REPORT Nhờ gm check giùm

camseraph

Gia nhập giang hồ
chuyện là vlhc tc4 ngày 30/6 em có đánh hết tới cuối cùng, kiểm tra cả 2room thấy ko còn ai nhưng lại thấy thông báo là thất bại. Mong GM thử check giùm e xem có còn ai ko hay là lỗi ạ. Thanks.
id: camseraph
ig: CamSeraph7

BigBoys

Binh Nhất
chuyện là vlhc tc4 ngày 30/6 em có đánh hết tới cuối cùng, kiểm tra cả 2room thấy ko còn ai nhưng lại thấy thông báo là thất bại. Mong GM thử check giùm e xem có còn ai ko hay là lỗi ạ. Thanks.
id: camseraph
ig: CamSeraph7
Thương tà V4 Big đánh out cứ tưởng là Cam chứ? Phải công nhận TÀ hội đồng vkl ^^!

sooyoung007

Gia nhập giang hồ
big k đánh chết thì nin cũng k out vòng đó r :3, nói chung camseraph clear hết người rồi nhưng còn mod nên thất bại

camseraph

Gia nhập giang hồ
vậy là em hiểu rùi, GM khỏi check nha, tại lúc đó còn mấy chục con mod nữa cơ( trời ơi dame đâu mà clear hết bọn đó đâyyy) thanks ae...!!

BigBoys

Binh Nhất
cứ đè 9 ra mà đập, mình k ăn dc boss thì cũng k để chính ở lại cúi cùng chứ đúng k :))
Chuẩn nè. Hôm thứ 6 mình còn 1 hit cuối là gặp boss Tây Long Thiên vì lúc đó Big và người trong G đã clear hết quái và bạn ấy hết máu nhường Boss lại cho Big. Còn 1 hit cuối mà ko kịp time. Đời đen như mõm chóa @@!

Bên trên