày 4 tiếng 1 tháng mình vẫng lên đc 35 mà 4x30 = 120h đã vậy giờ các anh còn nefr tiếp :(
câu 4 : khi nào thì chúng ta k cần nơm nớp lo sợ dis + BT nữa
Mong BQT giúp em trã lời những câu hỏi

Lionking nói trong 1 tháng sẽ dần khắc phục mà, giờ mới có 8 ngày, cứ vào đc game hết full, exp như GM thông báo thì là ổn rồi, còn lỗi fix dần dần sau. Nếu đã nói là yêu game thì cũng có chút kiên nhẫn tí đi. DZO cung cách làm ăn thì coi thường người chơi, các sv lậu khác lên vù vù mất giá trị, còn mỗi bến đỗ này thôi, gắng lên vậy :D

July182013

Hạ Sĩ
câu 1 : khi nào SV mình có TLC ( khi nào thì Kteam sẽ fix xong lỗi pk đễ có TLC cho ae) chứ lên lv 35+ cũng chắc hơn 100 người rồi vì top 50 đã lv 36
câu 2 : khi nào thì sever mới roda xong AE cần ngày giờ k cần lời hứa ( mình nghĩ cũng là cái sv cũ thôi khi nào fix xong lỗi full sv)
câu 3 : Kteam muốn chúng ta trở về tuổi thơ nhưng nói thật tuổi thơ AS nó đơn giản lắm k chua chát như hiện tại cúp học ngày 4 tiếng 1 tháng mình vẫng lên đc 35 mà 4x30 = 120h đã vậy giờ các anh còn nefr tiếp :(
câu 4 : khi nào thì chúng ta k cần nơm nớp lo sợ dis + BT nữa
Mong BQT giúp em trã lời những câu hỏi
giống tui suy nghĩ...2017 rồi...

Ủn Super

Gia nhập giang hồ
còn 1 vài câu nữa t muốn hỏi....

Cái vụ vote fix giá máu st là thế nào ? Kêu fix mà ko làm là sao ?
Sever này, ngoài train, làm nv, ốp đồ, pk...còn chức năng gì nữa ko ?

Bên trên