GIÚP ĐỠ Nhờ gm giải quyết dùm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Trần Mén

Gia nhập giang hồ
Giờ mình xin úp cái tn sms ngân hàng chuyển trong đó có chuyển tiền bán ặc bên sv củ đc chuyển 500k của Ông @Vũ Trần face https://www.facebook.com/tavanvu cái này bán sau mà còn có tiền trước ( + vs tiền lương mới đc lãnh :)) sms còn đủ GM có thể check tài khoản mình )
Thông Tin Tài Khoản Ngân Hàng
Trần Văn Mén : Stk 6240205254160 Ngânn Hàng Argibank Chi Nhánh TPHCM
Thanks GM đả quan tâm
@VănDiện T nói chuyện đàng hoàng ko có tiền thì t nói ko có m` làm gì lên đây cmt buồi vs bướm làm gì ??

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Giờ mình xin úp cái tn sms ngân hàng chuyển trong đó có chuyển tiền bán ặc bên sv củ đc chuyển 500k của Ông @Vũ Trần face https://www.facebook.com/tavanvu cái này bán sau mà còn có tiền trước ( + vs tiền lương mới đc lãnh :)) sms còn đủ GM có thể check tài khoản mình )
Thông Tin Tài Khoản Ngân Hàng
Trần Văn Mén : Stk 6240205254160 Ngânn Hàng Argibank Chi Nhánh TPHCM
Thanks GM đả quan tâm
@VănDiện T nói chuyện đàng hoàng ko có tiền thì t nói ko có m` làm gì lên đây cmt buồi vs bướm làm gì ??
Bạn Mai Trọng Thái sẽ chuyển lại 500k cho bạn vào ngày mai nhé. Nếu đồng ý thì bạn confirm giúp

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
GM tôi mua acc 900m ck rồi giờ chẳng lẻ ck 800k nữa hả , đồng ý thì ck thêm 500k nữa . Chứ đừng thấy 2 người mà vào đòi thêm 800k . GM giải quyết dùm ok tôi ck qua 500k liền
Giá mua 2 bên thỏa thuận là bao nhiêu ??? nếu bạn đã bảo ck đủ 900k vui lòng show bill 900k lên. Chứ không phải chỉ ck thêm 500k là xong chuyện bạn ơi
làm ơn cho tấm hình ck, ông Diện ck cho tấm hình lun, có tiền tui xác nhận, mất thời gian quá
Confim giá cả thỏa thuận 2 bên giúp mình, show ảnh nếu có

Mai Trong Thai

Gia nhập giang hồ
Giá mua 2 bên thỏa thuận là bao nhiêu ??? nếu bạn đã bảo ck đủ 900k vui lòng show bill 900k lên. Chứ không phải chỉ ck thêm 500k là xong chuyện bạn ơi

Confim giá cả thỏa thuận 2 bên giúp mình, show ảnh nếu có
Lúc trước thoả thuận là 900k sau khi dg ko biết tiền bạn nhận được chưa nhung tôi và @VanDien đã mất 900k rồi , giờ bắt hai người Ck thêm 800k nữa thế là acc thành 1t7 à!!
Acc lv 42 tôi cày 5 ngày lên 45 bạn vào nói chưa nhận tiền, tiền mấy trăm ko đáng nhưng giờ tôi với bạn ở xa chỉ nhờ room giải quyết thôi. Nên tôi mới nhã ý thêm 500k nữa cho bạn còn ko chấp nhận thì tuỳ bạn chứ ko ngu mất thêm nhiều nữa âcc tôi mua CTP 30 ngày rương túi đầy đủ để chơi giờ khoá acc thì chịu thôi . Tiền game nạp hơn số tiền mua acc bạn mà !
Nên ở đây nhờ GM @Huyết Ban Nick và ae hổ trợ thôi thoả thuận cho hợp lý .
Được thì tôi ck tiếp vào tk bạn 500k nữa ngay luôn hoạc ck qua tk của GM để chuyển cho bạn!

KeThuaKe

Gia nhập giang hồ
Lúc trước thoả thuận là 900k sau khi dg ko biết tiền bạn nhận được chưa nhung tôi và @VanDien đã mất 900k rồi , giờ bắt hai người Ck thêm 800k nữa thế là acc thành 1t7 à!!
Acc lv 42 tôi cày 5 ngày lên 45 bạn vào nói chưa nhận tiền, tiền mấy trăm ko đáng nhưng giờ tôi với bạn ở xa chỉ nhờ room giải quyết thôi. Nên tôi mới nhã ý thêm 500k nữa cho bạn còn ko chấp nhận thì tuỳ bạn chứ ko ngu mất thêm nhiều nữa âcc tôi mua CTP 30 ngày rương túi đầy đủ để chơi giờ khoá acc thì chịu thôi . Tiền game nạp hơn số tiền mua acc bạn mà !
Được thì tôi ck tiếp vào tk bạn 500k nữa ngay luôn hoạc ck qua tk của GM để chuyển cho bạn!
- ADMIN nó đâu có quan tâm bạn mua 1tr hay 500k .. Nó chỉ căn cứ vào thông tin mua bán của 2 bên .
- Nếu bạn đã CK rồi thì tại sao ko có giấy tờ liên quan . Bạn cũng đừng mang tiền của bạn ra để nói kiểu không đáng .
- Trường hợp bạn ko cung cấp dc thông tin mua bán tức là bạn là kẻ lừa đảo .Sẽ có thể bị các hình phát sau đây :
1/ Trả acc về lại cho chủ acc củ .
2/ Band toàn bộ ID của bạn có liên quan .
3/ Nếu có hành vi chống đối sẽ bị liên đới . Band cả IP liệt vào bảng phong thần .
=> Đâu có ai làm sai mà dc trắng án bao giờ đúng ko !
=> Tất cả chỉ là góp ý về cảnh báo thui ..

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Nếu không có hóa đơn chuyển 900k thì buộc:

1. Chuyển lại chủ thớt 900k
2. Chấp nhận mất nick

Trắng là trắng và đen là đen, ko nhập nhằng đc.

Mai Trong Thai

Gia nhập giang hồ
- ADMIN nó đâu có quan tâm bạn mua 1tr hay 500k .. Nó chỉ căn cứ vào thông tin mua bán của 2 bên .
- Nếu bạn đã CK rồi thì tại sao ko có giấy tờ liên quan . Bạn cũng đừng mang tiền của bạn ra để nói kiểu không đáng .
- Trường hợp bạn ko cung cấp dc thông tin mua bán tức là bạn là kẻ lừa đảo .Sẽ có thể bị các hình phát sau đây :
1/ Trả acc về lại cho chủ acc củ .
2/ Band toàn bộ ID của bạn có liên quan .
3/ Nếu có hành vi chống đối sẽ bị liên đới . Band cả IP liệt vào bảng phong thần .
=> Đâu có ai làm sai mà dc trắng án bao giờ đúng ko !
=> Tất cả chỉ là góp ý về cảnh báo thui ..
Vậy tôi thà mất tiền lan trước chứ ko chuyển khoảng toàn bộ số tiền mua lần nữa .
Còn nói tôi lừa đảo thì GM muốn ban gì thì band tôi nghỉ ko chơi nữa nhìn tôi thế này mà đi lừa đảo à! Số tiền tôi nạp gấp trăm lần số tiền tôi mua acc đó ko đáng để tôi và bạn toi @VănDiện đi lừa đảo
Tôi chơi game trước giờ chưa gặp trường hợp này.
Muốn mua cái acc chơi gặp toàn thứ gì ko

Trần Mén

Gia nhập giang hồ
Vậy tôi thà mất tiền lan trước chứ ko chuyển khoảng toàn bộ số tiền mua lần nữa .
Còn nói tôi lừa đảo thì GM muốn ban gì thì band tôi nghỉ ko chơi nữa nhìn tôi thế này mà đi lừa đảo à! Số tiền tôi nạp gấp trăm lần số tiền tôi mua acc đó ko đáng để tôi và bạn toi @VănDiện đi lừa đảo
Thế thì chịu bank Đi, lần đầu gặp trường hợp này, tiền thì ko có còn mất thời gian, thế gian lắm kẻ ranh Ma, thua

BigBoys

Binh Nhất
Đọc cmt đã thấy bạn này hơi thị Của. Trong game thể hiện bản tính đời thực =))=))=))

Mai Trong Thai

Gia nhập giang hồ
Thế thì chịu bank Đi, lần đầu gặp trường hợp này, tiền thì ko có còn mất thời gian, thế gian lắm kẻ ranh Ma, thua
Lần đầu tao mới gặp mày đó thứ trục lợi như mày tao bố thí cho nhà mày đó lấy đó mà sống đi con , đời anh gặp mày là đen đuổi tháng 7 này tao cúng cho mày thêm tiền vàng mã!
Tao có lừa đảo ko tự khắc AE biết. Facebook mình : Mai Trọng Thái ae có thể tìm hiểu làm quen . Chơi HK từ lúc AS qua đủ thứ game HK lậu DZon , TMC acc đồ vip chưa bao giờ đi làm gì phải mang tiếng giờ mua cái xác acc có mấy trăm bị ra thế này đéo đáng .
GM band hay khoá ip gì đó tao nghỉ thôi
Mày bán acc rồi lấy lại chơi đi rồi bán tiếp để có tiền sống

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên